Những vấn đề rất bất an về game HKGH

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
chuyến ninja tiếp tục làm thân cave nữa nhé :">
cung thì ko lo rồi @@ kẹp skill bắn cũng rát
uy lực skill cũng khá to !
kẹp chay có hay ko gì cũng được :"> chỉ buồn 1 cái ko có cơ hội đánh với bạn Ricky Tran rồi --'
lầm nhé. uy skill cung thấp ko ai sánh =. sỡ dĩ skill có thể mạnh là do công lực mạnh.

nguyễn thiện nam

Gia nhập giang hồ
sau khi quy ẩn giang hồ bên Dzogame vì nó hút máu còn kinh hơn cả Kotex. mình có chơi thử bên HomeViet. thấy bên đó quản lý và bảo mật tài khoản quá tuyệt vời anh ADM bên này có thể nghiên cứu

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
Nói dzậy chứ ko có kep chay cung, nin phế thiệt đó. Vì dù có x2 x3 dame cũng khó lòng kill đối thủ ngang cơ mình trong 1 hit. Với lại ko phải mún có x2 x3 là có liền đâu, hên xui bà cố. Bên Dzo nó có nhìu vật phẩm hỗ trợ cho kc , mà nin với cung là 2 class xài thiên về kc nên mới có lợi thế hơn mấy class kia chút.( tăng dame, tỉ lệ crit dame). ở đây ko có mấy thứ đó thì xác định ăn hành sll. gặp ko cho kep chay ngồi đợi crit chưa ra crit bị kep chết bà nó rồi. Nên cân nhắc lại khoản này bác ạh.
bác bảo kẹp chay luôn thì char đánh gần cho bác giết chết khi chưa chạy tới gần bác được à , kẹp skill cho bác bắn xa là ok rồi... để thời gian cho char đánh gần còn đánh bác được 1 2 nhát chứ , coi nhân vật nào mạnh nhất chơi luôn đi , rồi cả sever chỉ có 1 nhân vật trong khi đó có 6 nhân vật...chú mà làm GM phá sản sớm .

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
bác bảo kẹp chay luôn thì char đánh gần cho bác giết chết khi chưa chạy tới gần bác được à , kẹp skill cho bác bắn xa là ok rồi... để thời gian cho char đánh gần còn đánh bác được 1 2 nhát chứ , coi nhân vật nào mạnh nhất chơi luôn đi , rồi cả sever chỉ có 1 nhân vật trong khi đó có 6 nhân vật...chú mà làm GM phá sản sớm .
Bác làm như dễ bắn đc người ta lắm, bác làm như kẹp chay phát nào dính phát đó chắc, bác thử coi đối tượng đi chuyển liên tục có kep đc ko nhé.
Bác nhìn kĩ xem avarta tui là char gì rồi nói. Tôi đang nhận xét khách quan tất cả các class chứ ko riêng gì nin với cung nhé. Nếu có kep skill ko có kep chay, tui cầm con kiếm thách thằng cung nào ngang đồ giết đc tui.( đụng chạm ai sr nhé)

Chibi

Binh Nhất
bác tưởng kẹp chay muốn bắn thằng nào là thằng đó chết hả :angach:
như dzo đó nhờ có kẹp auto mới vậy chứ
chứ mà kẹp tay chay cũng công phu ko kém bác ạ ! khổ lắm chứ nhờn hả
chưa tính sv này có kẹp skill
sợ chưa kẹp chay xong nó đã cho về đất mẹ thì khốn

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
tình hình bây giờ a LK đề xuất kẹp skill thì mọi người cứ hỏi ý kiến nâng uy lực skill lên chắc sẽ giải quyết được tình hình nhỉ

Bên trên