Nên chọn Char nào

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
Các bác như thánh :)) chuyện sắp cũng có thể tính trước được :((
cái này có thể tính dc.hiện tại thì máu nó chỉ thua 3 char là đao, dp và thương.buff thêm máu thì với khí công tăng máu giống của cung và thương thì rất khó mà vượt dc khí công "thể huyết bội tăng" của dp hoặc "kim cang bất hoại" của đao dc

hơn cả kiếm lun sao, mà cũng đúng nó là class tank mà.
có khả năng thế.cơ mà thằng kiếm ko nhầm là máu hơn dc nin, cung với thương thôi chứ.kiếm là nhân vật có chỉ số nằm ở hạng trung mà :-?

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
cái này có thể tính dc.hiện tại thì máu nó chỉ thua 3 char là đao, dp và thương.buff thêm máu thì với khí công tăng máu giống của cung và thương thì rất khó mà vượt dc khí công "thể huyết bội tăng" của dp hoặc "kim cang bất hoại" của đao dc

có khả năng thế.cơ mà thằng kiếm ko nhầm là máu hơn dc nin, cung với thương thôi chứ.kiếm là nhân vật có chỉ số nằm ở hạng trung mà :-?
tuy kiếm ko có kc tăng HP nhưng HP kiếm khá cao đó, Nói về Kiếm, cung, Dp thì mình chơi dzo lên 11x hết rùi.

FMFDream

Gia nhập giang hồ
Em đang muốn chơi char mà ít ai ăn hiếp được em :)))
em đang phân vân với Char Cung với Kiếm
vì 2 char này em chưa bao giờ chơi...em toàn chơi Đao cả ngày cặm cụi với Fam and train nên mãi cũng chán..bây giờ muốn Đổi không khí đi Pk..gây thù mới vui :D~ ( Em muốn vui vẻ tý chứ đừng nói e m ác nhé )
Anh em đóng góp cho em ít ý kiến nên chơi char nào ... char nào dễ chơi..:)
vào post Kiếm khách mà hỏi nên chơi char nào thì cơ bản đã xác định mục tiêu rồi :))

NgayKhongEm

Gia nhập giang hồ
Bàn luận đi đâu thế ??

1. Vấn đề là sv này ko co kép chay nên bạn nói cung theo đường bán chay mạnh để làm gì ??
2. Đang thào luận câu nói bạn Ngo Phong Ky là cung kép skill ko bằng ai ??
3. Xin thưa là kép skill cũng có giới hạn bao nhiêu hit nha bạn, ko phải bạn cứ kép dồn dame khi nào chết ngươi ta roi thả skill ??
Kẹp skill chứ không phải kép
sv này kẹp giới hạn hit như đã bàn luận

Bên trên