GIỚI THIỆU Server mới, những hướng đi mới

Bạn thấy hướng đi này hợp lý không

• Rất hợp lý

Số phiếu: 61 83.6%
  • Không hợp lý

Số phiếu: 0 0.0%
  • Còn nhiều chỗ không thỏa đáng

Số phiếu: 12 16.4%

• Số lượng người bầu chọn
    73

robinson0113

Gia nhập giang hồ
ra sv mới thì các hỗ trợ tân thủ sv cũ coi như bỏ hết. như cái sâu béo bỏ cho rồi. không thì cho random trong map huyền bột để có cái gọi là kiếm tìm :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Những ai tự nhận là tâm huyết thì ít nhất chung tay giúp share các event gần đây của YulgangVN dùm, kể cả ko chơi ko vẫn ở lại chơi sv cũ.

Một mình KTeam không thể tự thân làm sân chơi này lớn mạnh được mà chỉ là người hỗ trợ tạo dựng và duy trì 1 sân chơi đẹp mà thôi. Cho nên mong mọi người cùng góp phần vào xây dựng nó nhé!

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
Những ai tự nhận là tâm huyết thì ít nhất chung tay giúp share các event gần đây của YulgangVN dùm, kể cả ko chơi ko vẫn ở lại chơi sv cũ.

Một mình KTeam không thể tự thân làm sân chơi này lớn mạnh được mà chỉ là người hỗ trợ tạo dựng và duy trì 1 sân chơi đẹp mà thôi. Cho nên mong mọi người cùng góp phần vào xây dựng nó nhé!
đù ghê đéo biết từ khi nào rất thích nghe a LK phán =))
và xem lịch bảo trì định kì xem có event nào vui vui chơi long nhong hahah

ThanhPhong5676

Gia nhập giang hồ
Mình là 1 mem rất mê hiệp khách. Thời gian trước có chơi sv TMC cung nhưng do bận việc nhiều quá nên bỏ dỡ đam mê. Bây giờ công việc ổn định có nhiều thời gian rảnh hơn và quay lại. Cũng có cày lại sv TMC nhưng vì các bạn đã lên quá cao, cày solo 1 mình cực quá.Nghe tin có sv mới mình thực sự rất vui những khi thấy sát nhập sv cũ thì mình cũng hơi hụt hẫng vì nếu như vậy sv mới sẽ thọt hơn rất nhiều, cho dù ban quản trị có nói là sẽ có cách cân bằng nhưng mình nghĩ có cân bằng thế nào thì người mới cũng khó lòng đuổi kịp người cũ dc. Nên mình chân thành mong Kteam suy nghĩ nghiên cứu lại cho ra 1 sever độc lập cho những anh em đam mê chứ chơi sv mới mà cứ nghĩ đến sau này sát nhập lại thua thiệt sv cũ nản lắm. Chân thành mong Kteam suy nghĩ kỹ. Cảm ơn Kteam

robinson0113

Gia nhập giang hồ
Mình là 1 mem rất mê hiệp khách. Thời gian trước có chơi sv TMC cung nhưng do bận việc nhiều quá nên bỏ dỡ đam mê. Bây giờ công việc ổn định có nhiều thời gian rảnh hơn và quay lại. Cũng có cày lại sv TMC nhưng vì các bạn đã lên quá cao, cày solo 1 mình cực quá.Nghe tin có sv mới mình thực sự rất vui những khi thấy sát nhập sv cũ thì mình cũng hơi hụt hẫng vì nếu như vậy sv mới sẽ thọt hơn rất nhiều, cho dù ban quản trị có nói là sẽ có cách cân bằng nhưng mình nghĩ có cân bằng thế nào thì người mới cũng khó lòng đuổi kịp người cũ dc. Nên mình chân thành mong Kteam suy nghĩ nghiên cứu lại cho ra 1 sever độc lập cho những anh em đam mê chứ chơi sv mới mà cứ nghĩ đến sau này sát nhập lại thua thiệt sv cũ nản lắm. Chân thành mong Kteam suy nghĩ kỹ. Cảm ơn Kteam
mở sv mới ra vài tháng lại có bác vào kêu các bác lên cao quá rồi, cày không nổi lại đòi ra sv mới hả bác. rồi ai chơi với ai, chơi với quái không hả. hiện tại ra sv mới cho các bác mới chơi lên lv cao rồi sát nhập. có thọt cũng thọt thiệt nhưng vô TLC cũng có tlc2,3,4,5,6 theo khả năng mà. đâu phải bắt bác lv50 đánh nhau với bác lv100 đâu. cứ mở sv mới, mỗi sv được vài mống, chi phí duy trì KT thì tăng thêm, thu lại không được bao nhiêu sao mà người ta sống :)):)):)) @Lion_King

