THẢO LUẬN Nghi vấn bug combo

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
thì sao bạn, mình có bug ko?? Mình có ếm bùa, kinh kong, reset blabla các kiểu để được vậy ko. Hay chỉ bấm đúng 1 nút auto thôi ??
Thì bài viết của mình dang hỏi là bug hay lỗi game mà, việc combo đang delay mà vẫn xuất được chính combo đó thì là 1 điều vô lý. Mình ko mention ai bug cả, chỉ là thắc mắc và muốn biết câu trả lời thôi. That's it !!

LegendK

Binh Nhất
Thì bài viết của mình dang hỏi là bug hay lỗi game mà, việc combo đang delay mà vẫn xuất được chính combo đó thì là 1 điều vô lý. Mình ko mention ai bug cả, chỉ là thắc mắc và muốn biết câu trả lời thôi. That's it !!
Vậy đợi admin vào trả lời xem mình có xài phần mềm hay bug j ko nhé.

ShangHa

Gia nhập giang hồ
chỉ là nghi vấn thôi mà ! Nói chung cũng vì 1 sv yulgang ko bug để trục lợi thôi . Chứ nếu hiểu lầm thì ae bỏ qua cho nhau đi :D

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
ko có gì phải sợ cứ để adm check .. máy thằng ngu nó ko bằng mình nên ức chế vậy đó mà..
im lặng đi đợi adm xử lý ... ở cái forum này ko thằng nào xử lý dc đâu ... nên đừng quan tâm nó nói gì ..
Đây là lỗi cửa phía adm thui ... check 100 acc cũng thế

thjckga93

Gia nhập giang hồ
ko có gì phải sợ cứ để adm check .. máy thằng ngu nó ko bằng mình nên ức chế vậy đó mà..
im lặng đi đợi adm xử lý ... ở cái forum này ko thằng nào xử lý dc đâu ... nên đừng quan tâm nó nói gì ..
Đây là lỗi cửa phía adm thui ... check 100 acc cũng thế
nếu đc như vậy e cũng train cái..up vù vù ahihi =))=))=))

temo

Binh Nhì
đây là lỗi do game chứ bug cái con khỉ gì skil kết hợp để F6 auto tích vào lệnh trở về khi thoát pt và nó xài skil kết hợp liên tục đc kiểu như bấm = tay nó cũng ra skil kết hợp liên tục đc , lỗi này nhớ có người báo rồi mà chưa thấy fix và thấy rất nhiều người dùng cách này để train và chỉ train solo đc = cách này thôi. .dạo qua cái map BH thấy kha khá người dùng .

nhatthiem113

Thiếu Úy
Đang check, khả năng ra đão vĩnh viễn nếu dùng tool, 7 ngày nếu là bug ko khai báo.

Thông tin thêm, combo 8x đang khoá. Vì lí do nào xài đc thì để xme
Combo 8x sài bình thường mà anh, giả thích rõ vấn đề Clip trên là so sách 2 mức lv khác nhau.
8x 2 Combo nên chỉ cần F1 để 1 combo, F2 để 1 combo sau đó chỉnh auto chút là có thể load 2 combo cùng lúc. ( chỉ solo thôi)
7x 1 Combo nên chỉ combo được 1 cái sau đó phải đợi dalay mới sài tiếp được.
Qua clip trên thấy bạn 7x đánh combo liên tục chỉ có chút delay thì người ta ý kiến hỏi xem thế nào thôi. Còn lại để Kteam check và fix thế thôi.

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
đây là lỗi do game chứ bug cái con khỉ gì skil kết hợp để F6 auto tích vào lệnh trở về khi thoát pt và nó xài skil kết hợp liên tục đc kiểu như bấm = tay nó cũng ra skil kết hợp liên tục đc , lỗi này nhớ có người báo rồi mà chưa thấy fix và thấy rất nhiều người dùng cách này để train và chỉ train solo đc = cách này thôi. .dạo qua cái map BH thấy kha khá người dùng .
Nếu vậy thì càng phải cần 1 câu trả lời chính thức từ AD. Nếu đây không phải là bug thì hợp thức hóa nó luôn để anh em có thể yên tâm dùng mà train solo :)

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
Combo 8x sài bình thường mà anh, giả thích rõ vấn đề Clip trên là so sách 2 mức lv khác nhau.
8x 2 Combo nên chỉ cần F1 để 1 combo, F2 để 1 combo sau đó chỉnh auto chút là có thể load 2 combo cùng lúc. ( chỉ solo thôi)
7x 1 Combo nên chỉ combo được 1 cái sau đó phải đợi dalay mới sài tiếp được.
Qua clip trên thấy bạn 7x đánh combo liên tục chỉ có chút delay thì người ta ý kiến hỏi xem thế nào thôi. Còn lại để Kteam check và fix thế thôi.
chỉnh auto 1 chút là thế nào?
inbox cái đê

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
xác nhận cái mày ko phải bug, chỉ là chơi nhiều thì biết và đúc kết ra thui, có chăng chỉ là game bị lỗi là combo chưa delay xong thì nó lại tiếp tục combo
lúc trước đã có người report nhưng lâu quá k nhơ đc tên
report lỗi này nhưng kteam chưa fix

vì có người report rồi mà chưa fix , và thêm nhữa là ko ai cấm hoặc k cho sử dụng, đây là chức năng của game và hoàn toàn k phải bug

nếu fix delay của skill combo rồi thì cũng chả hơn là mấy đâu, ai sài rồi sẽ biết, nó sẽ nhanh hơn 1 skill bình thường rất nhiều
combo này sẽ nhanh và hoàn toàn đúng luật nếu kteam fix lại lỗi chưa hết delay skill mà vẫn skill tiếp lần thứ 2 ( đã report từ lâu)

vậy nên ai đang sử dụng đều vẫn hợp pháp

trừ khi có thông báo chính thức từ phía Kteam, xin nhắc lại

vẫn hợp pháp kể cả khi kteam có fix lại thời gian delay của skill combo thì nó vẫn nhanh và hợp pháp
hiện tại thì nó có thể nhanh hơn nhưng cũng chỉ là 1 phần nào thôi

LegendK

Binh Nhất
Train bình thường 1 ngày 9%, train combo vậy 1 ngày 11%, cũng chả nhanh hơn mấy, mà tốn sâm vs máu gần như x2. Tiêu thụ gold dùm sv rùi, đỡ lạm phát còn j

Bên trên