@ shop giá bất ổn

A.Ung#

Gia nhập giang hồ
bán áo có exp, thì bảo hút như dzo, server nhanh tã, còn éo có bonus thì nhảy dựng lên so với chả sánh, ông chỉ biết thỏa mãn cái tôi của mình cho sướng. Áo choàng ko thích thì ai bắt mua? Xưa mua được.....Xưa xưa cái *beep*.

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
bán áo có exp, thì bảo hút như dzo, server nhanh tã, còn éo có bonus thì nhảy dựng lên so với chả sánh, ông chỉ biết thỏa mãn cái tôi của mình cho sướng. Áo choàng ko thích thì ai bắt mua? Xưa mua được.....Xưa xưa cái *beep*.
- Huynh đài có tin AC bên Dzo 3k@ có tính năng so với giá mang thời trang 1550@ Dzo cũng sẵn sàng bán giá đó ko??
- Ở đây Tiểu Muội không cố ý so sánh Dzo hay Yulgang cơ mà... giá áo 2k@ Tiểu Muội cũng mua đc nữa là...
Cái này là... lấy từ ý kiến chung nhằm đóng góp cho member trong giới Võ Lâm thôi nhé !!
MuộiMuội từ thường dân mà ra Thượng Lưu như các huynh vào lầu xanh riếc rồi lú lẫn cả r` à???
Các Anh bán bao nhiêu là quyền của Các Anh nhưng là 1 ADM chỉ đc ra giá fix 1 lần!! ( Hoặc 1 giá Không bao giờ thay đổi )
Nếu fix nhiều đừng hỏi sao cái đà đó dân chúng trong Võ Lâm được nước làm tới nhé!!

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

Vợ Người Ta

Gia nhập giang hồ
Giờ mụi muốn 250 hay 200 đây
Bác ko tính trước. Thực ra bình 1m tăng 70@ cũng bình thường. Càng rẻ càng dễ train quái vượt cấp nhiều mà ko lo die dẫn đến gold dư thành ra giá gold bất ổn vậy. Theo ý mình nên để 300@ bình 1m và 150@ bình 40k. chứ 250 270 200 như nhau thôi. tính chợ búa mấy muội kia thế là bình thường :))

Marries

Gia nhập giang hồ
Yulgangvn.com là Yulgangvn.com
Đừng so sánh thêm làm gì nữa :( mỗi Team có 1 cách quản lý khác nhau :)
Chốt lại là : máu st 1m 200@ đi adm ơi =))
Còn phần Áo Choàng :) Thời xa xưa lắc con mẹ nó lư thì lấy đâu ra hiệu ứng =))
Với lại ÁO CHOÀNG đâu có bắt các bạn mua đâu :) Tùy tâm các bạn thích thì bỏ không thích thì thôi.

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
nói chung là cái gì cũng phải khách quan và hợp lý một tí, thời điểm open game so với thời điểm ấp ủ dự án khác xa nhau rồi.
bqt "cứng nhắc" quá thì game cũng không hay, dễ dãi với gamers quá cũng không được, mỗi người mỗi ý
theo mình cứ cập nhật @shop đầy đủ vật phẩm đi, giá cũng vừa phải tí, tích cực ra event exp giống sever US, hay AS sing hồi đó, bây giờ ai cũng có công việc nhưng vẫn muốn chơi game (tâm huyết đa số nằm trong này), chơi game để giải trí, ăn thua nhau làm chi để rồi tị nạnh với người nạp tiền
mình thấy rate sever là ổn rồi, lên level nhanh cũng không thể tránh khỏi vì gamers đa số có kinh nghiệm chơi hkgh lâu năm, đừng có nghe này nọ rồi "cố gắng" kìm hãm gamers lên level thì ... đúng là hãm thật.
các bạn tâm huyết cũng đừng lưu luyến cái gọi là kỷ niệm làm gì, qua rồi không lấy lại được đâu, giữ lại lâu lâu mà nhớ tới
không chỉ riêng hkgh mà nhiều game như c9 hay vltk cũng từng muốn game trở lại thời hoàng kim bằng cách tung ra version đầu, và kết quả là như nhau thôi