ThanhPhong5676

Gia nhập giang hồ
mở sv mới ra vài tháng lại có bác vào kêu các bác lên cao quá rồi, cày không nổi lại đòi ra sv mới hả bác. rồi ai chơi với ai, chơi với quái không hả. hiện tại ra sv mới cho các bác mới chơi lên lv cao rồi sát nhập. có thọt cũng thọt thiệt nhưng vô TLC cũng có tlc2,3,4,5,6 theo khả năng mà. đâu phải bắt bác lv50 đánh nhau với bác lv100 đâu. cứ mở sv mới, mỗi sv được vài mống, chi phí duy trì KT thì tăng thêm, thu lại không được bao nhiêu sao mà người ta sống :)):)):)) @Lion_King
Bác thử coi xem sv TMC đã ra từ rất lâu rồi. Có tận mấy trang chủ hkgk nhưng mình đã từng chơi của Kteam thấy ban quản trị làm việc rất hiệu quả và chỉ muốn chơi của Kteam thôi. Mình đồng ý với bạn là nếu cứ ra nhiều sv thì các sv của game loãng đi rồi dẫn đến chết game, đã có rất nhiều game đi vào vết xe đổ đó rồi. Ở đây mình muốn nhấn mạnh là sv cũ đã ra quá lâu và cần ra sv mới, 1 sv độc lập cho những anh em cũ quay lại và những người mới có lối đi riêng. Mấy ngày qua mình có cày lại sv tmc, mình thấy tội nghiệp cho các mem mới lắm bác ah. Họ train ko team, boss tân thủ thì bị mem cũ cướp. Mình biết Kteam sợ ra sv mới mà ko sát nhập thì sv tmc sẽ chết, ae sẽ bỏ qua sv mới làm lại nên họ mới nói là sẽ sát nhập. Nhưng mình nghĩ công sức hơn 1 năm qua cày kéo họ ko thể bỏ dc, những ae tâm huyết sẽ tiếp tục. Và mình nghĩ con số tâm huyết đó cũng ko ít. Nếu có 1 số qua sv mới làm lại từ đầu thì thông qua mua bán nạp @ để bắt đầu lại cũng sẽ mang lại lợi nhuận cho Kteam duy trì game. Nên mong Kteam suy nghĩ lại cho sv mới 1 lối đi riêng.

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
Hiệp khách là đam mê và hoài niệm .
Chơi thể hiện mình và tình cảm anh em gamer là chính
Ai theo sv này biết cốt lõi SV này trí như thế nào rồi
Chơi đc dăm ba bữa đòi hỏi CL ?
Sức đến đâu chơi đến đó - Toàn kiểu miệng nói tay đéo làm.
Sv cũ lúc mới ra nhiều khó khăn do còn non trẻ.,đã có nhiều sự hoài nghi và nhiều bước chân đả dừng lại Ai gắn bó với Sv đến hiện tại thì toàn thành phần gạo cội sml ở các phiển bản yulgang khác cập bến và xem đây là bến đậu cuối cùng.
Sv mới như kiểu nền tảng khuôn móng đã rất vững chắc. Gamer bước vào sẽ nhẹ nhàng và đỡ nhọc nhằn hơn cũ rất nhiều.
Dcm đừng nói kiểu hàng tồn tỉ giá v.v ở đây. Thuận mua vừa bán và phong cách chơi quyết định.
Chơi game có thể kiếm đc ít tiền. Nhưng nó đéo bao giờ là lí do để chơi game.

Lion_King

Staff member
Đang tính cmt ^^
Phong cách chơi như của e thì tốt nhất next luôn em. Chắc ko định nhắc lại người ta gọi em là gì đâu nhỉ? Lúc trước là Mod vì bênh em mà a chịu nhiều tai tiếng chắc em vẫn chưa quên đấy chứ. "đã từng" là công thần nhưng cái gì cũng có giới hạn.

Lion_King

Staff member
Hiệp khách là đam mê và hoài niệm .
Chơi thể hiện mình và tình cảm anh em gamer là chính
Ai theo sv này biết cốt lõi SV này trí như thế nào rồi
Chơi đc dăm ba bữa đòi hỏi CL ?
Sức đến đâu chơi đến đó - Toàn kiểu miệng nói tay đéo làm.
Sv cũ lúc mới ra nhiều khó khăn do còn non trẻ.,đã có nhiều sự hoài nghi và nhiều bước chân đả dừng lại Ai gắn bó với Sv đến hiện tại thì toàn thành phần gạo cội sml ở các phiển bản yulgang khác cập bến và xem đây là bến đậu cuối cùng.
Sv mới như kiểu nền tảng khuôn móng đã rất vững chắc. Gamer bước vào sẽ nhẹ nhàng và đỡ nhọc nhằn hơn cũ rất nhiều.
Dcm đừng nói kiểu hàng tồn tỉ giá v.v ở đây. Thuận mua vừa bán và phong cách chơi quyết định.
Chơi game có thể kiếm đc ít tiền. Nhưng nó đéo bao giờ là lí do để chơi game.
Cám ơn bạn đã nói lên nhiều nỗi niềm của team. Người ta chỉ phát hành game, hết. Còn đây phải làm game, vừa lo phát hành giờ người chơi còn đòi lo cho phong cách chơi nữa chắc chịu chết :))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Nhớ mấy ông lúc đanh ở bãi cương thi quá
Mấy ổng đi đâu hết rồi, chắc là ở hết bên sv bên kia rồi
Server mà được cho là những anh em tâm huyết thật sự nhưng cũng vì kinh nghĩ quá yếu kém nên nhiều anh em cũng dừng bước

Lion_King

Staff member
Nhớ mấy ông lúc đanh ở bãi cương thi quá
Mấy ổng đi đâu hết rồi, chắc là ở hết bên sv bên kia rồi
Server mà được cho là những anh em tâm huyết thật sự nhưng cũng vì kinh nghĩ quá yếu kém nên nhiều anh em cũng dừng bước
Tâm huyết :)) em đừng lộn xào nữa dùm a cái. Từ ngày mấy tên gọi là "tâm huyết" nghĩ bọn anh khỏe hẳn. Game tích cực hẳn hoi đúng chất bọn a muốn.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Phong cách chơi như của e thì tốt nhất next luôn em. Chắc ko định nhắc lại người ta gọi em là gì đâu nhỉ? Lúc trước là Mod vì bênh em mà a chịu nhiều tai tiếng chắc em vẫn chưa quên đấy chứ. "đã từng" là công thần nhưng cái gì cũng có giới hạn.

Em sai em đã trả giá nhữnggif e đã làm
A cũng đừng quên cũng vì anh mà em bỏ nhiều thứ hồi em top 1 char đao huanhuong
Chuyện gì qua rồi thì cho qua anh đừng nhắc lại

Thử hỏi lúc trước sv lúc nào cũng hơn cả ngàn người giờ thì sao
Sự thật mất lòng thôi
Không cần đuổi đâu a

Lion_King

Staff member
Em sai em đã trả giá nhữnggif e đã làm
A cũng đừng quên cũng vì anh mà em bỏ nhiều thứ hồi em top 1 char đao huanhuong
Chuyện gì qua rồi thì cho qua anh đừng nhắc lại

Thử hỏi lúc trước sv lúc nào cũng hơn cả ngàn người giờ thì sao
Sự thật mất lòng thôi
Không cần đuổi đâu a
Em mất top 1 l à vì em hay vì anh ơ kìa? Và lúc cày lại em có gì nhỉ?

Nói cho a nghe server nào lúc đầu ngàn người và sau 1 năm rưỡi nó còn đông như hiện tại ? A cá với e sv YulgangVN hiện tại thằng nào bảo đông hơn a đâm đầu xuống đất :)

Xây 1 ngôi nhà cần trăm bàn tay, nhưng muốn đốt nó chỉ cần 1 que diêm. E khỏi cần phải comment, a ko welcome e ở đây với những gì e đã comment.

