@ shop giá bất ổn

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
- Máu ST không phải là thứ mua rau bán hành > Đúng
+ Nhưng giá 270 nhìn chướng lắm:
+ VD: Xưa 50k 2 bình MST + 1 Bình Sâm ST
+ Giờ 2 bình ko mua nổi
- Tại sao không để 250 tuy trên lệch không bao nhiêu nhưng cảm giác dễ chịu hơn nhiều dẫu sao 20 đến đâu???

- AC DzoYulgang:
+ AC Dzo 3k@ (Hiệu Ứng 300 HP + 30 % exp)
+ AC Yulgang 1k550@ ( Trống ) @@

. Ý kiến riêng lời lẽ góp ý nhé ai gửi công vân chợ búa tha cho tài hạ không hiểu chuyện _ _"

- Klq: Tìm pet thất lạc PettyBoy tự 4r yulgang1981

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Giá áo choàng sẽ tùy loại áo bạn nhé, có áo đắt và có áo rẻ. Còn sâm máu tạm thời như vậy đi, mình lắng nghe đóng góp của bạn. Còn điều chỉnh thì phải dựa vào nhiều thông tin khác.

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
Giá áo choàng sẽ tùy loại áo bạn nhé, có áo đắt và có áo rẻ. Còn sâm máu tạm thời như vậy đi, mình lắng nghe đóng góp của bạn. Còn điều chỉnh thì phải dựa vào nhiều thông tin khác.
máu 1tr = 2,5 x 400
nhưng 270 = 2,7 x 100@
chưa hợp lý anh ơi
ps: ai bảo giảm giá xuống 250@ lọ máu 1m thì mua luôn máu 100@ đi

thanhliem

Binh Nhì
Theo như mình thì máu sâm bây giờ nó là món ăn hàng ngày ko thể thiếu lên có khả năng cho rẻ thì nhiều người dễ thở hơn còn về phần thu nhập để duy trì sv thì bạn cho thêm vài món khác zô shop để ai có điều kiện thì mua

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Vâng tại hạ đồng ý là tăng giá MST để k mất giá trị vốn có của nó nhưng giảm 20 cảm giác nó đỡ phiền thôi!!
- AC thì có rẽmắc thì đúng nhưng trên lệch qá Anh Hùng Võ Lâm trong Thiên Hạ chỉ xài và nhìn nhận cái Cao Nhất mà đánh giá vấn đề _ _"

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

dual.shadow

Binh Nhất
Cái áo choàng mình ko quan tâm lắm, nhưng phải có cái rẻ cho sv cũng mua đc, còn máu mình thấy nên để 200@ thôi, tuy lên 35 có dp, nhưng giờ chỉ có người chơi tham gia từ đợt open đầu thui, còn lại ko có người chơi đến sau, ở huyền bột cũng chỉ toàn acc phụ. Người ta mới chơi mà thành khởi đầu chả có ai, phải train vượt cấp ko có team cũng sẽ chán, mua máu đắt quá cũng chán

ParkJiChan

Gia nhập giang hồ
Cái áo choàng mình ko quan tâm lắm, nhưng phải có cái rẻ cho sv cũng mua đc, còn máu mình thấy nên để 200@ thôi, tuy lên 35 có dp, nhưng giờ chỉ có người chơi tham gia từ đợt open đầu thui, còn lại ko có người chơi đến sau, ở huyền bột cũng chỉ toàn acc phụ. Người ta mới chơi mà thành khởi đầu chả có ai, phải train vượt cấp ko có team cũng sẽ chán, mua máu đắt quá cũng chán
Sao lại không có người đến sau :|, điển hình là mình với mấy đứa bạn mình sang chơi đây chứ đâu :|, nói chung mình đồng quan điểm với chủ topic, tăng giá máu để khuyến khích người chơi mua máu ông BTC cho ổng đỡ ế với lại cũng thu được lại 1 khoản tiền trong server, nhưng mà để giá 270@ nhìn ngứa mắt thế nào ấy, dù biết cái 20@ lẻ ra là chiến lược kinh doanh nhưng mong là Mob giảm xuống 250@, nạp 50k dc 2 bình 1m, thế cho nó chẵn.

Jess

Gia nhập giang hồ
nghệ thuật kinh đoanh nằm ở số lẽ đó đấy vd nạp 50 đc 2 lọ máu tha hồ sóc lọ nhưng khi 270 thì k thể :))

Bên trên