XIN XỎ Nổi lòng member !!!

ElCapitaino

Trung Úy
Cứ như mình có game thì chơi, chơi cho vui, biết mình ko đủ khả năng top ten gì rồi, cứ cố mình làm sao ví dụ ở lv 20 thì mạnh nhất ở cưỡng lv 20 là đc :)). Chả qua giờ nó ko giống thời asia mấy thôi. Lv uh thì vào chính thức mình vẫn thấy ok. Cường hoá ok, chỉ có vấn đề mình ko thích là đồ rơi quá nhiều
Chuẩn ^_^. Quan trọng là phải biết chấp nhận với những gì mình đang có. Ở trong game hay ở ngoài đời cũng vậy, nguời làm nhiều thì ăn nhiều, người làm ít ăn ít. Bạn muốn hơn người khác thì bạn phải bỏ ra nhiều hơn người khác. Cái bỏ ra ở đây là thời gian, là tiền bạc và cả thói quen học hỏi. Công sức tiền bạn của bạn bỏ ra ko hơn dc ngkhac' thì tất nhiên bạn phải kém hơn người khác rồi. Một thằng đi xe máy, một thằng đi xe đạp, ko lẽ bắt thằng có xe máy phải xuống xe tắt máy dẫn bộ hay chạy chậm lại để chờ thằng xe đạp mới gọi là công bằng à ? Ở đâu ra cái định nghĩa về công bằng kiểu đó vậy ? Điều kiện hoàn cảnh mỗi người khác nhau, đừng bao giờ đổ tại hoàn cảnh khi bản thân mình kém cỏi hơn người khác, cái chính là phải biết an phận vs những gì mình đang có, đừng nhìn vào thành quả của nguời khác mà đố kị ganh ghét. Bản thân bạn than thở là ừ ít time, nạp tiền ko nhiều sao đua dc top như mấy anh đại gia này nọ, nói thật câu này nghe ở forum cả trăm lần, mình thấy hình như những người nói ra câu đấy ko biết mắc cỡ xấu hổ là gì @@ Tại sao phải nhìn lên rồi so sánh mà ko nhìn nhận vị trí của mình thật sự nằm ở đâu. Mình biết nói về vấn đề này sẽ có rất nhiều ghét mình, nhưng nói thật là mình ko CARE. Tính mình có sao nói vậy ^^. Sống thì phải biết đặt mình vào vị trí nguời khác mà cảm nhận. Lúc nào cũng sống ích kỉ suốt ngày đố kị thì chả bao giờ khá dc ^^

quanzeus

Gia nhập giang hồ
Góp ý cái là bảo trì bảo chiếc thì thì lập 1 cái topic thông báo bảo trì và update những gì, chứ thông báo bảo trì x2 trong cái topic của 1 ông nào đó thì lgi` có ai biết =)) như sáng nay bảo trì cơ số thanh niên ko biết ngủ mẹ từ lúc nào rồi :v

ElCapitaino

Trung Úy
:)))) tùy bác nghĩ :))) ráng kiếm chữ nào em than trong game em nghèo đâu nhỉ :)) chỉ toàn nói vui SV nghèo đua đòi để kêu mấy bác kia bán giảm tí :)) không trả giá được thì mua giá người ta bán :)) trong game toàn tự nhận tầng lớp khá giả :)) không hề nhận nghèo :)) trừ phi với người quen :)) time không đủ thì chắc cũng không trong top 50 :)) chơi vui ừ thì vui, mà giờ có ai chơi chung để vui không? hay để tự clone 7 acc xong tự nói chuyện cho vui hen :))nãy giờ không hề so sánh ai với ai :)) có nói so sánh a vs b không? chỉ có so sánh giàu với nghèo thôi, đâu phải 1 người kêu fix là fix :)) cả băng kêu mà, bản thân cũng kêu nè :)) biết bác luôn tâm niệm trong lòng không cần quan tâm người khác nhiều, lo bản thân trước đã rồi tính :)) mặc kệ người khác :)) em thì chơi với nhiều người :)) quan tâm nhiều người :)) mình vừa đủ xài mà bạn bè trong game toàn thiếu thốn, có người mượn tiền đi ép đồ, có người kêu có đồ không cho xin tại lỡ rớt đồ, tính ra thì Tiền tồn đọng chỉ trong tay vài người :)) em giờ còn 4m trong tay nên cũng không gọi là nghèo lắm :))) thế nhá :)) Không biết ai bốc đồng nhỉ :))
Thôi chịu, chẳng có gì để nói @@ Bó tay.

