THÔNG BÁO Report lỗi bug q rương vàng .

tigon

Gia nhập giang hồ
Thấy nên hỗ trợ cho nó chuyển ID, ID này cũng đâu phải do nó đặt đâu, nếu ko cho phép thì nên cấm đặt ngay từ đầu. Người ta đặt train cho đã đem bán cho thằng khác rồi thằng mua đó lãnh hết, vậy có gọi là công bằng

chunchu

Gia nhập giang hồ
Chơi game vui vẻ , giải trí , giao lưu ,kết bạn cùng đam mê ..... mà cứ làm như đụng đến cơm áo gạo tiền của bọn nó hay sao mà bọn nó rống lên theo đàn theo đúm thế nhỉ...
Vấn đề nữa: lúc bị mất mát các kiểu thì xin xỏ ADm nhìn dễ thương như cún vậy , lúc ADM đưa hướng giải quyết, xây dựng và phát triển Game để tránh tình trạng ảnh hưởng đến game thì xồn xồn như chó cắn càn , thách thức các kiểu...thể loại ăn ko dc thì đạp đổ thì nói thẳng : " Đéo chơi thì biến "

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Giờ rương chuẩn bị khóa nên cũng chả ai tích lên 1 đống như vậy, 18 hay 27 cái về đổi rương vàng phát cất kho cho lành.

Chả acc train nào mà 2 ngày chả phải về mở kho để cất đồ.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Mình ko có tiền đổi nhé :))
Nói thật trừ phi bác mới vào game và không đầu tư gì hết thì em chịu. Em giờ tốn tháng 120K tiền điện là nhòe.

Chứ chơi tầm 5 tháng >, biết chọn lựa char fram kiếm tý gold, Chỉ cần 1 máy cắm 2 acc kiếm 6x fram + 1 acc chính thức đi chơi TLC mỗi tối. (2 acc kiếm nhắm mắt treo rừng trúc ngày cũng > 12m, treo 2 ngày đi TLC đủ chơi 1 bình máu ST + 3 pill =))=))+ đổi rương)

TLC 3-4 em liệu biết đu theo không nổi nên em cũng chả quan tâm, chứ TLC2 thoải mái con gà ác, em mới sắm bậy áo + giáp + set đồ đi ULPT + trượng cùi 88% +6 + AC TCKL +4 hết tầm 450M -500M gì đó, đi cũng rất vui vì đông nghịt>:)>:)>:)

Chơi game đơn giản đi mấy bác, còn bác nào kiếm sống bằng game thì miễn bàn.

Bên trên