PK KHI NÀO LA HỢP LÝ......

SwordToy

Gia nhập giang hồ
tớ nghĩ GM nên tổ chức các thể loại như 1-1, 3-3, team-team lấy điểm VH hàng tuần, sẽ hay hơn là đi pk :)),,

MrKy

Gia nhập giang hồ
nói thì các bạn chỉ nói mặt nổi của 1 sự việc,Pk 1 tuần 3 ngày có chắc là ai cũng vui vẽ nằm rồi chạy ra lại ma cuoi ntn :D khg
Mình thấy hợp lý nhất là tùy ý thích của mổi người đừng ép buộc ai phải làm điều họ không thích,ai mún train thi train ai mún Pk thì PK ko cấm epx để ép buộc họ ra đánh nhau,mặc dù mình thích đánh nhau lắm nhưng lại ko thích bị ép buộc bỏ train ma đi đánh nhau ^^!

mumpasyn

Binh Nhất
nói thì các bạn chỉ nói mặt nổi của 1 sự việc,Pk 1 tuần 3 ngày có chắc là ai cũng vui vẽ nằm rồi chạy ra lại ma cuoi ntn :D khg
Mình thấy hợp lý nhất là tùy ý thích của mổi người đừng ép buộc ai phải làm điều họ không thích,ai mún train thi train ai mún Pk thì PK ko cấm epx để ép buộc họ ra đánh nhau,mặc dù mình thích đánh nhau lắm nhưng lại ko thích bị ép buộc bỏ train ma đi đánh nhau ^^!
cũng là 1 ý kiến thx bạn...hjhj nếu đc thì bạn tham gia cho vui.....nhưng cái này do Gm quyết k fai do mic nên bạn cứ yên tâm......

Chibi

Binh Nhất
mình nghĩ pk thì theo sở thích mỗi người mới là hợp lý thôi chứ còn ra chả có cái vẹo nào hợp lý hơn cả
bạn có thể rảnh giờ này nhưng người khác chưa chắc là có
chứ đừng ép buộc người ta phải đi pk khi tới giờ ! theo các bạn trẻ thích tìm lại tuổi thơ mỗi đêm thì anh LK cứ làm như dzo về cái khoản kích sát đó anh
mỗi ngày mỗi đêm vào 7h 8h 9h gì đó
cho mấy bạn trẻ pk mệt luôn
thay vì mọi người kích sát ở 9 phái Liễu Chính Quan Thần Võ Môn
Tam Tà Quan Liễu Thiện Phủ của tà
thì nay chuyển lên NMH cây cầu huyền thoại đễ tha hồ mà chém
ai rãnh thì lên ko rãnh thì thôi !

mumpasyn

Binh Nhất
mình nghĩ pk thì theo sở thích mỗi người mới là hợp lý thôi chứ còn ra chả có cái vẹo nào hợp lý hơn cả
bạn có thể rảnh giờ này nhưng người khác chưa chắc là có
chứ đừng ép buộc người ta phải đi pk khi tới giờ ! theo các bạn trẻ thích tìm lại tuổi thơ mỗi đêm thì anh LK cứ làm như dzo về cái khoản kích sát đó anh
mỗi ngày mỗi đêm vào 7h 8h 9h gì đó
cho mấy bạn trẻ pk mệt luôn
thay vì mọi người kích sát ở 9 phái Liễu Chính Quan Thần Võ Môn
Tam Tà Quan Liễu Thiện Phủ của tà
thì nay chuyển lên NMH cây cầu huyền thoại đễ tha hồ mà chém
ai rãnh thì lên ko rãnh thì thôi !
:)...bạn đừng hiễu nhầm mic lap topic để kêu gọi tt mọi ngươi thôi.....chứ k cấm ép gamer nào hết.......cái chuyện tăng giảm Ẽxp là của Gm và NPH....hjhj....míc chỉ kêu gọi thui...nên bạn cứ yên tâm...Gm vs NPH sẽ có biện pháp hợp lý nhất mà.....:)

Bên trên