THẢO LUẬN Mrshj thách đấu kem7

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

KySlot

Gia nhập giang hồ
kem7 la thag cho nao`... có được xài kill dd k... nếu không cho xài thì bắt nó k xài kill kết hợp... bố thằng đàn bà

meanboy

Binh Nhì
Thằng kem7 nó có bít nhục là j đâu. Mình la 4x 5x nó kill auto từ tam tà >> liễu thiên phủ >>> thần võ môn. Mình cắn răng chịu đựng train lên 6x ních 0o0MeanGirl0o0. Mình gặp nó đâu bem nó ở đó. Nó kêu mình tc3 sưu nhi đi đánh 5x :(( Balô Balô minh suu nhi này nọ. Éo hiểu thằng này nó an j. Lúc mình 4x 5x nó kill xong kiểu thỏa mãn h bị săn thì võ mồm.

gucci

Gia nhập giang hồ
Thằng kem7 nó có bít nhục là j đâu. Mình la 4x 5x nó kill auto từ tam tà >> liễu thiên phủ >>> thần võ môn. Mình cắn răng chịu đựng train lên 6x ních 0o0MeanGirl0o0. Mình gặp nó đâu bem nó ở đó. Nó kêu mình tc3 sưu nhi đi đánh 5x :(( Balô Balô minh suu nhi này nọ. Éo hiểu thằng này nó an j. Lúc mình 4x 5x nó kill xong kiểu thỏa mãn h bị săn thì võ mồm.
giống mình vãi :))) kiểu như cắn lén tưởng mình giỏi vip lắm rồi

caduta

Gia nhập giang hồ
Bác giống y mình. Mẹ nó kill auto giết gà thôi. Gặp acc khủng chạy re kèn đéo kịp. Chỉ rình cắn trộm thì vô đối. Chửi cho nó thối cả mặt ra. Giờ bác lên cao kill chết cụ nó đi mà nó còn khóc đc kiểu đấy đéo biệt nhục là cái lol gì =))))

Dũng Master

Gia nhập giang hồ
=)) em mới chơi đây cũng định làm cái topic khóc cái vụ mấy ông thần hay hít lá đu đủ buổi đêm đi cắn 3x 4x auto. Nói thiệt chứ em chả hiểu mấy ổng làm vậy được cm gì mà hầu như tối nào cũng thấy lủi tới lủi lui me cắn, tối rồi có kiếm kèo solo thì triển với các bác bằng vai phải lứa ko thì treo máy vô ngủ với vợ con cho khỏe cắn mấy con gà nhép nhục nào tả siết mà tự cmn hào. Phận con tôm cái tép chỉ biết ngậm mồm ra bãi train lại nhiều hôm ngủ sớm thì y như rằng sáng mai thấy mặt chị môn chủ đầu tiên. Em tôm tép thiệt chứ đm ráng ráng cũng phải build lên ít đồ có ngày cho mấy thằng hít lá đu đủ sml 1 lần cho hả dạ. 1 lần nữa xin FUCK vào mặt những thằng hay cắn auto. Nu Pa Ca Chy nhé =))))

namdinh

Binh Nhì
ban Kem7 gi oi lam on tha cho em di, dung kill auto em nua, em ga lam chi co set def cui de train qua ngay, dung giet em nua ,van xin anh day ,xin het, thank

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên