THẢO LUẬN Skill auto liên tù tì......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Kaiz

Binh Nhì
Mình thấy bình thường ?? việc gì phãi đăng lên :)
train kênh pk .. nếu bạn bị phá bạn canh máy thì bạn dí lại là bình thường ..
gọi người ta là dog trong khi nếu bạn đi phá lại thì bạn là gì ?
CHỐT 1 câu .. : tà phá chính - chính phá tà đó là điểu hiển nhiên trước giờ rồi ..
con đăng lên nhầm mục đích gì ta

Deuces

Binh Nhì
Mình thấy bình thường ?? việc gì phãi đăng lên :)
train kênh pk .. nếu bạn bị phá bạn canh máy thì bạn dí lại là bình thường ..
gọi người ta là dog trong khi nếu bạn đi phá lại thì bạn là gì ?
CHỐT 1 câu .. : tà phá chính - chính phá tà đó là điểu hiển nhiên trước giờ rồi ..
con đăng lên nhầm mục đích gì ta
nghỉ game r còn ý kiến j

Kaiz

Binh Nhì
nghỉ game r còn ý kiến j
dạo này bức xúc mấy bài viết kiểu này thôi .. lúc t còn chơi t ở kênh thường bị pk t cũng ok . t kéo team giết lại xong rồi đi ngủ hết bị pk lại ok .. vào MC hoặc k1 ngủ hôm sau phục thù .. t thấy bt ... còn chả hiểu đăng lên để làm gì :)
ĐÂU CÓ AI KHÔNG BIẾT MỆT ĐÂU MÀ QUẬY CẢ NGÀY .. CÒN KÊNH NON PK + MC HAY RT MỞ RA ĐỂ LÀM GÌ ?? K CHO VÔ ĐÓ THÌ ĐI ĐÂU ???

BinPiano

Gia nhập giang hồ
Thấy nó hài hài sao á, bản lĩnh 1vs1 = @ hay mil gì cũng đ.c, suốt ngày đi phá làng phá xóm! cắn tà lẫn 9 phái. Nó thuộc thể loại nào nhỉ ^:)^

ilikegreen

Gia nhập giang hồ
Nếu có bản lĩnh train kênh PK rồi thì đừng làm 3 trò trẻ con lập topic như ntn :)) thấy nó hài hài s á. Chuyện pk 9 tà là bình thường tôi đấm a 1 cái a đấm lại , việc j phải la làng lên thế Dog này nọ . Server này có nhiều thím phải gọi = " Thím " =))

hero98

Trung Sĩ
nói cho công bằng . mặc dù mình có mấy lần bị bác HoaVoKhuet đó kill nhưng cũng cảm thấy bt chỉ việc tìm và kill lại cả pt nó thôi . sao lại chưởi người ta ghê thế :)) . chơi game mổi người có mổi sở thích riêng mà .

Tuấn Anh Khánh Nguyễn

Gia nhập giang hồ
dạo này bức xúc mấy bài viết kiểu này thôi .. lúc t còn chơi t ở kênh thường bị pk t cũng ok . t kéo team giết lại xong rồi đi ngủ hết bị pk lại ok .. vào MC hoặc k1 ngủ hôm sau phục thù .. t thấy bt ... còn chả hiểu đăng lên để làm gì :)
ĐÂU CÓ AI KHÔNG BIẾT MỆT ĐÂU MÀ QUẬY CẢ NGÀY .. CÒN KÊNH NON PK + MC HAY RT MỞ RA ĐỂ LÀM GÌ ?? K CHO VÔ ĐÓ THÌ ĐI ĐÂU ???
a thích e đấy Cường ah...............mỗi người một suy nghĩ thôi.................vấn đề pk thì muôn thuở rồi..........vừa rồi a bị hù band acc vì ks bãi a mới sợ kìa :))

BinPiano

Gia nhập giang hồ
nói cho công bằng . mặc dù mình có mấy lần bị bác HoaVoKhuet đó kill nhưng cũng cảm thấy bt chỉ việc tìm và kill lại cả pt nó thôi . sao lại chưởi người ta ghê thế :)) . chơi game mổi người có mổi sở thích riêng mà .
=)) Fen! Đăng chơi sao phải xoắn lên thế :-??

hoangdot094

Binh Nhất
Ôi mấy cha bớt thánh thiện dùm đi .
Đúng là train pk bị pk là bt . Nhưng kiểu pk như thế này đâu phải ai cũng chấp nhận .
Gặp đc là phải kill , phải nhục mạ nó . Phải làm nhục nó mới hả hể , thỏa mãn .
Tui ủng hộ thớt , lần sau gặp là đập liền

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Train kênh PK bị kill auto là chuyện bình thường, tại sao lại thấy có nhiều topic đăng về vấn đề này vậy, chả hiểu. Mấy bạn thấy ức chế thì qua k1 vô mê cung đi, muốn có exp nhiều hơn người ta thì chịu thôi đi các bạn à!

BinPiano

Gia nhập giang hồ
Ý mình ns cách hành xử của bác ấy thật Tuyệt Vời bạn à . " Mày Tìm Bố - Thì Bố Sẽ Tìm Mày Trả Thù " .
ÂM THẦM LẶNG LẼ NHƯ CÁI ĐÊM BÁC ẤY KILL PT MÌNH VẬY
Bạn kiếm vài pic đăng lên ae mình tranh luận cho vui. vui nhé :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên