THAN THỞ Sv có lẽ đã đi ngược với những gì 4 năm qua đã hứa

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
All, bình dân sống đủ 7 kênh rồi, kênh VIP là kênh riêng để duy trì server. Là kênh đi ngược lại với tiêu chí của server để dành cho núp PK thì nó dành cho người có tiền, vậy thôi. Các bạn đòi hỏi cái gì cũng cào bằng thì vui lòng chơi kênh 1.

quangtuanag3

Binh Nhì
Chỉ đọc bài của thớt và cũng có đồng quan điểm này: Chuyển nhân vật, vì mình chơi nhiều game như TLBB, TQC 2D (asiasoft), nhưng phí chuyển khoản mà trung gian( Thương Gia Vip - Có đăng ký, nộp lệ phí với nhà phát hành) chỉ thu có 100~150k/1account. Mình nêu như vậy để nói là sv mình giành cho những người đam mê >tạo đk cho mọi người chơi lại> nhưng phí chuyển account cao hơn so với các game chính hãng>gamer sẽ ngại. Nói tới đây thoi hihi. Mong có tí điều chỉnh về việc này

yulgang1981

Binh Nhì
Anh muốn Pro Anh bỏ tiền ra
Anh muốn Vip Anh bỏ tiền ra
Anh muốn mạnh Anh bỏ tiền ra
Anh muốn người ta nể Anh bỏ tiền ra
Tiền là vạn năng . ko tiền thì vạn vạn bất năng .
Cứ chơi thoải mái và từ từ . nếu bạn ko chơi như trên :D thi não bạn ko phải mệt =))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
All, bình dân sống đủ 7 kênh rồi, kênh VIP là kênh riêng để duy trì server. Là kênh đi ngược lại với tiêu chí của server để dành cho núp PK thì nó dành cho người có tiền, vậy thôi. Các bạn đòi hỏi cái gì cũng cào bằng thì vui lòng chơi kênh 1.
Bác xem xét lại việc chuyển NV có support được đổi tên NV hay không?

DreamSx

Binh Nhất
Có trí làm quan
Có gan làm giàu. Train kênh pk vừa ngon vừa k tốn , chỉ tội mỗi cái pk,
Ai treo dc kênh pk thì lên lv nhah, gold cao hơn.
Còn ai k dc thì teo kênh 1, Điều kiện thì kenh VIP. Như v là đúng rồi.
Mỗi cái phải có cái khó thì mới hay chứ. Dù sao cũng TKS LK đã add CTP vào game.

SKTGenj

Binh Nhì
Cứ chơi thoải mái và từ từ . nếu bạn ko chơi như trên :D thi não bạn ko phải mệt =))
đời nó cũng như vậy cần gì game

Master Di

Gia nhập giang hồ
chốt: buồn cho thế hệ thanh niên VN bây giờ. qq gì cũng muốn free
Ngay từ đầu Dự Án Kteam đề ra là không quá trên lệch lv vs nhau.
Chốt! người ta chỉ đưa ra ý kiến cần sự đồng điệu như trên. Ở SV này có cái Free sao??? còn phải bàn nữa à!
Mấy Thanh Niên có của đc lợi là ti hí ~~~ , xin lỗi chứ bạn giàu mà bạn k bít nghi cho ng` # thì " Cái qần què " gì bạn cũng nghi ngta mún free

- Bunny Style

yulgang1981

Binh Nhì
Như vậy chi phí mua 1 nhân vật có quá cao hay không?

cứ lv1 ma train thì bạn ko tốn đồng nào cả:D

SKTGenj

Binh Nhì
Chốt! người ta chỉ đưa ra ý kiến cần sự đồng điệu như trên. Ở SV này có cái Free sao??? mà còn phải bàn nữa à!
Mấy Thanh Niên có của đc lợi là ti hí ~~~ , xin lỗi chứ bạn giàu mà bạn k bít nghi cho ng` # thì " Cái qần què " gì bạn cũng nghi ngta mún free

- Bunny Style
cuộc sống vốn dĩ không công bằng ok

quangtuanag3

Binh Nhì
Như vậy chi phí mua 1 nhân vật có quá cao hay không?
bạn nói phí chuyển account cao- tôi đồng ý, bạn gợp cả 2 lại ( chuyển account + đổi tên nhân vật) 2 cái đó riêng, chẳng phải bạn đã có nhân vật chơi rồi sao? bạn muốn tên đẹp thì bạn đổi còn k thì thoi. game chính hãng nào cũng có thẻ đổi tên, Yulgang đi đúng đường vậy thì tán thành thoi bạn à.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Chốt! người ta chỉ đưa ra ý kiến cần sự đồng điệu như trên. Ở SV này có cái Free sao??? còn phải bàn nữa à!

- Bunny Style
Em gái muốn không chênh lệch, thì cứ kênh PK mà train cho EXP cao nhất, ok chưa ?

Bên trên