chubaoquy

Gia nhập giang hồ
bh koong bán CHT trong đkt nũa thì mong muốn nhỏ là ad nên tạo ra một hệ thông random đổi ngoc đểu lấy ngoc xịn hoặc CHT như thế ngoc đểu cũng có giá trị khi nhặt được, vd như 10 vien ngoc rác thì có thể soay random ra ngoc pt 2~4 hoặc CHT nhu thế sẽ hay hơn " đấy là theo ý kiến mình, ae nào ủng hộ thì góp ý đê

trumjoker

Binh Nhì
trong người em giờ có 1b gold ,500v cht làm sao xài cho hết đây, đồ max các kiểu,quái đánh như muỗi đốt inox, mong Gm lấy gold với cht bớt đi
p/s:nỗi lòng một thanh niên giàu có cho hay kaka

DannyHo

Binh Nhất
:)))) tùy bác nghĩ :))) ráng kiếm chữ nào em than trong game em nghèo đâu nhỉ :)) chỉ toàn nói vui SV nghèo đua đòi để kêu mấy bác kia bán giảm tí :)) không trả giá được thì mua giá người ta bán :)) trong game toàn tự nhận tầng lớp khá giả :)) không hề nhận nghèo :)) trừ phi với người quen :)) time không đủ thì chắc cũng không trong top 50 :)) chơi vui ừ thì vui, mà giờ có ai chơi chung để vui không? hay để tự clone 7 acc xong tự nói chuyện cho vui hen :))nãy giờ không hề so sánh ai với ai :)) có nói so sánh a vs b không? chỉ có so sánh giàu với nghèo thôi, đâu phải 1 người kêu fix là fix :)) cả băng kêu mà, bản thân cũng kêu nè :)) biết bác luôn tâm niệm trong lòng không cần quan tâm người khác nhiều, lo bản thân trước đã rồi tính :)) mặc kệ người khác :)) em thì chơi với nhiều người :)) quan tâm nhiều người :)) mình vừa đủ xài mà bạn bè trong game toàn thiếu thốn, có người mượn tiền đi ép đồ, có người kêu có đồ không cho xin tại lỡ rớt đồ, tính ra thì Tiền tồn đọng chỉ trong tay vài người :)) em giờ còn 4m trong tay nên cũng không gọi là nghèo lắm :))) thế nhá :)) Không biết ai bốc đồng nhỉ :))
bớt cái mặt cười đi. Muốn đọc cmt mà đọc đek đc... ồ con nơn @@

Marz

Binh Nhất
bớt cái mặt cười đi. Muốn đọc cmt mà đọc đek đc... ồ con nơn @@
:)) cười 1 2 cái là bình thường, còn mà cười nhiều như vậy là coi như hết quan tâm tới khinh bỉ :)) mà thôi :)) em không muốn ý kiến gì nhiều nữa, giờ topic nc với ib cho rồi, cũng mệt não rồi. 9 người 10 ý, để Kteam tự bàn tự quyết định.

touhoushinki1610

Gia nhập giang hồ
Mời đồng chí tạo 1 acc mới, bắt đầu lại hoàn toàn và trải nghiệm khoảng 1-2 ngày rồi suy nghĩ lại về sv và những người đã có đồ đạc đầy đủ hoặc đã 3x, sau đó cmt cảm nhận vào topic này.
phải tự mình trải nghiệm mới thấy bất cập đc. Nói thì chả giải quyết đc gì đâu.
p.s Đừng lấy sv dzo ra để dọa mình
Đừng bảo là cứ phải 3x , m` gà mới 23 thôi nên cũng chả có đồ 3x gì cả , ok ? Ko lẽ bác đòi chơi sau full set pt2 3 cht 5>> mới ok ? nói thật chứ chỉ có vài ngày đầu là dễ farm ra CHT thôi , chứ sau đó fix drop lại cũng ko khác mấy bây h cả , có chăng thì tiền farm ít đi nhưng dưới 2x thì xài máu tiểu , 1 ngọc =30 bình ko lẽ ko đủ bác farm ? farm = cấp ko dc hay cứ phải như các bác xài MST để train vượt cấp ?

dttb

Gia nhập giang hồ
Đừng bảo là cứ phải 3x , m` gà mới 23 thôi nên cũng chả có đồ 3x gì cả , ok ? Ko lẽ bác đòi chơi sau full set pt2 3 cht 5>> mới ok ? nói thật chứ chỉ có vài ngày đầu là dễ farm ra CHT thôi , chứ sau đó fix drop lại cũng ko khác mấy bây h cả , có chăng thì tiền farm ít đi nhưng dưới 2x thì xài máu tiểu , 1 ngọc =30 bình ko lẽ ko đủ bác farm ? farm = cấp ko dc hay cứ phải như các bác xài MST để train vượt cấp ?
vậy là chỉ đủ tiền để farm thôi sao?
đạt đến lv nhất định thì phai nạp @vao làm đồ?
đạt đến lv nhất định mà ko train nổi quái hơn 2-3 lv thì thôi lại về quái ngang cấp train đến khi nào may mắn nhặt được đồ có giá trị thì mới có tiền sắm đồ để đánh quái lv cao hơn.
ngoài bạn ra chẳng có ai làm đc vậy đâu

babybaboon

Binh Nhì
Mọi người góp ý để Open mọi thứ fix 1 cách hợp lý nhất
đạt đến lv nhất định mà ko train nổi quái hơn 2-3 lv thì thôi lại về quái ngang cấp train đến khi nào may mắn nhặt được đồ có giá trị thì mới có tiền sắm đồ để đánh quái lv cao hơn.
Nói đi nói lại, bây h mới OB thôi, về Open thì reset hết, lúc đấy chỉ đánh quái hơn được 10lvl thôi thì rớt được cái gì giá trị? H chỉ 1 là đua top nhận quà, 2 là vào game trải nghiệm, có gì mà khó khăn vậy

Dreamer

Gia nhập giang hồ
Mình thấy các tỉ lệ giờ là cũng khá ngon rồi. Cuộc sống khó khăn thì cũng là khó khăn chung cả làng mà, chơi game vui là chính thôi :D

Marz

Binh Nhất
vui thôi. kệ họ đi @Marz có gì mua bỏng ngô gọi tôi nhé
thôi dẹp, tui nản rồi, có sao chơi vậy, tới lúc chịu không nổi nữa thì nghỉ, nói nhiều tí lại bị nói bạo động, phản động hay bốc đồng nữa. Tui vẫn khó hiểu vụ Kinh Tế vĩ mô thôi. Thôi kệ vậy.
Mình thấy các tỉ lệ giờ là cũng khá ngon rồi. Cuộc sống khó khăn thì cũng là khó khăn chung cả làng mà, chơi game vui là chính thôi :D
4v CHT, 2 acc, treo 20 tiếng. Chắc ngon. Không đủ dùng thì phải mua, mà ai cũng không đủ thì mua ĐKT, giờ ĐKT không bán...ok fine!!

dttb

Gia nhập giang hồ
thôi dẹp, tui nản rồi, có sao chơi vậy, tới lúc chịu không nổi nữa thì nghỉ, nói nhiều tí lại bị nói bạo động, phản động hay bốc đồng nữa. Tui vẫn khó hiểu vụ Kinh Tế vĩ mô thôi. Thôi kệ vậy.

4v CHT, 2 acc, treo 20 tiếng. Chắc ngon. Không đủ dùng thì phải mua, mà ai cũng không đủ thì mua ĐKT, giờ ĐKT không bán...ok fine!!
Ý người ta đã quyết rồi ko nên nói thêm nữa
chúng ta chỉ lên 4rum đòi công bằng thôi mà giờ biến thành vai phản diện rồi. ý kiến thêm người ta ghét đấy.
Hiện tại thì 1 phần nhỏ đang hả hê vui sướng, 1 phần nhỏ thì ko qtam vui là chính và phần lớn còn lại thì đang ức chế. Vẫn phải chơi thôi chứ biết làm sao. Nghỉ ư? đợi 4 năm rồi ko nghỉ đc
Thôi ko ý kiến thêm nữa các bạn chưa có set 3x mặc ạ, dẹp dẹp hết đi.

touhoushinki1610

Gia nhập giang hồ
chả hiểu bác than kiểu gì , vừa train ở cương thi 1h rớt 6 7 viên ngọc r , thêm cả đồ nữa .còn đòi train vượt cấp =)) , thôi m` gà nên chỉ farm = cấp , ko dc như bác ko nạp tiền , chịu khó mà đòi train vượt cấp thì chịu , đã số ở đây train vượt cấp thì đã nạp vào r` , còn ko thì nhanh nhạy kinh doanh có tiền op đồ . chứ như bác mở miệng đòi cht , tiền rớt nhiều thì nó có giá ah ? 1 ngày vẫn rớt dc 1 2v cht thì ko lẽ ko đủ cho bác ? thiếu tiền thì 2 3 ngày bán 1v đã đủ tiền mana máu , op đồ thì tích vài ngày ko đủ ah` ? hay cứ phải full set pt 2,3 cht 4 5 gì đó ? nếu train vượt 1 2 cấp thì chỉ cần ch 3 4 là đủ r` ko cần pt . vậy ko lẽ 1 tuần bác ko đủ set ch 3 ?
ps: lk đã nhiệt tình lắm r` , đừng mở miệng ra đòi hỏi hoài , mỗi người có khó riêng , đại gia khác nhà nghèo khác . thích train vượt cấp cứ VND vào . còn ko nạp dc xu nào cho sv thì cứ tà tà đi nhé .

Marz

Binh Nhất
chả hiểu bác than kiểu gì , vừa train ở cương thi 1h rớt 6 7 viên ngọc r , thêm cả đồ nữa .còn đòi train vượt cấp =)) , thôi m` gà nên chỉ farm = cấp , ko dc như bác ko nạp tiền , chịu khó mà đòi train vượt cấp thì chịu , đã số ở đây train vượt cấp thì đã nạp vào r` , còn ko thì nhanh nhạy kinh doanh có tiền op đồ . chứ như bác mở miệng đòi cht , tiền rớt nhiều thì nó có giá ah ? 1 ngày vẫn rớt dc 1 2v cht thì ko lẽ ko đủ cho bác ? thiếu tiền thì 2 3 ngày bán 1v đã đủ tiền mana máu , op đồ thì tích vài ngày ko đủ ah` ? hay cứ phải full set pt 2,3 cht 4 5 gì đó ? nếu train vượt 1 2 cấp thì chỉ cần ch 3 4 là đủ r` ko cần pt . vậy ko lẽ 1 tuần bác ko đủ set ch 3 ?
ps: lk đã nhiệt tình lắm r` , đừng mở miệng ra đòi hỏi hoài , mỗi người có khó riêng , đại gia khác nhà nghèo khác . thích train vượt cấp cứ VND vào . còn ko nạp dc xu nào cho sv thì cứ tà tà đi nhé .
=)))) nói chuyện =)))) cho 1 ngày 4 viên cũng không đủ xài, train vượt cấp?? hiện tại đa số là train hổ, tiền mua máu thì tầm 100-200k 1 lần, chắc bán 1 viên đủ?? ai đòi tiền rớt nhiều? toàn đòi bán lại CHT hoặc fix drop :v không ful set 2 3 thi thử bằng cấp cọp train xem nó tán nhiêu máu, rồi tiền máu nhiều hơn tiền train rồi lại than. Cho bạn hết OB tích CHT luôn đó (4v/acc/ngày), ep thử 1 bộ full gì cũng được +4 đó (Top toàn ful 678 +5). chắc dễ!!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
=)))) nói chuyện =)))) cho 1 ngày 4 viên cũng không đủ xài, train vượt cấp?? hiện tại đa số là train hổ, tiền mua máu thì tầm 100-200k 1 lần, chắc bán 1 viên đủ?? ai đòi tiền rớt nhiều? toàn đòi bán lại CHT hoặc fix drop :v không ful set 2 3 thi thử bằng cấp cọp train xem nó tán nhiêu máu, rồi tiền máu nhiều hơn tiền train rồi lại than. Cho bạn hết OB tích CHT luôn đó (4v/acc/ngày), ep thử 1 bộ full gì cũng được +4 đó (Top toàn ful 678 +5). chắc dễ!!
check post trên kìa :)

babybaboon

Binh Nhì
?? Thế Open đại phu để làm cảnh à ?

Bên trên