Nên chọn Char nào

DengTingWu

Gia nhập giang hồ
Các bác có biết tuyệt chiêu Đô La Thần Chưởng chưa, tuyệt chiêu mạnh nhất giang hồ đấy :D thích hợp cho mọi char. Mọi chi tiết xin liện hệ Viettel, Mobi, Vina=))=))=))

Thanh Quang

Gia nhập giang hồ
có vẻ xem thường thương quá nhỉ... e kết bác rồi đó sau này có cơ hội sẽ lãnh giáo :mad:

Mình kết bạn rồi... =]]]] Tui đam mê Thương từ nhỏ.. A e mình làm lừng lẫy Thương Hào nhé.. Thương là nhất.. mấy char kia chỉ là làm nền để Thương nổi hơn thôi... Hahahaha.... Gạch đá e xin nhận hết, chỉ vì e wá đam mê Thuong thôi..

huynhtuankha

Binh Nhất
Mình kết bạn rồi... =]]]] Tui đam mê Thương từ nhỏ.. A e mình làm lừng lẫy Thương Hào nhé.. Thương là nhất.. mấy char kia chỉ là làm nền để Thương nổi hơn thôi... Hahahaha.... Gạch đá e xin nhận hết, chỉ vì e wá đam mê Thuong thôi..
chuẩn rồi xưa giờ chơi hk 6-7 năm nay chưa bao giờ chơi HK mà char tạo đầu tiên ko phải là Thương cả... 1 tình yêu với thương :))

huynhtuankha

Binh Nhất
A e đồng môn thất lạc của t.... Giờ t mới tìm đc... =[[[[ hp chi cho bằng tìm đc người chung chí hướng... kakakaaka... Chú m wê ở đâu? tên gì? nhiu tuổi? sau này game vừa ra là a e ta sát cánh bên nhau nhé...
tất nhiên rồi hè hè... tên như ID Huỳnh Tuấn Kha ở Đăk Nông, học ở SG, tuổi đời còn non mới hơn 18 :) vừa đậu ĐH xong

Thanh Quang

Gia nhập giang hồ
=]]] Zậy làm Sư đệ nhá.. Kaka.. T tên Thanh Quang. 19t.. Năm 2 Đại học Ktrúc tp HCM.. =]] nhưng học ở Cần thơ.. Sđt 0923 20 23 84 or 0121 55 22 225.. có gì a e ta nt... T kết chú em rồi... Dọn đồ xuống đây với t cho zui... :)):))

huynhtuankha

Binh Nhất
=]]] Zậy làm Sư đệ nhá.. Kaka.. T tên Thanh Quang. 19t.. Năm 2 Đại học Ktrúc tp HCM.. =]] nhưng học ở Cần thơ.. Sđt 0923 20 23 84 or 0121 55 22 225.. có gì a e ta nt... T kết chú em rồi... Dọn đồ xuống đây với t cho zui... :)):))
Cần Thơ ak` we tui đấy kaka có duyên phết... :)) tham gia G cùng thằng e nhé
http://www.yulgangvn.com/forum/threads/hacphongbang-ta-phai-vao-ghi-danh-nao.64/

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
thôi thôi các bác cãi hoài, để tui đính chính lại hết cho nhé.

Đại Phu: phế khi đi solo nhưng cực kì quan trọng khi đi PK team vì nó hỗ trợ rất nhiều, đặc biệt hỗ trợ cho char Thương mau nổi điên.
Đao: 12x trở lên thì cực kì bá đạo vì phản phản dame và nhảy dame.
Thương: dame cao và ổn định, chịu đầu tư thì những ai nằm trong ngưỡng dame của nó toàn là 1 hít
Kiếm: nhảy dame cao và cũng là Char đi PK có vẻ ngon nhất
Cung: là char được đánh giá khá cao vì dame bắn chay của nó cực kì bá đạo, bên Dzogame char Cung là char ra PK chẳng thua kém gì ai.
Ninja: Ninja sau khi thăng thiên thì sẽ là 1 phế vật còn trước thăng thiên thì miễn bàn.
Đàn: No comment's ^^.
Hàn Bảo Quân: No comment's ^.^

Quang Lê

Binh Nhất
thôi thôi các bác cãi hoài, để tui đính chính lại hết cho nhé.

Đại Phu: phế khi đi solo nhưng cực kì quan trọng khi đi PK team vì nó hỗ trợ rất nhiều, đặc biệt hỗ trợ cho char Thương mau nổi điên.
Đao: 12x trở lên thì cực kì bá đạo vì phản phản dame và nhảy dame.
Thương: dame cao và ổn định, chịu đầu tư thì những ai nằm trong ngưỡng dame của nó toàn là 1 hít
Kiếm: nhảy dame cao và cũng là Char đi PK có vẻ ngon nhất
Cung: là char được đánh giá khá cao vì dame bắn chay của nó cực kì bá đạo, bên Dzogame char Cung là char ra PK chẳng thua kém gì ai.
Ninja: Ninja sau khi thăng thiên thì sẽ là 1 phế vật còn trước thăng thiên thì miễn bàn.
Đàn: No comment's ^^.
Hàn Bảo Quân: No comment's ^.^
Đưa DP lên nói đầu tiên rồi phán "phế solo" thế à. >.<
Khi sv OB phải cố gắng đầu tư cho em nó mới dc. Định nghĩa lại char DP solo 1:1

Bên trên