THẢO LUẬN Skill auto liên tù tì......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoangdot094

Binh Nhất
phải kill rồi lập topic chửi vào mặt như vậy mới thỏa đáng . Không lại để chúng nó ảo tưởng , rồi cứ mỗi lần nói chuyện cứ như kiểu là " qa kênh pk mà train đi e . a sẽ lấy lo điểm vh " .

sock

Hạ Sĩ
phải kill rồi lập topic chửi vào mặt như vậy mới thỏa đáng . Không lại để chúng nó ảo tưởng , rồi cứ mỗi lần nói chuyện cứ như kiểu là " qa kênh pk mà train đi e . a sẽ lấy lo điểm vh " .
khóc thuê ít thôi thằng đàn bà pic nào liên quan chính tà là nhảy vào nâng bị mem tà có thấy mệt không?

ElCapitaino

Trung Úy
Game giống như xã hội thu nhỏ vậy. Có đủ thành phần, người này người kia. Nếu ai cũng đóng cửa bảo nhau thì đâu còn gọi là game. Đã chấp nhận chơi thì chấp nhận chịu thôi. Sắp tới mình lên 6x chắc cũng phải có vài topic lập ra để chửi mình mất =))

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
khóc thuê ít thôi thằng đàn bà pic nào liên quan chính tà là nhảy vào nâng bị mem tà có thấy mệt không?
Ta thấy mi cũng bớt nhúng tay bóc bịch đi~~~
Kqt tới mình nói ai ??? chuyện Tà tà nói , chính hiểu gì???

Ừ thì có thể ta vs mi cùng q.điểm chuyện PK đăng 4r làm mế gì??? - Chứ cmt kiểu này...

Tay mình bóc bịch nhìn ai đi ngang cũng tưởng tranh vs mình à!! * cười nhẹ * ;))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

BinPiano

Gia nhập giang hồ
Thích thì mình đăng thôi, đúng hok nè. Đăng mấy cái tào lao cho 4rum nhộn nhịp! Thảo luận tìm ra cách lácn luật cho chính bản thân. oh.yehh!

BinPiano

Gia nhập giang hồ
Game giống như xã hội thu nhỏ vậy. Có đủ thành phần, người này người kia. Nếu ai cũng đóng cửa bảo nhau thì đâu còn gọi là game. Đã chấp nhận chơi thì chấp nhận chịu thôi. Sắp tới mình lên 6x chắc cũng phải có vài topic lập ra để chửi mình mất =))
yeh! khôn cũng chết, dại cũng chết, biết thì sống. :)

natsuPF

Binh Nhất
=)) lại test kill à

Obanma

Gia nhập giang hồ
9 nó nhai luôn mà tỉnh vc =))
ạc nào 9 phái của bạn bị kill ??? hay là bạn chỉ hùa >>>???
mình đã nói mình chỉ kill nhầm 1 mình nery vì bna5 ấy pt cùng tà phái thôi................
hùa ghê vậy,, đàn ông mà cái miệng như cái L của đàn bà vậy bạn
Cắn lén Auto liên tục...bị phát hiện đập biết bao nhiêu lần mà vẫn lỳ =))
View attachment 9766
sao phải đăng pic ghe vậy ta =)) mình đang có lịch làm đêm tầm 3 tháng từ 10h đêm đến 8h sáng chiu khó canh nha bạn =)) kết cái giọng điệu của bạn vl =))

Deuces

Binh Nhì
ạc nào 9 phái của bạn bị kill ??? hay là bạn chỉ hùa >>>???
mình đã nói mình chỉ kill nhầm 1 mình nery vì bna5 ấy pt cùng tà phái thôi................
hùa ghê vậy,, đàn ông mà cái miệng như cái L của đàn bà vậy bạn

sao phải đăng pic ghe vậy ta =)) mình đang có lịch làm đêm tầm 3 tháng từ 10h đêm đến 8h sáng chiu khó canh nha bạn =)) kết cái giọng điệu của bạn vl =))
th chủ pic G t đấy có mỏ đớp thì có gan nghe ng khác nói chứ t bên tà đụng đến ng nhà p binh chứ sao chứ gặp th khác t éo q tâm nhé =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên