THẢO LUẬN Sức mạnh cung thủ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
hiện tại cung chưa có sức mạnh tối đa do sv đã fix nộ cung thì ai chơi với hiểu nó nộ lâu như thế nào

mình đã có 1 lần đề nghị nef 20% dame trong ctrl S

giờ mình đề nghị bỏ tác dụng của kc Độc Bá Giang Hồ khí pk cho tới khi mọi chuyện dc cân bằng @Huyết Ban Nick @Lion_King

SuperCover

Trung Sĩ
e nhầm công lực với tấn công rùi thì phải.
không a ơi. Công lực với tấn công có liên quan j ở đây đâu a.
Ý của em là khí công + dame của những char đánh chay là + theo % của công lực trên vũ khí. Hình như đợt sv mới mở cũng có topic hỏi vì ( khí công kiếm, cung là % dame max), ( đao, nin là % dame min ) thì hình như HBN có tl là + theo công lực của vũ khí. Nếu v thì việc công lực của nhân vật có tăng từ những nguồn khác như ( nộ, pill công lực,nhẫn,...) làm thay đổi chỉ số công lực trong cirl S thì các khí công đó có + thêm dame không.
VÍ dụ: ban đầu nhân vật chưa cầm vk công lực 500. Cầm 1 cây vk 300 công lực với 20% khí công sẽ thành. : 860 công lực.
Sau đó nếu ăn những pill công lực như socola, cờ, bánh chưng, dây chuyền, ma hóa thì lên 110 công lực thành 860 +110 = 970 hay là có tăng thêm 20%( khí công) = 110 + 22 = 132 cl + thêm :????

CuongLong

Binh Nhì
cung tl5 hay tlc4 nó đều bá như nhau thôi........máu tlc 5 hay 4 char cao nhất thì gần 5k (tlc5) gần 4k( tlc4) chịu j nỗi vs con cung hiện h

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
Giờ nói luôn bên tà có đồng ý bỏ con cung ở nhà ko đi TLC 4 đến khi fix cung. Làm v ae char khác mới chơi dc. Nếu các bạn vẫn muốn mang nó đi TLC 4 thì sẽ có người tiếp các bạn.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Giờ nói luôn bên tà có đồng ý bỏ con cung ở nhà ko đi TLC 4 đến khi fix cung. Làm v ae char khác mới chơi dc. Nếu các bạn vẫn muốn mang nó đi TLC 4 thì sẽ có người tiếp các bạn.
Cá nhân anh đồng ý, vì nói thật có bỏ 2 con cung KhaDi và HoaThietCot ơ nhà thì khả năng tà thắng còn cao hơn vì chênh lệch số lượng. Nếu như trước đây bạn Đại Phong cũng có ý kiến như thế này thì tốt biết mấy, không phải mất nhiều anh em tâm huyết.

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
E chơi thoải mái lắm, chỉ cần mn đông vui là dc. E sẵn sàng bỏ con cung ở nhà dù 9 có thua TLC. Giờ chờ bên tà lên tiếng thôi

hoangquaneditor2

Binh Nhì
E chơi thoải mái lắm, chỉ cần mn đông vui là dc. E sẵn sàng bỏ con cung ở nhà dù 9 có thua TLC. Giờ chờ bên tà lên tiếng thôi
Vấn đề không phải là bỏ hay không bỏ chờ bên này bên kia. Cái chờ đợi nhất là Kteam sẽ làm gì để khắc phục vấn đề đã quá cũ kỹ này. Vô ăn dame trắng đã 8k thì tắt máy nghỉ ngơi cho đỡ mệt.

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
Vấn đề không phải là bỏ hay không bỏ chờ bên này bên kia. Cái chờ đợi nhất là Kteam sẽ làm gì để khắc phục vấn đề đã quá cũ kỹ này. Vô ăn dame trắng đã 8k thì tắt máy nghỉ ngơi cho đỡ mệt.
Tui đang nói TLC 4 ô ko lại nói TLC 5. TLC 4 tui quyết định dc còn TLC 5 t ko có ý kiến nhé

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Đơn giản mà nói thì
9 có Inspired
tà có keiPro8x
Vk cả 2 đều thuộc dạng khủng . giờ còn tùy thuộc vào chiến thuật của 2 bên thôi thì ngại gì mà không đi . Phải đi đều và đi nhiều mới vui .
Tui đi TLC lẫn pk ngoài bị acc cung KeiPro tán 8k 10k hoài chứ gì .

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Đơn giản mà nói thì
9 có Inspired
tà có keiPro8x
Vk cả 2 đều thuộc dạng khủng . giờ còn tùy thuộc vào chiến thuật của 2 bên thôi thì ngại gì mà không đi . Phải đi đều và đi nhiều mới vui .
Tui đi TLC lẫn pk ngoài bị acc cung KeiPro tán 8k 10k hoài chứ gì .
Ý bạn muốn như thế không cần làm gì thêm ??

kebongdem2017

Hạ Sĩ
nói thẳng ra vầy. tui đố con cung ko đi tlc5 mà 9 thắng đc tà, mọi nguòi muốn thử ko?
Đó là bác phải xem lại trình của người cầm acc KeiPro8x
Đồ 2 char cung đều có thể xem là ngang nhau.
Tà thì đông hơn 9
Câu này chỉ xảy ra khi và chỉ khi điểm 2 bênh lệch nhau 1x hoăc 2x điểm TLC còn đằng này thua mới có 2k3 điểm bỏ đi 2k điểm đánh tượng thì vẫn lệch nhau 300d
Còn về vấn đề bỏ 2 cung vào TLC tà thấy ...cái out hàng loạt nữa. tuyệt chiêu này 9 vẫn chưa dám chơi và cách đối phó
Ahihi hay ghê

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Đó là bác phải xem lại trình của người cầm acc KeiPro8x
Đồ 2 char cung đều có thể xem là ngang nhau.
Tà thì đông hơn 9
Câu này chỉ xảy ra khi và chỉ khi điểm 2 bênh lệch nhau 1x hoăc 2x điểm TLC còn đằng này thua mới có 2k3 điểm bỏ đi 2k điểm đánh tượng thì vẫn lệch nhau 300d
Còn về vấn đề bỏ 2 cung vào TLC tà thấy ...cái out hàng loạt nữa. tuyệt chiêu này 9 vẫn chưa dám chơi và cách đối phó
Ahihi hay ghê
Sr sr
hơn 300 là 10p đầu mới coi lại là 1414 và 66
hết trận là 2528 và 78 ( mình biết là do mấy bác out ra hoy hihi chứ không thoi lên được 100 rồi )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên