Nên chọn Char nào

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
bạn có thể cho bik lý do không ?
Mỗi người có mỗi cách chơi riêng mà e. A thấy cũng ko có gì nếu trong giai đoạn đầu này có điều kiện op cây clvc thì chơi, vì lúc này cung có thể kill quái từ xa, hit and run. nhanh up lv. Còn nếu chọn đường auto thì bắn chay vừa tiết kiệm lại treo đc lâu.

Khang

Binh Nhất
Bên dzô ko có kẹp dồn skill, chỉ có kẹp chay thôi, thua là điều tất yếu. Nếu có cả kẹp skill lẫn kẹp chay thì khác nhé.:))
Như mình đã nói
Thật ra cái vụ kẹp dồn dame nó có 2 mặt :
1 là cho phép kẻ yếu hơn oánh chết những kẻ mạnh hơn
2 làm mất điểm mạnh của mỗi char nhất là char cung - nin

Mình bik nhưng nói thật kẹp dồn dame làm lu mờ về những điểm mạnh của char , ảnh hưởng rất nhiều đến từng char
Cung hầu như chơi skill ,
Đao không còn phải thụ động chờ fan dame ( mất đi khả năng ưu việt của nó )
Phải đầu tư nhiều về dame - def khi pk mà thiết nghỉ ai có kinh tế mới làm đc
Và nếu kẹp dồn dame như thế việc chơi Dp - Cung cực sướng kẹp sub từ xa nhanh gọn lẹ so với char khác up lv vù vù chăng ?
Kiếm trở nên siêu kinh vì delay skill lẹ , né cao lẫn giảm 50% dame , nhảy dame ,có thể gọi là char khá hoàn hảo khi pk
Mình nói sai thì sửa nhé

kẹp dồn dame như thế thỳ ai ai cũng chới skill là phải . Còn bạn nửa skill nửa chay thì mình ko bik , vì chưa kep kieu do bao gio OK?

wander

Gia nhập giang hồ
Như mình đã nói

kẹp dồn dame như thế thỳ ai ai cũng chới skill là phải . Còn bạn nửa skill nửa chay thì mình ko bik , vì chưa kep kieu do bao gio OK?
HÌnh như bạn chưa hiểu rõ ý của mình. Mà thôi kệ đi, game có thế nào thì chơi thế đó.:)

Chibi

Binh Nhất
chơi char gì ko quan trọng bạn à
quan trọng là bạn có nguồn vnd hoặc usd dồi dào là sẽ ko có bố con thằng nào hành bạn được cả
nếu có chỉ đếm trên đầu móng tay chứ éo phải ngón tay nữa
sv chưa ra nên chưa biết cách kẹp nó ra sao
các char cân bằng nó ra làm sao nên khó nói lắm ! đợi ra Cb đó test là biết ngay mà :)
riêng mình thì cung là ưu tiên hàng đầu :">
mình rất thích được ăn hành...hy vọng các bác cho em chút hành nấu cháo ngày ra game nhé hihi :P

khanhstar

Gia nhập giang hồ
Tình hình là có kẹp kill : kẹp = chạy thì chơi kiếm , nếu phải kẹp = biểu tượng thì chơi DP !

Stone_Kids

Gia nhập giang hồ
Em đang muốn chơi char mà ít ai ăn hiếp được em :)))
em đang phân vân với Char Cung với Kiếm
vì 2 char này em chưa bao giờ chơi...em toàn chơi Đao cả ngày cặm cụi với Fam and train nên mãi cũng chán..bây giờ muốn Đổi không khí đi Pk..gây thù mới vui :D~ ( Em muốn vui vẻ tý chứ đừng nói e m ác nhé )
Anh em đóng góp cho em ít ý kiến nên chơi char nào ... char nào dễ chơi..:)
chơi kiếm đi ( kiếm 9 vũ khí đẹp ) , mà đao pk ăn max siêu thị trâu lắm mà sao không chơi đao

Kay

Gia nhập giang hồ
có điều kiện đầu tư thì char nào cũng mạnh cả :v còn ko có đầu tư thì char nào cũng yếu cả :v quy luật của tự nhiên vì char nào trong HK cũng kute - đẹp - mạnh cả

Bên trên