THẢO LUẬN Sức mạnh cung thủ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Mỗi bên có 1 chiến thuật
Có time 8x đến 9x đi tlc 9 có mỗi 3 4 người 9
Vừa ra khỏi thành là cả chục mạng dí về thành lại
đến nổi bị nói là thằng alibaba nó chết còn nhanh hơn cục cứt tao ỉa rơi xuống nước nữa
vân chơi bình thường vẫn xong pha. BVK kêu xuống cho lấy dame vẫn xuống bình thường đánh, vẫn đánh hết 20p ngày này qua ngày khác
Lấy tiếng là tượng lag cái out hết . thiệt chứ tâm lí yếu và có sự đoàn kết nhất định
Hú out 1 cái là out hết . chả được gì ngoài tâm lí chán nản
Mấy bác nghi là out hết thì 9 cung dis thật ra là 9 vẫn win vẫn có điểm đấy thôi

ThienDiem

Trung Sĩ
ổng chi ức chế thôi. chứ ông cũng ko tệ đến vậy. ko cần phải mỉa nhau đến tột cùng vậy?
HLK còn lạ gì kiêu kill auto mà ức chế , trước ko có acc ông bị kill cũng đành im lặng , thời đó tui nc với HLK tui biết mà. Giờ cầm đc acc ông ức chế thì mới vỗ ngực vậy thôi.

mumpasyn

Binh Nhất
Mấy ông tà mới vô chơi game chắc chưa thấy cảnh tlc3 cách đây 6 tháng khi đó top mới 8x. Vô tlc có đúng 1 team 9 còn lại 40-50 ông tà. Đã thế khi đó thương, dp đang lỗi dame, set ulpt gần max mà vả skill cứ 1k hơn. pill khi đó có mỗi cái tctd với pill tlc. Tính ra full pill máu 2k5 mà kẹp đang còn được x3 không bơm máu. Thành ra cứ 1 cây trượng 11m full 94%>> biết kẹp là kill đc mọi thể loại:v.
Khi đó bên tà toàn mấy thanh niên thương, dp giữ 79 để hành tlc3 9 phái, để 1 trận win ăn được 4-5 con kỳ lân. Thì khi đó làm sao 9 win lại đc tlc3?? Rinas có liên quan j cái tlc3 này k. CM lắp não nhé, đừng chỉ nghe ngta kể lại rồi định hình đó là sự thật. Sự thật thì 1 vài thành viên bên tà tâm huyết G Pass, vài ae chịu đầu tư đua vũ tràn ra thì all tà chỉ được cái lý do, thắng thì vỗ ngực tự kiêu thách thức, lúc thua sấp mặt thì đổ do này do kia...
Nãy h co ai đề cập đến TLC3 ==! cái point tui đáng nói ở đây là "rinas hắn vực đc 9 và tui nể hắn ở phần đó" câu này có gì sai sao? Còn ông nói ai tâm huyết chịu đầu tư, ai chĩ biêt la ó ông liệt kê dùm tui cái haizzzzz

mumpasyn

Binh Nhất
HLK còn lạ gì kiêu kill auto mà ức chế , trước ko có acc ông bị kill cũng đành im lặng , thời đó tui nc với HLK tui biết mà. Giờ cầm đc acc ông ức chế thì mới vỗ ngực vậy thôi.
là tui nói vs ổng a ức chế cái gì a xả hết đi. ộng nghị ỗng sẽ làm gì...

mumpasyn

Binh Nhất
Mỗi bên có 1 chiến thuật
Có time 8x đến 9x đi tlc 9 có mỗi 3 4 người 9
Vừa ra khỏi thành là cả chục mạng dí về thành lại
đến nổi bị nói là thằng alibaba nó chết còn nhanh hơn cục cứt tao ỉa rơi xuống nước nữa
vân chơi bình thường vẫn xong pha. BVK kêu xuống cho lấy dame vẫn xuống bình thường đánh, vẫn đánh hết 20p ngày này qua ngày khác
Lấy tiếng là tượng lag cái out hết . thiệt chứ tâm lí yếu và có sự đoàn kết nhất định
Hú out 1 cái là out hết . chả được gì ngoài tâm lí chán nản
Mấy bác nghi là out hết thì 9 cung dis thật ra là 9 vẫn win vẫn có điểm đấy thôi
ông đã và đang ức chế vì 1 vấn đề tồn đọng dài thì ông có bình tĩnh ko? lần trước tà thua ko hề ý kiến. Ai cụng công nhận đó là 1 game hay và tà phải chấp nhận thua vì bên tà qua tượng 2 là vỡ trận cover quá lõng con cung.

mumpasyn

Binh Nhất
còn vấn đề gây ức chế nhau gần đây nhất là Mrclgt vs và cái ông gì bên9 ko nhớ rõ tên. Thà rằng hắn chơi game ngiem túc. còn đây la hắn kiểu tao phá và thích phá. và 1 vài thành phần 9 cho đó là cái vui. Cuộc sống đi làm kiếm đồng tiền đã mệt. xin để game là cái thoải mái cho ae có sân chơi. Muốn pk thì hẹn nhau kêu gọi, Đừng vì cái vui nhất thơi mà hành xác ae. Mic này kính bút vs ae

kebongdem2017

Hạ Sĩ
ông đã và đang ức chế vì 1 vấn đề tồn đọng dài thì ông có bình tĩnh ko? lần trước tà thua ko hề ý kiến. Ai cụng công nhận đó là 1 game hay và tà phải chấp nhận thua vì bên tà qua tượng 2 là vỡ trận cover quá lõng con cung.
Lại thế rồi. Nhìn nhận vấn đề đi đừng lấy lag tượng ra làm bia nữa
coi điểm pk di đừng tính điểm tượng vào
coi rate 9 tà đi tlc đi
Coi cung 9 tà ăn bao nhiều điểm đi
hãy thức tỉnh

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Nói chung h ae đang ức chế vụ onehit của CUNG thôi. Thử nghĩ bỏ ra số tiền lớn làm đồ vip mà vô tlc bị onehit gấp đôi gấp 3 máu k thử hỏi ai mà k nản. Giờ chỉ mong LK sớm fixx lại sao cho cân bằng chứ k là nát

mumpasyn

Binh Nhất
coi rate 9 tà đi tlc đi
hãy thức tỉnh
tui nói đơn giản vậy nè. Xác nhận là tôi h.qua ko đi, Nhưng tui chắc chắn 1 điều nếu ko có Cung bên các bạn pk giỏi vả hộ trợ bắn tỉa từ xa. thì các bạn ko có cửa. Ko tin t7 cho 2 cung 9 vs tà ở nhà. Tui sẽ chứng minh lời tui nói là đúng.

mumpasyn

Binh Nhất
coi rate 9 tà đi tlc đi
hãy thức tỉnh
thêm nữa có tui muốn nói ae tà hiện tại vs từ 2thang nay đã nãn. Nó giống giọt nước tràn ly vậy. 1 giọt cũng là tràn

kebongdem2017

Hạ Sĩ
tui nói đơn giản vậy nè. Xác nhận là tôi h.qua ko đi, Nhưng tui chắc chắn 1 điều nếu ko có Cung bên các bạn pk giỏi vả hộ trợ bắn tỉa từ xa. thì các bạn ko có cửa. Ko tin t7 cho 2 cung 9 vs tà ở nhà. Tui sẽ chứng minh lời tui nói là đúng.
Nói LK add gấp chế độ ăn chè đi
Biết nói vậy sao bên tà không làm vậy. bác coi thường acc cung tà KeiPro8x quá nha.
Quá đáng lắm rồi đó

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Nói chung h ae đang ức chế vụ onehit của CUNG thôi. Thử nghĩ bỏ ra số tiền lớn làm đồ vip mà vô tlc bị onehit gấp đôi gấp 3 máu k thử hỏi ai mà k nản. Giờ chỉ mong LK sớm fixx lại sao cho cân bằng chứ k là nát
Cái này cung quá đáng lắm nha . coi thường a Khuê lắm rồi đó
KeiPro8x vẫn dame tui 8k nha
Sao phải xoắn . khi ta đã có KeiProooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

mumpasyn

Binh Nhất
Nói LK add gấp chế độ ăn chè đi
Biết nói vậy sao bên tà không làm vậy. bác coi thường acc cung tà KeiPro8x quá nha.
Quá đáng lắm rồi đó
tui đã nói ngay từ đầu bên tà ko ai hiểu lắm về cung pk, chỉ hiểu về kiếm. H ông lại vịn vào nói kiểu ráng mà tập pk cung cho giỏi vào rồi lại mỉa về cung bên tà vậy. haizzz chắc là vui.

