XIN XỎ Nổi lòng member !!!

Sabicoll

Gia nhập giang hồ
+Có ai thấy hiện trạng rơi CHT tại thời điểm này còn ít hơn trước khi Fix ko?? Chứ mình thấy nó còn ít hơn cả lúc chưa fix... Mà đã thế DKT còn ko bán CHT!!!!

+Cảm thấy quá thiệt thòi cho nhưng ai vừa đạt ngưỡng 30 và sắp đạt mốc 30. Còn những bạn 30 từ trước thì may mắn hơn tí vì còn được dịp mua!!!

P/s: Vấn đề mình muốn nói ở đây ko phải muốn bán lại CHT trong DKT, nhưng drop sao cho hợp lý chứ 1 ngày đánh được lèo tèo vài viên. Chưa nói đến chơi vs a DKT a buồn buồn ảnh cho lên đĩa nữa và rao mua thì ko ai bán.....!!!!!!
Mong GM + MOD xem lại !

Marz

Binh Nhất
=))) 2 accc, nguyên đêm, 1 viên CHT :))) chắc đã tăng tỉ lệ drop CHT :))) kiểu này giá 150k/v CHT cũng có người mua :))

Marz

Binh Nhất
:)) tỉ lệ rớt max thấp, không còn bán CHT, tiền thì fix :)) kiểu này toàn đồ trắng đi farm :))) thôi rồi :)) ôm bộ 2x hiện tại tới lúc reset luôn :))

dual.shadow

Binh Nhất
Mình thấy lk fix lại, nên lại vào chơi lại, treo từ sáng đến giờ 2 acc đc 1 viên, còn đồ thì nhiều kín rương, ngọc rơi ít đi

Zhun

Gia nhập giang hồ
e đã trao lầm nìm tin
train tiền được vừa đủ để mua máu với sâm, shop ko bán cht cũng ko sao vì h làm gì có tiền mà mua, train cũng ko ra cht.
boss muốn e sống sao !?!?!?!!

Bên trên