Pác nào đũ can đãm xem hết clip =]]

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Mình thì mình không biết Nói gì CHứ ๖ۣۜGoG๖ۣۜ này vừa đông vừa nguy hiễm ! Dự là OB này Các Bợn ๖ۣۜGoG๖ۣۜ này làm loạn cả cái huyền bột cả lên #:-s

Break

Gia nhập giang hồ
không cần phải nói thế đâu. 2 tháng bán được acc thì cũng gọi là trùm đầu tư. hêhe. cứ từ từ mà chiến. OFF thì thui :)
=)) Thế thì còn ngại gì, nói tên nhân vật chuẩn bị ingame ( 9 tà không quan trọng) vì nếu đã thù thì làm hết.
Để tớ làm phát trước nhé, ingame Break. Đơn giản vì t không thích cách nói chuyện của m.

NGUYHIEM

Binh Nhì
cái câu P/S này copy từ chỗ nào nhỉ. hình như trang haivl hay sao ấy. tóm lại ghét cái câu khôgn phải của mình cũng viết y như của mình ấy. k thấy tý gì là chủ ý của bản thân viết .
Này thì là bạn tui:)
T đéo thich Mấy thằng VÔ danh Báo cmn tên OB ra LÀm lịch Hẹn trong Game đi :

Thunder or Mjracle là T

CÓ mặt ACE trong Forum này làm chứng luôn OB thể Con mẹ No hiện cho t xem |-)
này cũng là bạn tui:)
Phải làm sao đây ?
Vô game tui làm trọng tài cho :((

Mjracle

Này thì là bạn tui:)

này cũng là bạn tui:)
Phải làm sao đây ?
Vô game tui làm trọng tài cho :((
Chú đứng bên ngoài thế cho cái nhận xét khách quan xem ai có lỗi trước ! có phải nó nói móc tui không ? hay tui tự tưỡng cmn tượng @-)

LienLien

Binh Nhất
chưa xem mà thấy war dữ rút kinh nghiệm tên huytuankha vụ kinh dị.....pk 1 trận là xong mà đợi game ra đi chứ tranh cãi thế này hok hay lắm:)

Kazard Kullz

Binh Nhất
Âu sịt...!!!!

ta tưởng clip gi...té ra là vào ráp mấy cmt lại thành 1 clip..đúng là dành 30s đọc cmt xong thấy phí thật...

mà cái ông thantuycung cũng vô duyên..sao chép câu nói hay thì có sao chứ nhỉ..tui k tin là trong cuộc đời của ông chưa nói câu nói của ai bao giờ..gọi BỐ gọi MẸ cũng có phải tự mình ông gọi đc đâu..nghe người ta gọi ông gọi theo đó thôi ^^
Còn mấy năm nữa là OB rồi..đừng làm mất đoàn kết như thế ^^

LienLien

Binh Nhất
Âu sịt...!!!!

ta tưởng clip gi...té ra là vào ráp mấy cmt lại thành 1 clip..đúng là dành 30s đọc cmt xong thấy phí thật...

mà cái ông thantuycung cũng vô duyên..sao chép câu nói hay thì có sao chứ nhỉ..tui k tin là trong cuộc đời của ông chưa nói câu nói của ai bao giờ..gọi BỐ gọi MẸ cũng có phải tự mình ông gọi đc đâu..nghe người ta gọi ông gọi theo đó thôi ^^
Còn mấy năm nữa là OB rồi..đừng làm mất đoàn kết như thế ^^
gì mấy năm.....

LienLien

Binh Nhất
hjhjhj anh phải kêu em bằng thánh rồi....hum bữa ở Nhiệt đới em thấy còn ghê hơn anh nhìu...mí kon dòi nhỏ nhỏ bò lúc nhúc ở vết thương bị Nhiễm trùng của bệnh nhân thời cuồi bị HIV mà hjhjhj :))

Ma đại thiếu gia

Mình cũng xem nhiều clip rồi , ngay cả clip nặn mụn
thấy nhiều cái cũng tởm.
Nhưng cái clip con khỉ kia thì đúng là mình xem đc 1p' :(

sepga

Gia nhập giang hồ
đâu cũng thấy chém nhâu sợ thật chắc xin tạo 1 hòn đảo nhỏ cho mấy bác tha hồ bắn súng quăng lựu Đạn quá:D

Bên trên