THẢO LUẬN Mrshj thách đấu kem7

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrShj

Thượng Úy
Tình hình là có con gà chuyên đi săn auto anh em tà phái 3x 4x không có sức chống cự , hôm nay đen quá đi skill auto ngay lúc mình ngồi máy , sho sml ngay tại chỗ .
Truy cùng giết tận về đến LTP , giết cho 3 4 mạng nữa , sau 1 hồi đấu võ mồm thì hắn kêu lên 4room làm kéo như sau :
- MrShj vd Kem7
Time : 10h tối CN 10.09.2017
Địa điểm : Đấu trường tự do .
Quy định : Chỉ dc ăn yêu hóa VK .

Mình xin từ chối kèo này vì 1 số lý do như sau , kẻo bọn bám đít kia lại tưởng mình sợ .
- mình char dp , nó char thương mà nó cấm mình k dc dùng cái gì thì mấy bạn chơi Dp quen cũng biết là thua hay thắng rồi . Chưa kễ nó còn kêu chĩ dc dùng yêu hóa ,( vậy là dd cũng k cho dùng ) tính chơi chữ với tao ah .
- Đã nói solo : thì nhà mày có cái gì vác ra hết chứ đừng nói cấm với không cấm .
- Nó còn bảo : Dp ăn pill vào 1 hit con thương chết . tao cho 1 b nếu ai làm dc điều đó , đừng xàm ngôn .
- Đổ thừa tạo Dp lỗi : k dám cho ăn pil : Thế máy nghĩ con thương của mày k lỗi mà dame to như thế chắc .
Mà lỗi hay là đéo có tiền mua pil thì xác định rõ .
- Pk có người có pil này người kia có pil kia , làm sao mà cấm ăn pil thì thật là nực cười . vậy thì bao nhiêu công sức người ta cố gắng để hơn nhau đem vứt hết ah .
( bọn mày ra kêu MKL solo k pil coi nó có ỉa vào mặt cho không )

Thêm 1 vấn đề là : Topic này tôi lập ra để từ chối , nhưng anh em tà phái tiếc kèo quá nên đánh ra kèo chấp cho anh em 9 tà tham gia .

Kèo :
MrShj vs Kem7
Địa điểm : võ đài
MrShj : chỉ dc dùng tất cả skill của mình + yêu hóa + đồ trên người , không nhận bất cứ hỗ trợ nào .
Kem7 : chỉ dc dùng tất cả skill của mình + yêu hóa + đồ trên người , không nhận bất cứ hỗ trợ nào .
Đánh nhau 9 ván , ai ăn 5/9 là thắng .
1 trận 500m hoặc 1b .
Giao gold hoặc vnd cho trọng tài trước 12h trưa chốt kèo . Ai thua bỏ cuộc mất gold

Mình xin cử @Lão Quái Nhân làm trọng tài giữ gold /.
Những người không liên quan thì thỉ ra kèo , còn Kem7 có nhận kèo hay không nhận thì rep .

Last edited by a moderator:

doujinshi110

Binh Nhì
T biết ngay có caia topic này tội thg kem7 dây cả thg đàn bà
Mồm thg nào nãy k3 ltp to mồm kêu thg kem7 ra kèo nào cũng nhận
Bh thấy ko chắc kèo quay ra lí do lí trấu vl vậy
Còn đùng bảo sao t cmt vào đây vì lúc nayz t cungz có mặt ở ltp nghe m to mồm mà bh hèn chứ con đàn bà vậy

MrShj

Thượng Úy
Còn đùng bảo sao t cmt vào đây vì lúc nayz t cungz có mặt ở ltp nghe m to mồm mà bh hèn chứ con đàn bà vậy
Vâng , tao đàn bà nên tao chấp 9 ăn 10 .
Còn mày là 1 thằng đàn ông ., vay tao 1k5@ mua boss , đánh xong lấy Item bán , bán gold lấy tiền rủ cả dòng họ mày đi ăn , rồi đéo trả @ cho tao ,. tao đòi 5 lần 7 lượt thì chặn FB các kiểu .
Mãi về sau cũng đéo trả nổi , phải nhờ thằng JinPi cấn gold hộ cái , loại rẻ rách này đéo có trọng lượng để cmt ở đây nhé !

ductrung

Binh Nhì
m là cái thằng lol ko não à . nó tuyển ai sao cứ sao bày thế ? chủ ạc đâu ko nc cứ lòi cái mõm chó m vào vậy
câm mõm vào cho ngta nc m đéo có cc gì mà nói hoài

doujinshi110

Binh Nhì
Vâng , tao đàn bà nên tao chấp 9 ăn 10 .
Còn mày là 1 thằng đàn ông ., vay tao 1k5@ mua boss , đánh xong lấy Item bán , bán gold lấy tiền rủ cả dòng họ mày đi ăn , rồi đéo trả @ cho tao ,. tao đòi 5 lần 7 lượt thì chặn FB các kiểu .
Mãi về sau cũng đéo trả nổi , phải nhờ thằng JinPi cấn gold hộ cái , loại rẻ rách này đéo có trọng lượng để cmt ở đây nhé !
Ôi vl ;)) thế cơ à t là chủ acc yulsic kp vitamin nhea con zai ơi
Còn thg jinpi n nợ t gold nhé :)

MrShj

Thượng Úy
Còn riêng mày thích thì tự làm topic , tao char thuong LV 62 , thích cc gì chiều nốt , log acc cung ghẻ của mày vào mà làm topic , k phải bám gấu quần người khác như thế . OK ??

MrShj

Thượng Úy
Ôi vl ;)) thế cơ à t là chủ acc yulsic kp vitamin nhea con zai ơi
Còn thg jinpi n nợ t gold nhé :)
Đấy , lại lôi người khác vào , ngoài FB mày mạnh mồm lắm mà , sao k log nik Ngocanh cho nó cùng màu mà phải ném đá dấu tay ??? Sợ nhục ah
Ngoài Fb mạnh mồm lắm mà

Phát Bùi

Binh Nhất
THẮC MẮC: Kèo nào cũng nhận ở đây theo ý MrShj là gì?
Ko lẽ giờ ông kêu ổng bỏ hết đồ ra rồi đánh với con thương full đồ ổng cũng phải đánh?
Ko đánh thì là ĐÀN BÀ mà đánh thì thành THẰNG NGU

MrShj

Thượng Úy
thôi tao biết cái mặt m sao rồi vay ko trả bắt ng ta trả dùm m nói ng ta chó thì m thua cả chó rồi :))
chó nó có giá hơn mặt m nhiều
Nó nói bọn mình là chó , mà nhận thấy nó k dám chấp nhận thì quả thật nó " Không bằng 1 con chó " ông ah

Thôi đừng chửi nhau làm gì. Ăn max pill thì DP lợi thế, ko pill gì chỉ dd và yêu hao thì thương có lợi
Vậy tại sao ko suy xét sẽ ok ăn nhg pill nào? TL2 mà ăn max pill thì đúng là cuộc thi bơm máu
Ví dụ: Chỉ được ăn 10% dame 10% def + bồi nguyên đoưn + ...
Làm sao cho cân bằng cả 2 roofi chieens

MrShj

Thượng Úy
THẮC MẮC: Kèo nào cũng nhận ở đây theo ý MrShj là gì?
Ko lẽ giờ ông kêu ổng bỏ hết đồ ra rồi đánh với con thương full đồ ổng cũng phải đánh?
Ko đánh thì là ĐÀN BÀ mà đánh thì thành THẰNG NGU
Chuyện là vậy nè : nó đánh tui lúc tui mặc set pt nên tui die , đến lúc tui mặc set ULPT lên thì nó đánh k chết nữa nên nó đánh k chết , đành phài núp trong thành mà gõ bàn phím .
Nó ra kèo nên phải lên 4room mới lấy gold dc chứ fb ảo diệu lắm , đánh 1 hồi k có xu gold nào đâu .

MrShj

Thượng Úy
Thôi đừng chửi nhau làm gì. Ăn max pill thì DP lợi thế, ko pill gì chỉ dd và yêu hao thì thương có lợi
Vậy tại sao ko suy xét sẽ ok ăn nhg pill nào? TL2 mà ăn max pill thì đúng là cuộc thi bơm máu
Ví dụ: Chỉ được ăn 10% dame 10% def + bồi nguyên đoưn + ...
Làm sao cho cân bằng cả 2 roofi chieens
Solo : là không giới hạn .
Ngày xưa bên dzo ai cấm ac a khuê log đàn PK giảm 20% def ??
ai cấm dc solo k dùng độc Nam lâm
Mấy dân chơi nửa mùa k có pil nên khóc cũng phải

Phát Bùi

Binh Nhất
Chuyện là vậy nè : nó đánh tui lúc tui mặc set pt nên tui die , đến lúc tui mặc set ULPT lên thì nó đánh k chết nữa nên nó đánh k chết , đành phài núp trong thành mà gõ bàn phím .
Nó ra kèo nên phải lên 4room mới lấy gold dc chứ fb ảo diệu lắm , đánh 1 hồi k có xu gold nào đâu .
Cái vụ 2 bên cá nhân là tui ngoài cuộc nên ko quan tâm đến, nhưng thấy cứ dựa vào câu đó rồi đòi gì cũng được là quá vô lý

Solo : là không giới hạn .
Ngày xưa bên dzo ai cấm ac a khuê log đàn PK giảm 20% def ??
ai cấm dc solo k dùng độc Nam lâm
Mấy dân chơi nửa mùa k có pil nên khóc cũng phải
đấy chỉ là đi kill nhau, còn đã ra kèo muốn ngta nhận thì fai lsao thấy coogn bằng chút
Cũng hiểu là các ông thì thích gáy nhau cho sướng
Sự thật là nếu max pill TC2 này thì ko có cửa nào cho thường, mà nhất là có nhiều loại pill ko có bán
Chỉ góp ý vậy thôi, còn tùy. ko thì lại tiếp tục cmt xàm thôi

Phát Bùi

Binh Nhất
đấy chỉ là đi kill nhau, còn đã ra kèo muốn ngta nhận thì fai lsao thấy coogn bằng chút
Sự thật là nếu max pill TC2 này thì ko có cửa nào cho thường, mà nhất là có nhiều loại pill ko có bán
Bác nói đúng nè mà ra kèo thì 2 bên cảm thấy hợp lý thì chơi chứ cứ đòi từ 1 phía rồi đàn bà này đàn bà nọ là bậy rồi

MrShj

Thượng Úy
Bác nói đúng nè mà ra kèo thì 2 bên cảm thấy hợp lý thì chơi chứ cứ đòi từ 1 phía rồi đàn bà này đàn bà nọ là bậy rồi
Cơ bản luôn là nó đéo có 1 cục pil nào cả mới phát khóc như thế !

Thái Sơn

Gia nhập giang hồ
Bỏ ra bật mịa đi dp char đang hót mà ngại j ..nhà nhà chơi dp người người chơi đp..tlc cầm dp lấy tóp mà ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên