Pác nào đũ can đãm xem hết clip =]]

Quang Lê

Binh Nhất
Chưa xem video, xuống đọc cmt đã thấy 2 bác war rồi @.@ Có cần phải vì vài câu chém gió mà 2 bác gây thù lãng vậy ko? 2 người bớt nóng, bắt tay làm hòa cái nào >:D<

thantuycung

Binh Nhì
AE Forum CHú ý Cái Cmt này nhé Làm Chứng cho Mình = cách cmt hoặc like nhé :

T là t nói chuyện Chưa mất lòng aj nếu ngươi ta CHưa gây sự nói chuyện ĐÂm chọt t , Qua bài này Thì Cứ thế Mà Làm nhé h t đính chính lại 1 chuyện nữa thôi rồi m` có thể bước ra , ĐỪng có trả lời nhưng câu vô nghỉa nữa Úp nửa mỡ

OB m` có dám chiến không Ok thì noi có , Không thì im và bước ra
Ok baby. vô game thấy t gà nếu muốn thách đấu thì cứ tự nhiên nhé. :) không phân biệt đẳng cấp ok

Tui có làm gì bạn ây đâu ! chỉ gop vui cho A e băng vài câu chuyện hay clip thôi
Mà bợn ây vào đâm chọt minh thế ấy chứ , mà mình chu ý thèn này có vẽ thich đâm minh ấy cậu à :|

còn câu này chắc có gì đây. tự nhiên kêu t đi đâm chọt là sao. khẳng định nhé. đâu tui cũng xem mà không biết bợn xui cỡ nào mà bị tui đâm chọt. thấy có topic ms vô xem. cmt cái kêu tui thích đâm chọt bợn thế lần sau khỏi viết topic chắc tui không đâm chọt được nữa đâu. làm như tui thích đi soi mói bơn rùi đi đâm chọt lấy làm trò chơi không bằng.

Chưa xem video, xuống đọc cmt đã thấy 2 bác war rồi @.@ Có cần phải vì vài câu chém gió mà 2 bác gây thù lãng vậy ko? 2 người bớt nóng, bắt tay làm hòa cái nào >:D<
khó đấy. nhìn cách bợn ấy tức điên vì câu cmt theo ý hiểu của bơn đó thì còn lâu ms làm hòa đc, thiệt sự là thế đấy.

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Ok baby. vô game thấy t gà nếu muốn thách đấu thì cứ tự nhiên nhé. :) không phân biệt đẳng cấp ok

còn câu này chắc có gì đây. tự nhiên kêu t đi đâm chọt là sao. khẳng định nhé. đâu tui cũng xem mà không biết bợn xui cỡ nào mà bị tui đâm chọt. thấy có topic ms vô xem. cmt cái kêu tui thích đâm chọt bợn thế lần sau khỏi viết topic chắc tui không đâm chọt được nữa đâu. làm như tui thích đi soi mói bơn rùi đi đâm chọt lấy làm trò chơi không bằng.

khó đấy. nhìn cách bợn ấy tức điên vì câu cmt theo ý hiểu của bơn đó thì còn lâu ms làm hòa đc, thiệt sự là thế đấy.

M` Hỏi hết 100 ngươi trong Forum này xem 100 người nói M` Cmt thê có phải đâm chot t không ???

M` đã Ok muôn chiến thì được , T cũng không quan tâm m` có gà hay không Đó là chuyên của m` cứ thế mà làm đi

Quang Lê

Binh Nhất
AE Forum CHú ý Cái Cmt này nhé Làm Chứng cho Mình = cách cmt hoặc like nhé :

T là t nói chuyện Chưa mất lòng aj nếu ngươi ta CHưa gây sự nói chuyện ĐÂm chọt t , Qua bài này Thì Cứ thế Mà Làm nhé h T đính chính lại 1 chuyện nữa thôi rồi M` có thể bước ra , ĐỪng có trả lời nhưng câu vô nghỉa nữa Úp nửa mỡ

OB m` có dám chiến không Ok thì noi có , Không thì im và bước ra

Rồi okê, game giang hồ thì cứ luật giang hồ giải quyết ân oán. Mình sẽ theo dõi trận này. Khi nào game OB, 2 bác train lên 35, 45, 55 rồi muốn xử nhau pm mình 1 tiếng. Mà nói trước pk xog rồi ai thắng ai thua cũng dc, hận thù bỏ hết. Tuyệt đối ko dùng trò nhờ G trả thù cá nhân hoặc dùng STH rêu rao bôi nhọ đối phương. Nếu 2 bác ko có ý kiến gì thêm thì coi như hiệp ước đã dc kí để mình vào lịch. *mặt nghiêm túc*

thantuycung

Binh Nhì
M` Hỏi hết 100 ngươi trong Forum này xem 100 người nói M` Cmt thê có phải đâm chot t không ???

