tìm ae đồng hành sớm

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ
anh em đã có tâm huyết với HKGH từ thời cha sinh mẹ đẻ đâu vô báo danh và cũng chờ đợi sự thịnh vượng của yulgang 9.0 do tác giả Lion_King là đạo diện nào!!

LienLien

Binh Nhất
mấy ông bên này làm việc cứng nhắc, thấy bên 4u ông Lionking làm việc ok nên theo qua đây, ai dè vừa qua thì bị chính ông ấy ban nick, muốn bỏ về thiệt chớ. nhưng thôi, người ta có quyền mà :D
ai biểu pr chi...bửa giờ mí bạn mog chờ game cứ kêu qua.nản lòng hít...còn post sai chỗ.ko phải LK có quyền mà đúng mà.....:-< từ nay cản thận đấy....mí bạn chờ ném gạch bi giờ đó bạn:)

mainhatminh

Binh Nhì
cái gì cũng có nguyên nhân..tôi xài nick này cải tay đôi với LK nửa tiếng đồng hồ mà vẫn ko bị band..héhé..thôi làm game tốt là đc..mấy cái khác ko quang tâm.

CuongMai

Gia nhập giang hồ
ai biểu pr chi...bửa giờ mí bạn mog chờ game cứ kêu qua.nản lòng hít...còn post sai chỗ.ko phải LK có quyền mà đúng mà.....:-< từ nay cản thận đấy....mí bạn chờ ném gạch bi giờ đó bạn:)
mình mới qua đâu biết, thường thường mấy cái đó bên ser kia mình post trong thảo luận chung, qua bên này tưởng cũng vậy! mà đáng lẽ chỉ bảo người ta post đúng chỗ là xong chuyện thì mấy thánh vào phang phủ đầu luôn bảo mình pr =)). Nhất là thánh Ruby còn kêu mình là thể loại này thể loại kia. thấy ghét!

CuongMai

Gia nhập giang hồ
Chuyện ban nick diễn đàn thì cũng chẳng có gì to tát, thích thì tạo mấy chục cái cũng được. Ko giận LK, làm đúng nv của mình thôi. Chỉ ghét mấy đứa vào nói này nói nọ đánh giá nhân cách mình thôi.

LienLien

Binh Nhất
mình mới qua đâu biết, thường thường mấy cái đó bên ser kia mình post trong thảo luận chung, qua bên này tưởng cũng vậy! mà đáng lẽ chỉ bảo người ta post đúng chỗ là xong chuyện thì mấy thánh vào phang phủ đầu luôn bảo mình pr =)). Nhất là thánh Ruby còn kêu mình là thể loại này thể loại kia. thấy ghét!
ghét gì....mỗi người 1 ách nghĩ àh.hi` mí bạn tester đang cố gáng test kiếm lỗi...LK and K team fix lỗi(updet cái mới nữa chú) mong game ra hoàn chỉnh mà không phải lỗi.mà ra thấy bạn pr nên chắc buồn......thui bỏ qua huề cả làng...sau này để ý tí...ai cũng mong muốn 1 sever vui vẻ cả mà đúng không?;;)

CuongMai

Gia nhập giang hồ
coi chừng bị ban luôn cái nick mới lập thì khổ >:)
tùy cách nghĩ các bạn thôi, riêng mình thì mình ko pr ser nào cả, có lẽ là mình chưa hiểu luật lệ bên này nên mắc phải thôi. Còn tùy các bạn quy kết sao cũng được. Mình cũng mong chơi ser này lắm mà, tuy ko có code test nhưng ngày nào cũng vào đọc diễn đàn cả tiếng đồng hồ :D

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

Ghét không =))

đừng tưởng nhà bác gân bệnh viện mà làm liều nhé :))
tui là tui chơi tới bến đó đừng có đùa

Bên trên