THẢO LUẬN Nghi ngờ lợi dụng lỗi game

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thằng Huyết nó ngáo đá à. Chưa bàn bạc với team đã comment như mất não.

Việc tính exp như trên là đã tồn tại gần 1 năm rưỡi qua, không thể nói là lỗi phải, là 9 lợi dụng còn tà thì không. Nên nhớ server đã trải qua 4 lần tân thủ có đua top, mình hiểu hơn ai hết những ai đã từng làm và train bằng cách này.

Hiện tại fix là bởi vì mọi người phàn nàn, và cách tính đó nó ko đúng nữa với tình hình hiện tại. Thế thôi. Anh em bớt 9 tà dùm cái chơi game stress vãi.

mumpasyn

Binh Nhất
có cái cây 71m thôi mà mấy bác làm căng thẳng quá =.=
nếu huyết nói chỉ vì cây 71m thì thật Huyết xóa luôn 2 acc himiko vs hachiman ( tiếc công sức bỏ ra ko lỡ tự tay làm)mic này ko lên tiếng. Nợ vẫn thanh toán nhưng Huyết xóa luôn dùm cho có động lực rời xa. Chơi game vui đã it gặp mấy thằng mặc váy thì lắm. ae group tà thì ra sức nchuyen để giư nhau lại chơi thắng thua thì thôi cũng bỏ qua bên, đc cái event cho team đang vui h vậy đó. Tới nản

hoangquaneditor2

Binh Nhì

Việc tính exp như trên là đã tồn tại gần 1 năm rưỡi qua, không thể nói là lỗi phải, là 9 lợi dụng còn tà thì không. Nên nhớ server đã trải qua 4 lần tân thủ có đua top, mình hiểu hơn ai hết những ai đã từng làm và train bằng cách này.

Hiện tại fix là bởi vì mọi người phàn nàn, và cách tính đó nó ko đúng nữa với tình hình hiện tại. Thế thôi. Anh em bớt 9 tà dùm cái chơi game stress vãi.
Anh nói thế sao nghe được ? Xưa đã nói gì giờ quên rồi chăng ?

Lion_King

Staff member
nếu huyết nói chỉ vì cây 71m thì thật Huyết xóa luôn 2 acc himiko vs hachiman ( tiếc công sức bỏ ra ko lỡ tự tay làm)mic này ko lên tiếng. Nợ vẫn thanh toán nhưng Huyết xóa luôn dùm cho có động lực rời xa. Chơi game vui đã it gặp mấy thằng mặc váy thì lắm. ae group tà thì ra sức nchuyen để giư nhau lại chơi thắng thua thì thôi cũng bỏ qua bên, đc cái event cho team đang vui h vậy đó. Tới nản
Hở là del acc, GROW UP đi Sơn.

Nếu là lỗi mình là người ban thẳng cẳng đây, còn đây hệ thống nó chạy 1 năm rưỡi như vậy, cách tính EXP party nó như thế thì lỗi gì ? Bên Tà ko có ai làm à, sure?

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy

Em chỉ biết like

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ

Có ai làm gì đến chính tà đâu anh .
-Chỉ có 1 thằng vừa GATO , Ko am hiểu , Tay nhanh hơn não , Cập nhật thông tin kém, SỐng dơ nên ko dc anh em khác chia sẽ . Nên nó lên đây nhào nhào thui ak .
Tội nghiệp thằng bé , Đã ngu mà cải nhiệt tình .
Đã vậy đòi del acc của người ta . Thằng chủ acc biết chắc Hạnh Phúc lắm !

Lion_King

Staff member
Có ai làm gì đến chính tà đâu anh .
-Chỉ có 1 thằng vừa GATO , Ko am hiểu , Tay nhanh hơn não , Cập nhật thông tin kém, SỐng dơ nên ko dc anh em khác chia sẽ . Nên nó lên đây nhào nhào thui ak .
Tội nghiệp thằng bé , Đã ngu mà cải nhiệt tình .
Đã vậy đòi del acc của người ta . Thằng chủ acc biết chắc Hạnh Phúc lắm !
Ngôn từ có giới hạn thôi. Chưa thấy sv nào mà chính tà căng thẳng như vậy. Văn hóa từ thằng Quá cụt để lại. Giờ mới thấm nó làm vậy có mục đích gì.

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Xưa đã nói fix vụ kéo lv chống farm rồi chia exp đều mỗi người, ặc nào quá cấp sẽ ko kéo được giờ lại được ? Big update của anh như vậy à ? Làm thất vong thôi, nếu ok anh cứ tiến hành.

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
Ngôn từ có giới hạn thôi. Chưa thấy sv nào mà chính tà căng thẳng như vậy. Văn hóa từ thằng Quá cụt để lại. Giờ mới thấm nó làm vậy có mục đích gì.
- Mà cũng ko trách dc . Nhân từ với đối phương là tàn nhẫn với bản thân mà . Nên giết dc thằng nào thì sv bình yên thằng đó cũng đúng thui

hoangquaneditor2

Binh Nhì
dkm nó train quái 64 mình train quái 84 team vip full 8 ặc không ra gì dù max pill ? thử hỏi bug game là gì công bằng là gì thôi nghe mệt rồi

mumpasyn

Binh Nhất
Hở là del acc, GROW UP đi Sơn.

Nếu là lỗi mình là người ban thẳng cẳng đây, còn đây hệ thống nó chạy 1 năm rưỡi như vậy, cách tính EXP party nó như thế thì lỗi gì ? Bên Tà ko có ai làm à, sure?
đôi khi cũng bực chứ a, e người phàm phải thánh đâu, e nói thật a ko vì thích cái game e rời xa rồi. Sv mình ok nhừng vài thành phần người chơi làm cho nó như buồi ấy.

Memory

Binh Nhì
Truyền thống ném đá giấu tay, qua cầu rút ván dc tà phái truyền từ đời này sang đời kia kinh thật :)) Nhớ ngày xưa cái thời còn close beta trung thu 2016, lúc đấy còn giới hạn giờ chơi chia exp, cái lũ giẻ rách bên tà ( ko cần nói tên cũng biết là cái lũ nào ) bug hẳn cái reset giờ chơi, xem như auto 24/24 dc 100% exp bằng cách login đè acc, sau đó chả biết trong team miệng mồm làm sao có thằng mách lẽo bị phơi bày thì bày đặt lên forum report các kiểu để chứng tỏ ta đây biết bug là báo ngay mặc dù cái DKM nhà nó dùng chán rồi đến lúc người khác biết thì muốn fix để ko ai dùng dc :))

Sau đó 1 thời gian, open beta thì có cái bug ks nhau vẫn dc 100% exp, cũng kèo đàn kéo đóng âm thầm lập mưu bug xong bị phát hiện thì tiếp tục lên forum giở bài ca cũ để thể hiện là gamer chân chính.

Tóm gọn lại thế này : Cuộc đời đúng là ko lúc nào bằng phẳng, ai cũng muốn đi đường tắt, nhưng cái loại sống bẩn qua cầu xong rút ván rồi giả vờ như vô tội, đéo biết thì chỉ sống với chó thôi ^^

sock

Hạ Sĩ
theo cái #62 là thấy không còn gì để nói rồi các bạn cố làm gì nữa thế, cái này đã được hẳn 1 topic hướng dẫn "cày lv" cũng như ở #1 đã trích dẫn cả tên người làm thì không có lý gì các bạn bảo các bạn không biết cả, các bạn biết các bạn không làm các bạn thấy thiệt thòi đòi fix, giờ cũng fix lại rồi các bạn vẫn ý kiến ...=D>=D>

Bên trên