Nên chọn Char nào

Break

Gia nhập giang hồ
Chơi bất kể char gì. Chủ yếu là VND thần chưởng. Bất kể char nào cũng bá đạo. Cùng lắm là không ai giết được bạn. Cứ học được VND thần chưởng thì chấp hết tù cùi cho đến mạnh. Chủ yếu là chịu chi :-t:-t

DNP

Gia nhập giang hồ
có điều kiện đầu tư thì char nào cũng mạnh cả :v còn ko có đầu tư thì char nào cũng yếu cả :v
cái chúng ta mún bik là nếu áo quần và vũ khí + như nhau thì các char có phải là như nhau ?????????
quy luật của tự nhiên vì char nào trong HK cũng kute - đẹp - mạnh cả
đó là quy luật của người tạo game vì tự nhiên ko tạo ra những thứ như thế ^^

DNP

Gia nhập giang hồ
Chơi bất kể char gì. Chủ yếu là VND thần chưởng. Bất kể char nào cũng bá đạo. Cùng lắm là không ai giết được bạn. Cứ học được VND thần chưởng thì chấp hết tù cùi cho đến mạnh. Chủ yếu là chịu chi :-t:-t
ko phải như thế , giả sử có 2 char như nhau (khí công , clvc, tốc độ ra đòn,...) , nhưng char kiếm đánh nhau hơn char đao 10 máu thì tui sẽ bỏ tiền đầu tư cho char kiếm, chẳng có lý do nào để chơi char đao nếu 2 char ngang nhau mà kiếm nhỉnh hơn đao cả

Break

Gia nhập giang hồ
ko phải như thế , giả sử có 2 char như nhau (khí công , clvc, tốc độ ra đòn,...) , nhưng char kiếm đánh nhau hơn char đao 10 máu thì tui sẽ bỏ tiền đầu tư cho char kiếm, chẳng có lý do nào để chơi char đao nếu 2 char ngang nhau mà kiếm nhỉnh hơn đao cả
Thế theo bác thì bác theo char nào để đầu tư đòi không để người khác bắt nạt. :)), Char nào cũng có lợi thế và hạn chế cả vì thế chẳng cần phải biết. Giờ nói chuyện với nhau chủ yếu bằng đồng tiền + thêm 1 chút khôn ngoan thôi, chứ char nào thật sự là hết quan trọng rồi. Còn nói chuyện đầu tư ngang thì lại khác thời thế tạo anh hùng, chưa hẳn kiếm đã ăn được đao, mà cũng chưa chắc là đao không ăn được kiếm tùy trình nữa.

DNP

Gia nhập giang hồ
Thế theo bác thì bác theo char nào để đầu tư đòi không để người khác bắt nạt. :)), Char nào cũng có lợi thế và hạn chế cả vì thế chẳng cần phải biết. Giờ nói chuyện với nhau chủ yếu bằng đồng tiền + thêm 1 chút khôn ngoan thôi, chứ char nào thật sự là hết quan trọng rồi. Còn nói chuyện đầu tư ngang thì lại khác thời thế tạo anh hùng, chưa hẳn kiếm đã ăn được đao, mà cũng chưa chắc là đao không ăn được kiếm tùy trình nữa.
cái mình nói là những gì bạn chủ topic đang phân vân đoá: Nếu đầu tư ngang nhau thì kiếm cung char nào mạnh hơn.
trình game thì ko phải ai cũng như nhau nhưng chúng ta thống kê đc khi pk người chơi char kiếm chiến thắng nhìu hơn , đó là cơ sở @.@

BuGau

Gia nhập giang hồ
chơi Đao với DP hết đi, 2 char này khỏe re ít tốn kém đấy,đọc thấy mà mệt =))
anw, xin slot ăn hành của tất cả các thằng và con đã, đang, và sẽ cmt trông topic này =))

Kay

Gia nhập giang hồ
cái chúng ta mún bik là nếu áo quần và vũ khí + như nhau thì các char có phải là như nhau ?????????

sao lại ko ??? nói cân bằng ở đây là nói bao gồm chung......và còn tùy vào thời điểm nữa.....ví dụ như char này từ giai đoạn thăng chức bao nhiêu đó thì sẽ mạnh nhưng càng về sau thì bị mấy char khác hành lại......cân bằng của game này là nó thuộc đại loại như vậy.........nếu thế còn ko hiểu đi quote bắt bẻ ng ta.......tốn sức giải thích vl :|