SuperCover

Trung Sĩ
Nãy h co ai đề cập đến TLC3 ==! cái point tui đáng nói ở đây là "rinas hắn vực đc 9 và tui nể hắn ở phần đó" câu này có gì sai sao? Còn ông nói ai tâm huyết chịu đầu tư, ai chĩ biêt la ó ông liệt kê dùm tui cái haizzzzz
Thời điểm rinas quay lại là ở tlc4, thay chân mkl, nhưng trong lúc đó ở các mặt trận tlc2-3 9 phái đã dần lấy lại chiến thắng trong các trận tlc( trươc đó auto thua). Vậy thì lý do j mà ông nói 1 mình rinas vực dậy 9 phái. Ủa game chỉ có top chơi với nhau hả. Chỉ có tlc4 chắc. Ví dụ như team BVK, hellfire nhưng ng đã chơi từ test, hay một vài ông mới vô sv như adrenaline, họ cũng bị bắn sml nhưng cm của họ là góp ý, giúp đỡ sv.
Còn ông muốn trách cung mạnh thì phải trách bên tà các ông. Từ lúc mở sv đến lúc up 8x dàn cung tà luôn luôn đông đảo và hung hãn hơn 9 rất nhiều. 1 phần số lượng, 1 phần đầu tư. Tuy nhiên mạnh lúc đầu, cave lúc sau đến 8x thấy yếu thì mấy bố bán thanh lý các kiểu, tới hồi k ai chơi cung tà, không đầu tư thì bên 9 lại lòi ra con cung up 9x đầu tiên và nó hành cho ra bã thì lúc đó k lm j đc lại quay sang đổ lỗi cung mạnh quá, lỗi dame ( trong khi trc đó cầm acc thì than yếu, k gik đc ai) đến quỳ với các thanh niên, cái j cũng muốn lợi về phần mình.

mumpasyn

Binh Nhất
Cái này cung quá đáng lắm nha . coi thường a Khuê lắm rồi đó
KeiPro8x vẫn dame tui 8k nha
Sao phải xoắn . khi ta đã có KeiProooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
đừng lôi akhue vô vụ này mỗi người mỗi giới hạn. Nếu thích mỉa vậy thoi thì mic này chấp nhận thua

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Ở đâu có sự sống ở đó có KeiPro
gáo ô siro keipro . gao ô . Gáo
Các bạn tà đừng lo vì đã có KeiPro8x
KeiPro se làm chủ cho các bạn. chỉ cần STH kêu out là out theo hết
gáo ô . Gáo

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
Chơi game thôi mà người thì ức chế ng thì
Ở đâu có sự sống ở đó có KeiPro
gáo ô siro keipro . gao ô . Gáo
Các bạn tà đừng lo vì đã có KeiPro8x
KeiPro se làm chủ cho các bạn. chỉ cần STH kêu out là out theo hết
gáo ô . Gáo
cười k nhặt dc mồm với ô này. Troll cũng vừa đủ thôi ô ae còn nhìn mặt nhau :D

mumpasyn

Binh Nhất
Thời điểm rinas quay lại là ở tlc4, thay chân mkl, nhưng trong lúc đó ở các mặt trận tlc2-3 9 phái đã dần lấy lại chiến thắng trong các trận tlc( trươc đó auto thua). Vậy thì lý do j mà ông nói 1 mình rinas vực dậy 9 phái. Ủa game chỉ có top chơi với nhau hả. Chỉ có tlc4 chắc. Ví dụ như team BVK, hellfire nhưng ng đã chơi từ test, hay một vài ông mới vô sv như adrenaline, họ cũng bị bắn sml nhưng cm của họ là góp ý, giúp đỡ sv.
Còn ông muốn trách cung mạnh thì phải trách bên tà các ông. Từ lúc mở sv đến lúc up 8x dàn cung tà luôn luôn đông đảo và hung hãn hơn 9 rất nhiều. 1 phần số lượng, 1 phần đầu tư. Tuy nhiên mạnh lúc đầu, cave lúc sau đến 8x thấy yếu thì mấy bố bán thanh lý các kiểu, tới hồi k ai chơi cung tà, không đầu tư thì bên 9 lại lòi ra con cung up 9x đầu tiên và nó hành cho ra bã thì lúc đó k lm j đc lại quay sang đổ lỗi cung mạnh quá, lỗi dame ( trong khi trc đó cầm acc thì than yếu, k gik đc ai) đến quỳ với các thanh niên, cái j cũng muốn lợi về phần mình.
tui thấy tui vẫn ko có điểm gì sai ở câu nói này "rinas hắn vực đc 9 và tui nể hắn ở phần đó" cho dù có nói gì thì hắn là cái thằng có ảnh hưởng tới cục diện 9 hiện nay nhiều nhất. ko lẽ tui sai ở điểm này?
còn từ phần đầu tới h ông thây tui than con cung mạnh hồi nào thế? tôi nói là phươngso hắn cầm con cung "Hay" haizzzzzz

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên