Reset

B

Bình Thập Chỉ

Guest
bạn ko thấy nó như trò đùa à? quyết đoán xem thử? 1 topic khắc phục lỗi mai open lại luôn, sao lại kêu VOTE 11H CÓ KẾT QUẢ, SAU KHI CÓ KẾT QUẢ THÌ CHỐT RESET SAU VÀI PHÚT, VÀ CUỐI CÙNG VÀI PHÚT ĐÓ CỦA BẠN THÀNH 1 TIẾNG ĐỒNG HỒ, WP, CHỈ NÓI LÀ MÌNH HÓNG GAME TỪ LÂU LẮM RỒI, DEV, DEV2 TESTER ? HIỂN NHIÊN LÀ AI CŨNG MUỐN CHƠI GAME NHƯNG BẠN THẬT SỰ CÓ HIỂU RẰNG VÀI GAME LV ĐẦU KO LÀ GÌ CẢ KO, KO AI QUAN TÂM TỚI MẤY CÁI TOP VỚ VẨN ĐÓ, EVEN ĐUA TOP CŨNG KO? LỚN CẢ RỒI CHỨ CÓ PHẢI CON NÍT ĐÂU GANH NHAU VÀI CÁI LV ?MÌNH CHƠI TRƯỚC, BẠN MÌNH CHƠI SAU , CHÊNH NHAU CÓ 1 LV ? VẪN VUI VẺ VCL RA LUÔN, (BONUS LÀ NÓ CHỬI "GAME NCC" LUÔN NHÉ),

NẾU NGÀY MAI XẢY RA BUG EXP TƯƠNG TỰ, HOẶC BUG EXP 1 CHAR NHÂN VẬT NÀO ĐÓ, BẠN CHO MÌNH XIN CÂU TRẢ LỜI LÀ NÓ SẼ GIỐNG NHƯ NGÀY HÔM NÀY KO ?

Máy tính được lập trình còn mắc lỗi huống chi là con người !
Bức xúc của bạn ai cũng có thể hiểu.
Không phải cứ có lỗi là Kteam sẽ fix được lỗi đó, nhiều khi làm chủ mã nguồn rồi nhưng vẫn phải bó tay vì những lỗi mà dân code điên đầu, nếu muốn fix nó thì cần có thời gian , không gì là không thể , nhưng nhân sự có hạn thời gian cũng không có phép nên reset là cách tối ưu nó nhất, giờ là lúc mà BOSS điên đầu nhất !!! Các bạn hãy thông cảm nhé
Nếu như mai sau có sảy ra bug exp tương tự mà không thể fix thì chỉ có 1 cách duy nhất đó là rollback server về thời điểm trước khi bị bug, còn về phần kiểm tra khi nào thì cái đó phải hỏi boss vì mình không nắm được :)

Tên Rất Ngầu (babyb0y6767)

Gia nhập giang hồ
Máy tính được lập trình còn mắc lỗi huống chi là con người !
Bức xúc của bạn ai cũng có thể hiểu.
Không phải cứ có lỗi là Kteam sẽ fix được lỗi đó, nhiều khi làm chủ mã nguồn rồi nhưng vẫn phải bó tay vì những lỗi mà dân code điên đầu, nếu muốn fix nó thì cần có thời gian , không gì là không thể , nhưng nhân sự có hạn thời gian cũng không có phép nên reset là cách tối ưu nó nhất, giờ là lúc mà BOSS điên đầu nhất !!! Các bạn hãy thông cảm nhé
Nếu như mai sau có sảy ra bug exp tương tự mà không thể fix thì chỉ có 1 cách duy nhất đó là rollback server về thời điểm trước khi bị bug, còn về phần kiểm tra khi nào thì cái đó phải hỏi boss vì mình không nắm được :)
Mình hiểu, nhưng lúc nãy LK có nói là fix được lỗi exp rồi, tuy nhiên hậu quả gây ra là 1 số người hơn người khác 3-5lv, chắc hẳn nhiều người cùng suy nghĩ với mình thì việc này ko cần thiết phải rs, trong khi đó có nhiều người chơi sau cũng cày tay sau khi fix lên lv 10, h lại đi reset, chỉ mong KTeam hiểu được điều này, đôi khi mọi công sức lớn lao lại đổ sông đổ bể chỉ vì 1 sai lầm nhỏ.. Mình tin là nhiều người cũng từng thành công hay thất bại , dù chỉ là những vấn để nhỏ nhặt nhất,
CUối cùng thì vẫn good luck, dù có bực tức hay mắng chửi ra sao thì vẫn đợi open, biết sao được, 1 tuổi thơ nhiều kí ưc của mình

lockent

Gia nhập giang hồ
Mình hiểu, nhưng lúc nãy LK có nói là fix được lỗi exp rồi, tuy nhiên hậu quả gây ra là 1 số người hơn người khác 3-5lv, chắc hẳn nhiều người cùng suy nghĩ với mình thì việc này ko cần thiết phải rs, trong khi đó có nhiều người chơi sau cũng cày tay sau khi fix lên lv 10, h lại đi reset, chỉ mong KTeam hiểu được điều này, đôi khi mọi công sức lớn lao lại đổ sông đổ bể chỉ vì 1 sai lầm nhỏ.. Mình tin là nhiều người cũng từng thành công hay thất bại , dù chỉ là những vấn để nhỏ nhặt nhất,
CUối cùng thì vẫn good luck, dù có bực tức hay mắng chửi ra sao thì vẫn đợi open, biết sao được, 1 tuổi thơ nhiều kí ưc của mình
ngủ đi bác ơi, lỗi chính ko phải là chuyện exp hnay đâu =))

B

Bình Thập Chỉ

Guest
CỐ LÊN !!!
Bao nhiêu đây chưa đủ để làm mình nhục trí đâu !

Tên Rất Ngầu (babyb0y6767)

Gia nhập giang hồ
Bên trên