GIỚI THIỆU Server mới, những hướng đi mới

Bạn thấy hướng đi này hợp lý không

• Rất hợp lý

Số phiếu: 61 83.6%
  • Không hợp lý

Số phiếu: 0 0.0%
  • Còn nhiều chỗ không thỏa đáng

Số phiếu: 12 16.4%

• Số lượng người bầu chọn
    73

DaiKa

Binh Nhì
9 xác vấn đề này tui nói rất nhìu rồi. Nhưng ai cũng đòi thêm pill mãi. Mỗi lần pk ăn thấy ngán ngược. Đó là lý do tại sao tlc vắng. Vắng là vì sao? Chắc chắn là có lý do: ngại ăn pill, k ăn thì đánh lại đéo.
Nói chung là sv ra cũng dc khá lâu r mà pill thik thì thêm ko thì thôi muốn cái gì đó ổn định một chút :) còn lý do ko chính ko phải ngại ăn pill mà do ng chơi thua miết thì chả muốn đi thì đúng hơn . Nói chung những điều t nói đều thuộc cái tương lai thôi đến lúc 1 combo 1 mạng thì các bác sẽ thấy thêm pill nó cần như thế nào thay vì ngồi bảo char mạnh iu :))

meanboy

Binh Nhì
con nếu muốn ra max pill thì nên cho pill đó vô đấu trường mà xài. 2 đại gia cán max pill muốn cắn nhiu cắn, ra ngoài máp thì mất tác dụng, dành cho các anh tài muốn an thua.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
9 xác vấn đề này tui nói rất nhìu rồi. Nhưng ai cũng đòi thêm pill mãi. Mỗi lần pk ăn thấy ngán ngược. Đó là lý do tại sao tlc vắng. Vắng là vì sao? Chắc chắn là có lý do: ngại ăn pill, k ăn thì đánh lại đéo.
Server chính thống bán pill ngập mặt doanh thu còn ko sống nổi ngáp ngáp kia kìa :)) server này ko pill hay ko quần què gì cũng ok thôi, thế thì đổi lại bán mấy cái khác đắt lên nhé :))

SuperCover

Trung Sĩ
Server chính thống bán pill ngập mặt doanh thu còn ko sống nổi ngáp ngáp kia kìa :)) server này ko pill hay ko quần què gì cũng ok thôi, thế thì đổi lại bán mấy cái khác đắt lên nhé :))
cũng được a ơi, Đồ @ như AC, KCP, HNP giá như cũ đi, cũng phân định được 2 loại người chơi. Sao cho thằng nạp tiền vẫn mạnh, solo với thằng k nạp đập sml, có thể chấp 2, chứ đừng pill nhiều quá vô cả pt đập nó k chết thì ai dám chơi nữa@@~. Như đợt bắt đầu có nhiều pill con kiếm Rinas gần như Bất tử TLC chấp mọi thể loại debuff nin + hội đồng vẫn k si nhê là chúng nó ngoắc ngoải rồi, hồi sau thêm dame con cung dame bá nữa nghỉ luôn 1 dàn:V

DaiKa

Binh Nhì
Hầu như sv yulgang là coa ít pill nhất trong các sv việt nam rồi . Thấy mấy sv pri kia bán pill nhưng giá rẻ thì có ai ý kiến qq gì đâu nhưng sv này ng chơi muốn ko muốn tốn đồng nào vẫn mạnh dc nhưng thấy ý kiến mà dù có pill hay ko pill cũng ko thấy mấy bác này đi pk hay tlc bao h lun =]]