A.Ung#

Gia nhập giang hồ
- Huynh đài có tin AC bên Dzo 3k@ có tính năng so với giá mang thời trang 1550@ Dzo cũng sẵn sàng bán giá đó ko??
- Ở đây Tiểu Muội không cố ý so sánh Dzo hay Yulgang cơ mà... giá áo 2k@ Tiểu Muội cũng mua đc nữa là...
Cái này là... lấy từ ý kiến chung nhằm đóng góp cho member trong giới Võ Lâm thôi nhé !!
MuộiMuội từ thường dân mà ra Thượng Lưu như các huynh vào lầu xanh riếc rồi lú lẫn cả r` à???
Các Anh bán bao nhiêu là quyền của Các Anh nhưng là 1 ADM chỉ đc ra giá fix 1 lần!! ( Hoặc 1 giá Không bao giờ thay đổi )
Nếu fix nhiều đừng hỏi sao cái đà đó dân chúng trong Võ Lâm được nước làm tới nhé!!

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Thiệt tôi thật chướng với cái kiểu của bạn, ý trong câu thì khập khiễng chả có cái quần què gì mà còn tô đậm, gạch chân, chữ đỏ? Bạn định thể hiện cái gì ở đây vậy? Bạn bảo ko cố ý so sánh? Vậy bạn vịn vào cái gì mà lập topic này? Chẳng phải là vì cái dòng bonus chết tiệt mà Dzo bán kèm? ko cố với chả cố.

Last edited:

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Thiệt tôi thật chướng với cái kiểu của bạn, ý trong câu thì khập khiểng chả có cái quần què gì mà còn tô đậm, gạch chân, chữ đỏ? Bạn định thể hiện cái gì ở đây vậy? Bạn bảo ko cố ý so sánh? Vậy bạn vịn vào cái gì mà lập topic này? Chẳng phải là vì cái dòng bonus chết tiệt mà Dzo bán kèm? ko cố với chả cố.
Ở đây giá Máu STchính thôi nhé Các Hạ !!
Việc AC thì Tài Hạ đang nói lên dùm Dân Chúng thôi , ai dám chắc trong Võ Lâm không mang Dzo ra mà nói?

Tài Hạ cũng Cóc có Ưa gì bọn khốn Ký Sinh Dzo Dziếc gì đâu à nhé !!
- Đùng 1 cái Nâng Giá mà Không Thông Báo thì bảo sao Dân Chúng Không Phát Sốck nha ! Huynh Đài

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

Marries

Gia nhập giang hồ
Ở đây giá Máu STchính thôi nhé Các Hạ !!
Việc AC thì Tài Hạ đang nói lên dùm Dân Chúng thôi , ai dám chắc trong Võ Lâm không mang Dzo ra mà nói?

Tài Hạ cũng Cóc có Ưa gì bọn khốn Ký Sinh Dzo Dziếc gì đâu à nhé !!
- Đùng 1 cái Nâng Giá mà Không Thông Báo thì bảo sao Dân Chúng Không Phát Sốck nha ! Huynh Đài

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Shock đâu có chết ngay được đâu =)) với lại góp ý tí =)) 2017 đến đít rồi viết bình thường đi bạn :(

ParkJiChan

Gia nhập giang hồ
Mệt mấy má quá, có thông báo chính thức rồi kìa. Ad đã quyết định giảm hẳn lại về 200@ như lúc trước, sướng nhé :D. Cơ mà tui vẫn muốn lên thành 250@ hơn, thấy 200@ nó vẫn kiểu hơi rẻ

máu 100@ dc 400k
máu 270@ dc 1m
nếu đã nâng giá lên thì phải nâng hết mới phải..
như là..... máu 400k thành 150@,....
máu 1m 270@.. hay 300@ gì đó...thế mời đúng...
:D.... bác nâng giá thế ae đổ sô mua loại 400k cũng vậy ah.... hể hể

Bên trên