THẢO LUẬN Nghi vấn bug combo

temo

Binh Nhì
đây mà gọi là bug thì k hiểu mấy thằng chơi game mang tiếng là lão làng thi đúng ra phải gọi là newbie mất ,lỗi này bị lâu rồi nhớ có người báo rồi , nhưng chưa thấy fix...

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
đây mà gọi là bug thì k hiểu mấy thằng chơi game mang tiếng là lão làng thi đúng ra phải gọi là newbie mất ,lỗi này bị lâu rồi nhớ có người báo rồi , nhưng chưa thấy fix...
Cũng là thay lời muốn nói cho các anh em đang thắc mắc thôi. Vì một số người chơi sau này không hề biết lỗi này được báo và fix hay chưa, chỉ là ae thấy lạ nên cứ báo thôi.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Nói chung cái này cũng đã nhiều người báo, ai sài auto ingame thì không có gì phải lo.

P/s KLQ nhưng cũng nói chút cho vui. Riêng việc ai bằng ai hay không bằng ai thì vào TLC hay Boss 6 7 CN mà coi. Nói thì cho lắm vào.
Khinh nhất thằng nào ăn bám, ăn ké xong lại đi to mồm =))

Steel

Binh Nhì
Nói chung cái này cũng đã nhiều người báo, ai sài auto ingame thì không có gì phải lo.

P/s KLQ nhưng cũng nói chút cho vui. Riêng việc ai bằng ai hay không bằng ai thì vào TLC hay Boss 6 7 CN mà coi. Nói thì cho lắm vào.
Em nói thế ko sợ nó nhột à :))
mấy cái thể loại lợi dụng bạn ốp đồ này nọ, mượn đồ, xin đồ, xin @ ( lại còn kiểu lợi dụng bạn mua acc 9 của mình rồi bắt người ta sắm sửa đồ rồi lại xin chơi chung ;)) ) nó thì cũng chỉ có bấy nhiu đó thôi chứ có lớn lên đc tý chút nào đâu ;))

ớ chết mợ cmt lạc chủ đề rồi, anh xin lỗi nha Heo ;d

Keo_Res

Gia nhập giang hồ
Em nói thế ko sợ nó nhột à :))
mấy cái thể loại lợi dụng bạn ốp đồ này nọ, mượn đồ, xin đồ, xin @ ( lại còn kiểu lợi dụng bạn mua acc 9 của mình rồi bắt người ta sắm sửa đồ rồi lại xin chơi chung ;)) ) nó thì cũng chỉ có bấy nhiu đó thôi chứ có lớn lên đc tý chút nào đâu ;))

ớ chết mợ cmt lạc chủ đề rồi, anh xin lỗi nha Heo ;d
a nói thế , coi chừng nát ass nhé :))

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Này là do lỗi game thôi. Có xài phần mềm thứ 3 gì đâu.
Nếu đủ def solo sup kiểu này thì 1 ngày 8x có thể lên ~25%

ductrung

Binh Nhì

a trai noi chuyen tham^ vl

Bên trên