quang

Gia nhập giang hồ
Tứ tháng 7 2018 đến tháng 3 2019 thì tổng cộng có khoảng gần 7 tháng để sát nhập sv, mình nghĩ nếu exp như tmc + các event party tổ đội thì có thể up 100 nhưng có vài vấn đề mình muốn boss cho thêm thông tin như sau xin các bạn gamer đừng vội gạch đá nhé:
1. Những gì sv Tmc đã và đang có thì sv tân thủ có ko? Vd như event thương nhân hbp, dang sư xuất cao đồ...
2. Giá @ có thay đổi so với sv tmc không? Mình thấy vấn đề này có nhiều bạn bảo nên đánh vào các hot item hnp , 1~3 vk tb...
3. Có giới hạn lv hay map như trước kia không? Hay là quất thả ga cho tân thủ tha hồ mà bem.
4. Sẽ có những event về võ huân nhiều hơn ở sv tmc để khuyến khích các hoạt động trong game để khi sát nhập sv độ chênh lệch về vh sẽ ko quá xa chứ?
5. Sẽ giữ những q hỗ trợ tân thủ như sv tmc chứ?
6. Rop rate sẽ giữ nguyên như sv tmc hay sẽ điều chỉnh theo từng giai đoạn.
* Có thể điều chỉnh thời gian sát nhập sv lên cao tí vì nhiều người sẽ nghĩ 7 tháng là quá ít để trãi nghiệm mình là top sv, top võ huân ,top tlc vì sẽ chẳng ai đầu tư nhiều nếu biết mình sắp đối đầu vs những sát thủ đang chờ đợi ở sv mới với những nến tảng đã được tạo dựng từ lâu.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Tứ tháng 7 2018 đến tháng 3 2019 thì tổng cộng có khoảng gần 7 tháng để sát nhập sv, mình nghĩ nếu exp như tmc + các event party tổ đội thì có thể up 100 nhưng có vài vấn đề mình muốn boss cho thêm thông tin như sau xin các bạn gamer đừng vội gạch đá nhé:
1. Những gì sv Tmc đã và đang có thì sv tân thủ có ko? Vd như event thương nhân hbp, dang sư xuất cao đồ...
2. Giá @ có thay đổi so với sv tmc không? Mình thấy vấn đề này có nhiều bạn bảo nên đánh vào các hot item hnp , 1~3 vk tb...
3. Có giới hạn lv hay map như trước kia không? Hay là quất thả ga cho tân thủ tha hồ mà bem.
4. Sẽ có những event về võ huân nhiều hơn ở sv tmc để khuyến khích các hoạt động trong game để khi sát nhập sv độ chênh lệch về vh sẽ ko quá xa chứ?
* Có thể điều chỉnh thời gian sát nhập sv lên cao tí vì nhiều người sẽ nghĩ 7 tháng là quá ít để trãi nghiệm mình là top sv, top võ huân ,top tlc vì sẽ chẳng ai đầu tư nhiều nếu biết mình sắp đối đầu vs những sát thủ đang chờ đợi ở sv mới với những nến tảng đã được tạo dựng từ lâu.
Tất nhiên trong khoản 7~9 tháng đó sẽ có những sự kiện diễn ra để cân bằng lại mặt bằng chung trước khi sát nhập. Phương án cụ thể bọn mình sẽ có thông báo sau.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
1.Các event chung thì tất cả là chung hết
2. Dùng chung KShop nên nếu đồ đạc giá cả có thay đổi thì sẽ là như nhau
3. Không giới hạn map
4. Các quest tân thủ sẽ được rút hết ra, cả 2 server đều dùng chung thông số.
5. Sẽ có và đẩy mạnh nhiều event PK để tự kiếm cho mình võ huân
6. Rate sẽ đồng bộ cùng TMC, có thay đổi thì sẽ có thông báo và sẽ thay đổi cả đôi bên.

quang

Gia nhập giang hồ
1.Các event chung thì tất cả là chung hết
2. Dùng chung KShop nên nếu đồ đạc giá cả có thay đổi thì sẽ là như nhau
3. Không giới hạn map
4. Các quest tân thủ sẽ được rút hết ra, cả 2 server đều dùng chung thông số.
5. Sẽ có và đẩy mạnh nhiều event PK để tự kiếm cho mình võ huân
6. Rate sẽ đồng bộ cùng TMC, có thay đổi thì sẽ có thông báo và sẽ thay đổi cả đôi bên.
đã rõ ! thanks sếp

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Cái cách chơi kinh ngiệm của ông :)) ăn đứt zụ tiền bạc
lúc đọc bài k đăng nhập nên k thấy cái hình cũng k đọc kỹ
đùa chứ cái vụ sát nhập vô sv cũ thì thôi mình từ bỏ :D
sv mới là hướng đi riêng
và cũng là để khắc phục những lỗi lầm cũ sv cũ
còn nếu mà cứ như vậy thì không còn gì để nói nữa
chúc sv luôn đông khách :)

Bên trên