Chibi

Binh Nhất
đó là cách nghĩ riêng của ông thôi chứ nhiều người biết kiếm nhỉnh hơn đao vẫn chơi đao đó đầy ra đó
liên quan cái mắm gì nếu char kiếm nhỉnh hơn char đao thì chơi kiếm ko chơi đao
mỗi cây mỗi hoa mỗi char mỗi đặc điểm khác nhau
đao mất cái này có cái kia bù đắp lại và tương tự cho kiếm
còn về vấn đề pk
éo phải 2 thằng đồ ngang nhau là thằng kiếm cho thằng đao ăn hành được đâu nhé
còn phải về trình nữa thím ạ

cái mình nói là những gì bạn chủ topic đang phân vân đoá: Nếu đầu tư ngang nhau thì kiếm cung char nào mạnh hơn.
trình game thì ko phải ai cũng như nhau nhưng chúng ta thống kê đc khi pk người chơi char kiếm chiến thắng nhìu hơn , đó là cơ sở @.@
nhỉnh hơn thì làm sao ???

vipvip0786

Gia nhập giang hồ
thèng kiếm làm tướng quân thắng trận thì thằng đao làm bá hộ giàu có 1 phương bác ợ. Lấy thèng đao cày cuốc farm nuôi mấy thèng khác là đẹp. Còn pk thì xem tài nghệ đồ đạc đối phương thế nào nữa bác...

Lion_Roar2

Binh Nhất
chả biết cung thím máu trâu như thế nào.nhưng tính trên cùng 1 set đồ (opt giống nhau) thì máu cung ko bao giờ hơn dc dp.cung chỉ dc thêm 2% máu cho skill buff lv80.nhưng con dp nó lại có khí công thứ 3 tăng máu theo % chứ ko phải chỉ số cố định như cung, thương hay cầm sư. và đó là chưa kể skill buff 10% hp của dp nữa.
bên HV mới có chuyện cung máu trâu nhất thôi nhé :|
Đã so sánh thì phải là buff ngang nhau, nói chuyện mắc cười thật, nói như bạn lấy dp buf cho char khác ko buf cho cung thì so sánh cái....... gì ??

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
Đã so sánh thì phải là buff ngang nhau, nói chuyện mắc cười thật, nói như bạn lấy dp buf cho char khác ko buf cho cung thì so sánh cái....... gì ??
thì buff ngang nhau.nhưng khí công tăng hp của cung là tăng cố định trong khi của dp lại là tăng theo %.bất kể là có buff hay ko buff, có prem hay ko prem, mặc set gì... giống nhau thì máu dp vẫn cao hơn cung.

Lion_Roar2

Binh Nhất
Thật ra cái vụ kẹp dồn dame nó có 2 mặt :
1 là cho phép kẻ yếu hơn oánh chết những kẻ mạnh hơn
2 làm mất điểm mạnh của mỗi char nhất là char cung - nin
Và xin nói luôn Cung skill mạnh phụ thuộc vào cây cung có full clvc hay ko , có phải là cung + 8 + 9 + 10 hay ko . Còn bạn không tin cứ thử so sánh uy lực skill của nó với char khác xem . Bản thân char cung đi đường skill không yếu nhưng nó không phát huy hết nhưng khí công bắn chạy vốn dành cho nó . Mình công nhận cung skill mạnh thật nhưng nếu và gặp 1 em Cung ( bắn chạy ) ngang đồ , lv , trình pk thì thất bại vẫn là Cung theo đường skill ( Không tin qua bên Dzo mình với bạn thử lv 35 thôi cũng đc :D )
Bàn luận đi đâu thế ??

1. Vấn đề là sv này ko co kép chay nên bạn nói cung theo đường bán chay mạnh để làm gì ??
2. Đang thào luận câu nói bạn Ngo Phong Ky là cung kép skill ko bằng ai ??
3. Xin thưa là kép skill cũng có giới hạn bao nhiêu hit nha bạn, ko phải bạn cứ kép dồn dame khi nào chết ngươi ta roi thả skill ??

Bên trên