Sao box đại phu vắng quá vậy ????

oOYueOo

Gia nhập giang hồ
1 mình tôi đánh solo 1 con kiếm ko pill ngang đồ (chấp nó hàng 71m, tôi dùng hàng 5m khá tốt +4) mà nó kẹp đâu có die như thím nói :-/,thậm chí tôi còn quất nó rớt đài mấy lần trong khi set đồ cùi của tôi tất cả mọi thứ (kể cả áo và giáp) chỉ +4.đó là chơi ở server dzo fix kẹp nhé (tôi thì vẫn kẹp dc nhưng ko chỉ đâu).

hoàn chỉnh thì chưa chắc vì bản thân tôi có chơi 2 con dp lv97 và lv110.solo quái cùi để farm gold thì còn dc chứ đánh quái ngang cấp nó bem cho chết lên chết xuống.trong khi set đồ ko hề yếu (con 9x có thể 1 mình tank dc 2 sub gấu 94).
Lại mẹ, ^:)^ chắc là con kiếm đó chưa có đủ 3 skill 9x (91, 94, 97) chứ có đủ combo 1 phát xem chết ko ???????? [-X

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
Lại mẹ, ^:)^ chắc là con kiếm đó chưa có đủ 3 skill 9x (91, 94, 97) chứ có đủ combo 1 phát xem chết ko ???????? [-X
đủ cũng chả chết.mà có chết thì cũng chết cùng lúc hoặc nó chết sau 1 chút do dame kẹp của dp ở dzo nó giật 1 cục gần giống kẹp vận công ở private, có điều chỉ 1 kẹp 1 xả dc chứ ko stack dc nhiều hơn

quietly

Gia nhập giang hồ
Nếu thik đp thì các bạn sẽ thấy và khai thác được hết char dp. còn nếu các bạn thích đao kiếm hơn thì dp là 1 char dễ bị tẩy chai nhất ( rất ít người biết khai thác hết dp từ chiến cho đến buff, dĩ nhiên vẫn có nhiều bạn chơi đp rất tuyệt vời, cứ mà đụng vào đi xem có khi khó mà có đất sống ấy chứ ^^! )

Lun nhớ sông còn có khúc, người còn có 2 mặt, cớ sao ép 1 char lúc nào cũng phải mạnh thế các bạn. Phải biết chờ đợi cơ hội chứ.

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
Nếu thik đp thì các bạn sẽ thấy và khai thác được hết char dp. còn nếu các bạn thích đao kiếm hơn thì dp là 1 char dễ bị tẩy chai nhất ( rất ít người biết khai thác hết dp từ chiến cho đến buff, dĩ nhiên vẫn có nhiều bạn chơi đp rất tuyệt vời, cứ mà đụng vào đi xem có khi khó mà có đất sống ấy chứ ^^! )

Lun nhớ sông còn có khúc, người còn có 2 mặt, cớ sao ép 1 char lúc nào cũng phải mạnh thế các bạn. Phải biết chờ đợi cơ hội chứ.
like.nhiều người chỉ biết đem dp đi buff máu farm gold rồi nói dp chỉ là cave buff này nọ blah blah.cứ thử cho mấy đứa đó đụng vào con dp nào thực sự là dp chiến (có kinh nghiệm pk bằng char dp + tăng khí công chuẩn + đồ ngon) đi rồi chúng nó mới mở mắt ra dc thím ợ :)) .

Bên trên