HuanHuong2006

Binh Nhì
Em mất top 1 l à vì em hay vì anh ơ kìa? Và lúc cày lại em có gì nhỉ?

Nói cho a nghe server nào lúc đầu ngàn người và sau 1 năm rưỡi nó còn đông như hiện tại ? A cá với e sv YulgangVN hiện tại thằng nào bảo đông hơn a đâm đầu xuống đất :)

Xây 1 ngôi nhà cần trăm bàn tay, nhưng muốn đốt nó chỉ cần 1 que diêm. E khỏi cần phải comment, a ko welcome e ở đây với những gì e đã comment.

e không chơi, yên tâm đi
nhưng em muốn nói tất cả em đã giấu kín từ trước đó tới giờ
anh nói em mất top 1 là vì em ok
lúc đó em là người hướng dẫn anh cách log nhiều acc trên 1 máy và anh có teamview qua xem cách em em làm nó như thế nào và cách là dùng 1 tool + thêm cài mạng ảo là sẽ log được nhiều acc, anh nhớ chưa
mấy hôm sau trong nhóm chát của BQT em có hỏi là có được sài không nữa không thì anh có nói là cứ sài đi và đừng để lộ ra ngoài, anh sẽ tìm cách fix nó (anh cứ tìm lại lịch sử chát nhóm của BQT sẽ có)
log nhiều acc lúc đó hoàn toàn không phải farm gì cả chỉ là 1 mình log 7 acc cho team khi server lúc đó dis lag liên tục
sau khi sự việc bại lộ do thằng trong team tố cáo sự việc tố cáo như nào thì em đã có giải thích ở topic cách đây 1 năm nên ở đây không cần nói tới mà cũng không liên quan
anh còn nhớ anh đã xử em như thế nào chứ
dân tình thì nói band 1 tuần người nói 1 tháng
người thì nói làm mod biết lỗi mà vẫn vi phạm phải phạt nặng
anh có nhắn tin cho em là anh sẽ giữ lại 1 acc cho em, muốn acc nào cứ nói
lúc đó em đã nghĩ cho ai, em nhắn tin cho anh gì chắc anh chưa quên đâu nhỉ, là band cả 2 acc
trong lúc những acc khác out ra là vĩnh viễn không vào lại được nữa thì em vẫn trong game
mấy bạn trong game nói band acc thì cứ lấy hết đồ ra rồi chơi lại nhưng em không lấy, nhớ có thằng Tuấn trong team xin cái giáp 55 full 8+5 thời đó giá 500k vnd ko ai bán để mua vì đâu có ngọc pt 8 đâu mà mua, rút ngọc ở KHN thì pt 7 là là cao chưa thấy ai rút đc pt 8, mà lúc đó ai đủ can đảm vào KHN để rút ngọc :))
mãi về sau khi biết thằng cùng bị band là AcQuyThanCung nó cũng lấy được hết đồ ra trước khi bị band thì em mới thấy thiệt thòi quá nên inbox cho GM Huyết Lang Vương, người GM trước của Huyết Lang Vương bây giờ là người khác và đổi tên thành Huyết bank Nick bây giờ

Anh có cái tên là Hitle cũng là từ vụ đó tời giờ

ngồi nhớ lại nên viết vài dòng chia sẽ những gì đã giữ kín bấy lâu nay thôi
còn vì server đứng vững tới bây giờ là nhờ sự tài giỏi của anh là điều mà không thể phủ nhận được
nếu như anh không nhúng tay vào game, và bớt độc tài server này đã lớn mạnh x2 như cái thời 2x > 5x rồi

còn acc này nữa band luôn đi anh nhưng đừng xóa bài viết của em nhé

nhatthiem113

Thiếu Úy
Thôi, lôi mấy cái chuyện cũ rích vào làm gì. Ai còn quan tâm, muôn chơi thì cứ sv mới mà cày lại, khi nào gần sát nhập thì mới tính tiếp, chứ chơi game vui vẻ mà suy nghĩ, tính toán chi cho mệt đầu. Chốt lại SV mới có nhiều lợi thế vì thừa hưởng toàn bộ nhưng khắc phục từ sv cũ, điều duy nhất các bạn phải làm là phấn đấu sao cho khi sát nhập thì không thua kém sv cũ thế thôi, còn phấn đấu như thế nào thì các bạn tự tìm cách.

Bên trên