M` đã Ok muôn chiến thì được , T cũng không quan tâm m` có gà hay không Đó là chuyên của m` cứ thế mà làm đi
không quan tâm là được. chấp nhận chiến. phân biệt 9 tà chiến ăn vh luôn cho lành. cung 9 Ok.

Mjracle

Rồi okê, game giang hồ thì cứ luật giang hồ giải quyết ân oán. Mình sẽ theo dõi trận này. Khi nào game OB, 2 train lên 35, 45, 55 rồi muốn xử nhau pm mình 1 tiếng. Mà nói trước pk xog rồi ai thắng ai thua cũng dc, hận thù bỏ hết. Tuyệt đối ko dùng trò nhờ G trả thù cá nhân hoặc dùng STH rêu rao bôi nhọ đối phương. Nếu 2 bác ko có ý kiến gì thêm thì coi như hiệp ước đã dc kí để mình vào lịch. *mặt nghiêm túc*
Ko cần luật gi ơ dây hết bợn à ! Thấy ơ dấu thì cứ thê mà làm dến lúc Off sever thì thôi nhé |-)

Quang Lê

Binh Nhất
Ko cần luật gi ơ dây hết bợn à ! Thấy ơ dấu thì cứ thê mà làm dến lúc Off sever thì thôi nhé |-)
Mặc dù game là ảo nhưng cũng phải tinh thần fair-play chút chứ bác. Tùy vào điều kiện mỗi người mà mức đầu tư vào game cũng # nhau. 2 bác = đồ thì ko có gì để nói. Nếu chênh lệch nhiều thì tội cho người ít đầu tư hơn rồi! :D

Mjracle

Mặc dù game là ảo nhưng cũng phải tinh thần fair-play chút chứ bác. Tùy vào điều kiện mỗi người mà mức đầu tư vào game cũng # nhau. 2 bác = đồ thì ko có gì để nói. Nếu chênh lệch nhiều thì tội cho người ít đầu tư hơn rồi! :D
Các bác đừng Lo Tui chỉ là người Vô Danh chắc ko ai biết vì ko có gì nổi trội , May ra có Vài người Biết được Tên Mjracle này Bên Dzo Game Với Acc forum là sannguoidepvt Trong gần 2 thang chơi Dzo rồi bán Acc #:-s

thantuycung

Binh Nhì
Các bác đừng Lo Tui chỉ là người Vô Danh chắc ko ai biết vì ko có gì nổi trội , May ra có Vài người Biết được Tên Mjracle này Bên Dzo Game Với Acc forum là sannguoidepvt Trong gần 2 thang chơi Dzo rồi bán Acc #:-s
không cần phải nói thế đâu. 2 tháng bán được acc thì cũng gọi là trùm đầu tư. hêhe. cứ từ từ mà chiến. OFF thì thui :)

Quang Lê

Binh Nhất
Thế mà qua đây game chưa mở mà bác đã dc phong GoG . Ko muốn nổi cũng phải nổi :)). Dự là sau này vào game bác sẽ gây chấn động giới "gai" giang hồ =))

Mjracle

Aj còn nhớ người này Rao lúc 94 mà lúc ban đã 99 ! Do bi lỗi TC 4 trong 2 tuần không xử lí và Bi đứt cáp quang 1 tuần làm rớt lv âm ầm nên chja tay Bạn bè ThienDia or On3hit #:-s

Pink

Thiếu Úy
d.m nó coppy ở đâu thì kệ cha nó ảnh hưởng gì đến nền kinh tế nhà mày hả thantuycung . Mày ghét ai coppy thì mày im lặng mà ghét vô c.m thể hiện cái con mẹ gì ở đây . tao thề là tao ghét mày từ lúc mày có mặt tại 4rum đăng mấy cái bài Lờn đếu liên quan gì tới nền kinh tế Hk nhé chứ đếu phải adua gì đâu .

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
d.m nó coppy ở đâu thì kệ cha nó ảnh hưởng gì đến nền kinh tế nhà mày hả thantuycung . Mày ghét ai coppy thì mày im lặng mà ghét vô c.m thể hiện cái con mẹ gì ở đây . tao thề là tao ghét mày từ lúc mày có mặt tại 4rum đăng mấy cái bài Lờn đếu liên quan gì tới nền kinh tế Hk nhé chứ đếu phải adua gì đâu .

ôi trời ! Pink ơi ! Xuống ...... Coi chừng khét ! Chỉ vỉ câu copy mà khét ... khó ăn lắm cơ :))

Bên trên