THẢO LUẬN Nghi ngờ lợi dụng lỗi game

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Team tui chưa lợi dụng gì méo quan tâm nhưng lỗi game mà vẫn vậy ngày xưa band bao nhiêu ặc còn ý nghĩa gì ? Thà tui bị band chứ không muốn bất công như thế.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Chào mọi người!
Sau khi kiểm tra thì cả chính phái lẫn tà phái đều có người sử dụng chổ chưa hợp lý này chứ ko riêng gì bạn zCầmSư. Chỉ khác ở chổ bạn zCầmSư có nhiều acc buff hơn thôi. Sau khi họp thống nhất thì quyết định cuối cùng được team đưa ra.
  • Điểm chưa hợp lý của party exp đã được fix và cuộc đua vẫn tiếp tục dành cho tất cả các bạn cầm sư.
Đây là quyết định cuối cùng được team đưa ra !
Thân ái!
Mình thấy để đua top công bằng thì khóa các acc lợi dụng trong thời gian đua top 24h cũng được, không thì dẹp luôn cái event đua top lại.
P/s Mình không đua top, chỉ phát biểu ý kiến, không nhận gạch đá.

Phát Bùi

Binh Nhất
không phải sợ hay ko :) . Đây là vấn đề đã được phổ biến ra và có khá nhiều bạn sử dụng rồi. Chỉ khác nhau ở chổ ai có nhiều acc buff hơn. Bạn hiểu vấn đề rồi chứ ?
v là người biết trước + có nhiều buff thì ăn ev chắc rồi. Thôi trao giải luôn đi chứ e thấy bỏ không như vậy chả hợp lý tí nào dù e đồng ý là cái hình thức loại khỏi giải là hơi quá tay nhưng ít ra cũng nên có 1 hành động gì cho hợp lý hơn mới đúng

mumpasyn

Binh Nhất
đm vì mic này đang kẹt một vụ vs lk và đang đc thông cảm nên thôi cũng ko muốn sân si, nhưng xư lý vậy là ko đc. team cầm tui vs a.khue là ko dính rồi mấy dụ lợi dụng rồi đó Huyết t.lòi vây cũng ổn sao Huyết?

nhatthiem113

Thiếu Úy
Bởi bỏ luôn cái đua top hay là nâng lên 10x luôn đi :))
Thật ra cái đua top suy nghĩ ra thì cũng chẳng có gì, chẳng qua 1 số anh em muốn up nhanh kịp 8x 9x để trải nghiệm char mới và 1 số anh em quay lại có khả năng chơi lại và bắt kịp. Nên tốt nhất là cứ có hình phạt công bằng ai cũng chịu thì hợp lý hơn.

Matrix

Trung Sĩ
Chào mọi người!
Sau khi kiểm tra thì cả chính phái lẫn tà phái đều có người sử dụng chổ chưa hợp lý này chứ ko riêng gì bạn zCầmSư. Chỉ khác ở chổ bạn zCầmSư có nhiều acc buff hơn thôi. Sau khi họp thống nhất thì quyết định cuối cùng được team đưa ra.
  • Điểm chưa hợp lý của party exp đã được fix và cuộc đua vẫn tiếp tục dành cho tất cả các bạn cầm sư.
Thân ái!
Anh không muốn cmt một tí nào nhưng mà em đã nói thế thì thôi.
Cũng xin luôn cái danh sách những người sử dụng cái hình thức buff exp này và buff số lượng bao nhiêu.

Masya

Binh Nhất
Chào mọi người!
Thân ái!
Hay quá anh em đang viết 1 bài dài 80 trang chửi a vì đưa ra cái quyết định vội vã trong khi thằng mrshj nó phô trương thanh thế khắp bốn phương cái phương pháp này lại ko bị cqq gì. Cái gì đúng thì làm cho đúng chứ đừng vì áp lực của thằng nào con nào mà quyết định vội vã nhé các anh. Như cái vụ trên fanpage hồi trưa này nếu các anh xóa luôn bài của lão Khuê thì rinas và đồng bọn đã ko nói gì rồi. Mong các anh giữ vững lập trường đừng vì một số thằng nào con nào đó nó thua game quá nó thoi thớp nó đớp bừa mà tội nghiệp cho nó. Còn dm thằng nào con nào nói chính chân thực tà giả dối orwhatever the fuck nó muốn nói thì dcm tao nói mày nghe ở cái xã hội này ở chỗ nào cũng có ng này ng kia. Ở bên kia cánh đồng cái mà mày thích lúc nào nó cũng xinh tươi hơn, cái mà mày ghét lúc nào nó cũng xấu xa hơn nhưng ko vì thế mà mày có thể đem suy nghĩ của một con bò lạc để mà đánh giá người ta. Game chỉ là game ở trong đây chỉ đem cái trình bấm điện tử ra mà nói với nhau thì vì đó là cái vấn đề chính của game chứ đừng có đem nhân cách của người ta ra mà đánh giá. Mới uống vài chục chai cuối tuần thôi, ae vui vẻ nhé game thôi đừng có đem con người của người ta ra mà đánh giá. Sau cái màn hình đóbạn chẳng biết ng ta là ai đâu.
Peace !!

nhatthiem113

Thiếu Úy
Có lẽ vấn đề này nên dừng lại ở đây trước khi mọi tranh cãi đi quá xa nhỉ .
cái này không phải tranh cãi ông ơi, bây giờ xác định là lỗi, và đang trong thời kì đua top, có người ít người nhiều sự dụng thì nên có hình phạt cho tất cả tùy theo độ ít nhiều. Đây đang nói vấn đề giải quyết để luật của server ổn định, chứ không phải là danh nhau cái cây vk 71m

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
Nói thẳng vấn đề ai ko thích đua top thì đi chổ khác , Còn tôi đang thích cây 71m nên tôi cứ tiếp tục ...
P/s : Ăn có nồi - Chơi có hội .. Đơn giản thế thui !

Bên trên