GIỚI THIỆU Những thay đổi sắp tới của yulgangvn

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Boss fix kiểu này cực kỳ bất lợi cho ae đi trước. Làm 1 cái vk 8x%, vip thì 96%+ bao nhiêu vnđ. Giờ drop ngọc hiếm như rau ngoài chợ thì còn gì giá trị
1 server anh em đặt niềm tin và tâm huyết mà chơi mà chỉ cần sự nổi hứng của admin mà cái acc mất đi 30% giá trị thì có còn đc gọi là ổn định nữa hay ko?
1 sự thay đổi cực lớn. Cưc sốc thế này các boss nên lấy ý kiến hoặc khảo sát. Chứ đùng 1 cái nói đổi là đổi thì ko chuyên nghiệp tý nào
ban nói đúng. như vụ Tàng Kim Bảo Hạp đùng 1 cái vk 5m và 1 số đồ rớt giá thảm hại. tôi cho thằng bạn tui đầu tư mấy tr VND vào cây cung bỗng chốc tuôt giá 1tr5 VND eo' ai thèm mua. như vầy ai dám đầu tư nữa

Silver

Hạ Sĩ
Game này quá nhạt nếu có sự tham gia của Admin với GM, Assisoft trước chả cần sự tham gia của GM vẫn vận hành tốt.
Nếu những con người làm Admin vs GM đừng tham giá ý kiến game, chỉ âm thầm sửa và chạy chắc sẽ ok hơn, vì ai cũng vì cái lợi mà thôi. Với những người không có suy nghĩ tổng hợp thì có tham gia game, sửa chữa cuối cùng cũng thành phá hoại mà thôi.
nói như bạn thì bạn ko biết gì rồi...
chơi sv khác,bị lỗi game,chờ .....chờ rồi éo ai thèm trả lời cho bạn đâu :))
chỉ mong sv ít lỗi,game vận hành ok là đc,Gm đừng tác động quá nhiều vào game là ok :D

gamethupro

Gia nhập giang hồ
Yên tâm với tỉ lệ hợp thành hiện nay thì vào đao kiếm tiêu cả thôi mà
Ngọc sẽ ko dư đâu; hợp thành mãi ko được chán quá đi mua về dùng
Anh hợp thành may mắn lại bán sản phẩm giá cao
Lại cân bằng thị trường; ko có lạm phát

BowNRoses

Binh Nhì
Bóp gold kiểu này theo ngu ý của mình thì chỉ có lợi cho ae farm gold. Gold càg bóp. Càg có giá. Mấy tay chỉ cắm nin 5x farm gold ko tốn sâm máu ko cần lên 6x đc hưởng lợi.
Ngược lại các phái như đao, thương, đp sẽ chỉ đủ gold mua máu, sâm. Chỉ trôg mong vào các ngọc có giá trị mà ad báo tăng drop. Nhưg cái j cũng có giá của nó. Drop ngọc ngon nhiều thì giá sẽ thấp. Vẫn thiệt thòi cho các phái xài skill
Gold càng có giá dân farm nhiều máy càng có lợi khi bán. Thay vì bán dây chuyền ad nói = @, nói lại 1 lần nữa nếu muốn bình ổn thị trường, tiêu bớt gold sv sao Kteam k cho mua @ = gold với 1 số lượng hợp lí giới hạn theo acc, rate điều chỉnh theo giá thị trường, cùng với đó là mở ra nhiều events hơn nữa cho ae chơi vừa vui vừa bớt lượng gold đi.
Mình chơi char cung từ ngày đầu sv đến giờ, bóp đủ cái r xin lỗi có cần mình liệt kê từ đầu lại không. Khổ cực lắm bây giờ 6x đã tốn tiền mua tiễn xịn lại còn tốn tiền sâm skill nữa, r áp lực build đồ để theo top, các char khác tốn sâm cho skill 1 thì char cung tốn gấp 2 lần cho cả tiễn + skill.
Cuối cùng là cách boss thông báo, trước một thông báo quan trọng liệu các bạn có thể vui lòng trưng cầu ý dân bằng 1 cái poll k, liệu có khó chăng?. Dẫu sao nếu đó là ý kiến của số đông người chơi, mọi người nhìn vào đều phục. Hay là trong lúc dân tình còn đang uất ức vì k train đc big update cả tuần trời, đến mấy ngày đền bù exp mà tạch kênh, mất quái, ... nay Kteam bỏ bom vụ này nữa. Trên cương vị BLĐ sv, mỗi lời thốt ra từ Kteam nhất là các GMs tác động rất lớn tới ng chơi. Thân!

Daikalop1a

Binh Nhất
Pill trá hình hả Huyết :)). Đại gia mà spam 1k@ thì sml hết @@
Thiết nghĩ nên thay bằng x EXP chứ dây chuyền mà tăng 30 cl + 5% clvc thì mạnh quá U_U
cái này cứ từ từ mà bạn. bạn chỉ cần có CHT CH cái giáp 25 lên 6 là có, đâu cần phải mua, chủ yếu là nó tiêu gold đi (chắc CH6 mất tầm 20m-30m)

quocvuong22

Gia nhập giang hồ
ĐKT sẽ thu xếp mọi tình hình dư ngọc anh em yên tâm giá đồ vẫn còn đó, thế nào mod cũng fix tỉ lệ CH thôi, lên 3 rớt rồi còn đâu mà 4 5 6, chi co tiền nạp vào anh em mới lên được

Deuces

Binh Nhì
để t coi 8x còn đc mấy th chơi nhìn dàn tâm huyết test mấy năm vs 2 tháng còn lại trụ đc bao nhiêu , từ đâu câu sv ko pill ko hút máu ai cũng như ai chơi cũng đc đã là con dao 2 lưỡi đưa tình trạng sv như hiện h , bóp gold sâm có giá sk 6x đã thấy tốn 1 đám sâm trừ chay vs dp 7x 8x cao hơn đủ gold mua sâm ko :v chưa tính làm đồ :v đừng nói m th farm gold có lợi nghỉ hết h ở đó có ng mà nó mua gold , drop ngọc có giá tăng v coi thường m th làm xong vk đồ 6x r nhất mấy ba chịu chơi full 24 25 số tiền chi ko hề nhỏ :v , còn mấy cái kia ko quan tâm lắm , chờ con pet từ tháng 4 đến h ko thấy đâu cái cần thì ko làm cái ko cần thì làm , xl chứ lần đầu tiên chơi game mà hành xác đến v bỏ thì tiếc đam mê nhưng cái gì cũng có giới hạn

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Fix xong lỗi hết đi mấy đại ca ơi, giờ khó chịu nhất là mấy con quái chủ động lờ đờ như thằng nghiện hút, trả lại sự hung hản của chúng nó như trước khi up version 14.

Server mượt mà như trước khi up V14 thì thay đổi nào cũng dễ được lòng anh em.

Chơi thử con đao mà cứ uýnh mấy cái lại chờ quái bu vào chán không thể tả, xin đừng họp báo nói quái 6-7x > nó mới thông minh nhá:((
:((:((:((

HoConNho

Binh Nhì
để t coi 8x còn đc mấy th chơi nhìn dàn tâm huyết test mấy năm vs 2 tháng còn lại trụ đc bao nhiêu , từ đâu câu sv ko pill ko hút máu ai cũng như ai chơi cũng đc đã là con dao 2 lưỡi đưa tình trạng sv như hiện h , bóp gold sâm có giá sk 6x đã thấy tốn 1 đám sâm trừ chay vs dp 7x 8x cao hơn đủ gold mua sâm ko :v chưa tính làm đồ :v đừng nói m th farm gold có lợi nghỉ hết h ở đó có ng mà nó mua gold , drop ngọc có giá tăng v coi thường m th làm xong vk đồ 6x r nhất mấy ba chịu chơi full 24 25 số tiền chi ko hề nhỏ :v , còn mấy cái kia ko quan tâm lắm , chờ con pet từ tháng 4 đến h ko thấy đâu cái cần thì ko làm cái ko cần thì làm , xl chứ lần đầu tiên chơi game mà hành xác đến v bỏ thì tiếc đam mê nhưng cái gì cũng có giới hạn
- bác này nói hay nè , tui cũng xem việc đổi mới như nào , từ giờ sẽ ko ý kiến gì nữa , cứ chơi bình thường thôi , ko choi dc thì nghỉ , nghỉ hết xem nó bán gold cho ai .

riprip

Gia nhập giang hồ
em cũng ko có ý kiến gì về các loại giảm hoac @
nhưng em chỉ có một yêu cầu nho nhỏ
sv ổn định ... ko lagg ... vào các vs nó bình thường là được
còn các bác nói bill 100k vnd 33k 1 ngày mak nói là ngon thì thử sài 1 tháng xem có thấm ko :D

quocvuong22

Gia nhập giang hồ
tầng 1 cho 1 sub bay vip 4 con gần đường lên tầng 2 mc k3 không một con quái sao chơi, cho em hỏi sáng giờ em đã báo lỗi mà có ai fix đâuYBcapture00006.jpg

Đính kèm

Bên trên