THẢO LUẬN Nghi ngờ lợi dụng lỗi game

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Như tiêu đề. Nãy mình có dạo map Thần Võ Môn và thấy bạn cầm sư 9 đang train bãi quái 64 team bạn có 4 người chưa thể full exp mà hôm nay bạn đã vượt 4 lv. Mình cứ tưởng bạn ấy max pill nhưng bạn đã lợi dụng con cung 79 đánh quái 64 không có exp để dồn exp cho con Cầm thành x exp. @Lion_King@Huyết Ban Nick nói là đã fix khi quá 10lv thì pt sẽ ko được exp và đáng nhẻ team đó bị thọt mất 1 chiến lao động không công và việc úp nhanh là không thể. Việc này đã được đề cập từ vụ kéo LV thời MrShj bây giờ vẫn còn tiếp diễn là sao vậy? Bạn đó biết lỗi này sv ko cho phép mà vẫn thực hiện kính mong BQT cho ae đua top cầm sư 1 sự công bằng.
Sau đây là 1 số hình ảnh do camera ghi hình lại :D
YBcapture00313.jpg YBcapture00314.jpg YBcapture00315.jpg YBcapture00316.jpg YBcapture00317.jpg

DreamSx

Binh Nhất
Cái này đã có từ rất lâu rồi, ko phải xạo chứ trước đây cũng rất nhiều người làm cách này :))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
chào mọi người !
Đây có thể được xem là hành vi lợi dụng lỗ hỏng của game để trục lợi, sau khi xem xét thì quả thật vấn đề này làm ảnh hưởng nghiêm trọng đến tính công bằng của event đua top. Sau đây là hình thức xử lý đối với nhân vật zCầmSư
  • Sẽ không có ai bị khóa tài khoản.
  • Nhân vật zCầmSư sẽ được loại khoải event đua top cầm sư.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
chào mọi người !
Đây có thể được xem là hành vi lợi dụng lỗ hỏng của game để trục lợi, sau khi xem xét thì quả thật vấn đề này làm ảnh hưởng nghiêm trọng đến tính công bằng của event đua top. Sau đây là hình thức xử lý đối với nhân vật zCầmSư
Cái này có từ thời đia top cách đây 4 5 tháng rồi, sao đéo fix đi, thời đó người ta còn xài đua top acc chính nữa kìa, chả ai lợi dụng gì cả, chả tham gì cái top nhưng đừng để người ta chi phối quá :))

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Cái này có từ thời đia top cách đây 4 5 tháng rồi, sao đéo fix đi, thời đó người ta còn xài đua top acc chính nữa kìa, chả ai lợi dụng gì cả, chả tham gì cái top nhưng đừng để người ta chi phối quá :))
Chỉ các bạn thôi. Bên này khi thấy bất thường đều báo tuy yếu mà chân thật. Mà méo yếu đâu mạnh lắm nhưng không khoe mẻ thôi

KhanhTran

Trung Sĩ
chào mọi người !
Lạ nhỉ . loại vậy ngta train tiếp làm ji . Cái zụ này ai chơi lâu cũng đều biết . Tui ko tin là bác ko biết đấy H :))
Khách quan mà nói thôi

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
- Cái này từ cái thời LQN ăn liên 5 top 1 ~ 5 của Tân thủ cách đây 6 tháng rồi ...
- Cứ như 1 trò đùa ..!

DreamSx

Binh Nhất
:)) thôi kệ mẹ nó đi anh em, mấy thể loại GATO nhiều lắm nói sao hết :)) cái trò này thật chất cả năm rồi chứ tháng nào :v

sock

Hạ Sĩ
cái này đợt thằng MrShj nó còn chơi nó còn làm hẳn 1 bài trên 4rum hướng dẫn "cày lv" từ đó đến này không fix ai chả nghĩ đó là tính năng sv (3 tháng ko fix), cớ sao chỉ vì lợi ích của 1 ông top lắm tiền ít tìm hiểu lại đi band người khác khỏi sự kiện @-)@-), cái trick này mình dùng cách đây 4 5 tháng ( đợt đua top 1>60 ) even sư đồ =))

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
cái này đợt thằng MrShj nó còn chơi nó còn làm hẳn 1 bài trên 4rum hướng dẫn "cày lv" từ đó đến này không fix ai chả nghĩ đó là tính năng sv (3 tháng ko fix), cớ sao chỉ vì lợi ích của 1 ông top lắm tiền ít tìm hiểu lại đi band người khác khỏi sự kiện @-)@-), cái trick này mình dùng cách đây 4 5 tháng ( đợt đua top 1>60 ) even sư đồ =))
Có cần lục lại bài đó ko @Huyết Ban Nick

namnam

Gia nhập giang hồ
Nhớ ông Shj có hẳn bài viết về dồn exp do train quái >15lv ko exp rồi mà. Sao bây giờ lại nói là lỗi. Có chăng thì fix exp bạn ấy rồi đua top bt chứ.

Bên trên