GIỚI THIỆU Những thay đổi sắp tới của yulgangvn

nhatthiem113

Thiếu Úy
- giảm cho nhiều vào , AD giảm 50% gold quái từ lv 40 +++ còn dưới lv 40 thì để nguyên cho newbie , để xem sau này 7x 8x ko có gold làm đồ mấy thang la gold nhiều nó có khóc ko.
1 cái áo 8x được 1m gold, thế giờ không giảm đợi đến lúc mở map 8x thì khỏi cần nói tới nhé.
P/s tuy nhiên vẫn nên để như cũ.

TranViet1st46

Binh Nhất
uh. theo lối chơi pill lagg này thì mọi người đã không qua đây. nếu là sự thât thì đây là hướng đi sai lầm của kteam. tuy mình chỉ là hạt cát của game này nhưng đảm bảo 80% ae có cùng suy nghĩ
thôi nghỉ đi bạn , thế cho khỏe
nếu thấy cái pil 5% nó khỏe quá thì tốt nhất đừng quay lại game làm j

hero98

Trung Sĩ
ý kiến : boss nên cho gold như bình thường ở các kênh pk và khu vực nào pk dc , còn kênh thường + ko pk dc thì giảm 50% gold . ai muốn farm thì qua kênh pk farm cho nó có cảm giác

quocvuong22

Gia nhập giang hồ
kiểu này chất phải chơi nin thôi máy bác, hoặc kiếm chứ không có tiền các char khác có mà khóc, vừa sài mana vừa sài máu, vc ra roi

Thenx

Gia nhập giang hồ
Mod cho mình hỏi là VK 5m, 17m, 48m, 71m...sẽ ntn vậy?
1. Vẫn drop + Q bang
hay
2. Chỉ làm Q bang

Dong Xuan

Binh Nhì
Boss fix kiểu này cực kỳ bất lợi cho ae đi trước. Làm 1 cái vk 8x%, vip thì 96%+ bao nhiêu vnđ. Giờ drop ngọc hiếm như rau ngoài chợ thì còn gì giá trị
1 server anh em đặt niềm tin và tâm huyết mà chơi mà chỉ cần sự nổi hứng của admin mà cái acc mất đi 30% giá trị thì có còn đc gọi là ổn định nữa hay ko?
1 sự thay đổi cực lớn. Cưc sốc thế này các boss nên lấy ý kiến hoặc khảo sát. Chứ đùng 1 cái nói đổi là đổi thì ko chuyên nghiệp tý nào

Bên trên