THẢO LUẬN Mrshj thách đấu kem7

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

IceFrog

Binh Nhì
thôi tao thấy vầy, vì lý do chủ quan mà đội khách k đủ tài chính để mua pill nên mình xin đứng ra tài trợ cho bạn đó 1 cái Thái Cực Thần Đơn, 7m tiền mua pill trong TLC, hoa cỏ củ cải luôn. Nếu thắng thằng Shj mình gửi bạn số gold giá trị tương đương với cái acc của bạn. Còn nếu thua thì như trên thôi, xóa mẹ cái acc kèm đồ giúp mình :)
ez gold, ez money.

IceFrog

Binh Nhì
ra Group xem tụi nó chửi nhau um sùm, đàn ông con trai lắm lời vãi ra, đã tài trợ đến thế cũng k chịu, phải như thế này, như thế nọ mới chơi =)) . Đm mốt con dragon muốn pk thì phải cầm kích 600k trắng nha, cầm hơn thì xóa acc đi vì hơn 11lv =))))

BoBo

Binh Nhất
T biết ngay có caia topic này tội thg kem7 dây cả thg đàn bà
Mồm thg nào nãy k3 ltp to mồm kêu thg kem7 ra kèo nào cũng nhận
Bh thấy ko chắc kèo quay ra lí do lí trấu vl vậy
Còn đùng bảo sao t cmt vào đây vì lúc nayz t cungz có mặt ở ltp nghe m to mồm mà bh hèn chứ con đàn bà vậy
Bên kia bị chửi chưa đã hả a, ma
Còn đùng bảo sao t cmt vào đây vì lúc nayz t cungz có mặt ở ltp nghe m to mồm mà bh hèn chứ con đàn bà vậy
Sao cái gì cũng có mày vậy, mày chủ acc Kem7 à, hay là cái não, cái tay của nó,nó ko cmt thì mày cmt làm lol gì, ngta liên quan đéo cmt thôi, mày cứ thích thể hiện

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Noi that ra cac ban choi game cay cap thi dung co doi cong bang nhe'.Tu co chi kim toi bay h roi nhe.
Thang nao co tien thang do manh.Day la ban chat game cay cap roi.
Da~ la keo solo co gi mang ra het ma danh.khong co di vay muon ma danh nhe.
Dung co do tai cap hay do.

KySlot

Gia nhập giang hồ
ĐM t nói thế này nhé.. bản thân t cũng là 9 mà t thấy mày xàm lol r nhé... đã nói solo chấp cái cc nè... solo kêu chấp thì đm m đi đánh nhau m kêu ngta đánh tay không còn m đc cằm dao v đó... đồ thua hay pk cùi thi khõi nhận kèo.. nhận làm cc gì rồi ra vẻ lí do lí trấu...lõi này lõi nọ...

Cà Pháo

Hạ Sĩ
cầm đp zô lấy top đi ông, thử xem :D
Nó trên sao hỏa mới xuống, TLC 2 đây max set 38 hết pill, mất cờ, sạch kẹo, .......vào bác vả em nhát 700 máu đều.:((:((:((.

Thú thật giờ ngộ ra 1 điều, TLC mà hết pill hehe, thằng nào cũng như thằng nào, quan trọng máy xịn ít lag, ai máu ST nhiều hơn thôi.=))=))=))

SAOnline

Hạ Sĩ
Nó trên sao hỏa mới xuống, TLC 2 đây max set 38 hết pill, mất cờ, sạch kẹo, .......vào bác vả em nhát 700 máu đều.:((:((:((.

Thú thật giờ ngộ ra 1 điều, TLC mà hết pill hehe, thằng nào cũng như thằng nào, quan trọng máy xịn ít lag, ai máu ST nhiều hơn thôi.=))=))=))
bác set như vậy, max như vậy ai vả bác 700 vậy

temo

Binh Nhì
Last edited by a moderator: 18 phút trước
cho hỏi sao bạn edited đc bài vậy , nhớ hồi trc có vụ AD cấm mod edited bài hộ mà ?

MrShj

Thượng Úy
Kèo cuối cùng sau khi loằng ngoằng :
MrShj VS Kem7
Time : 7h30
Tại Võ Đài
Quy Định : Cả 2 chỉ dc sử dụng yêu hóa và skill của mình có .
7h đặt cọc gold .
Nếu 7h ai hủy kèo thì chấp nhận khóa acc .
Trước khi ra sân đấu thì chụp hình chứng minh không pil . Sau đó up lên đây và bắt đầu đánh .
Khi chết phải ra sân ngay để đánh tiếp .

temo

Binh Nhì
Kèo cuối cùng sau khi loằng ngoằng :
MrShj VS Kem7
Time : 7h30
Tại Võ Đài
Quy Định : Cả 2 chỉ dc sử dụng yêu hóa và skill của mình có .
7h đặt cọc gold .
Nếu 7h ai hủy kèo thì chấp nhận khóa acc .
Trước khi ra sân đấu thì chụp hình chứng minh không pil . Sau đó up lên đây và bắt đầu đánh .
Khi chết phải ra sân ngay để đánh tiếp .
tôi có ý này cho cả 2 công bằng vấn đề pill sv mình k dùng lệnh dell đc nên up hình chụp đứng cạnh nhau sau và trước khi đánh trận ,chứ chỉ chụp lúc trc trận thì ko biết đc hết..

gucci

Gia nhập giang hồ
mình có ý này, 2 bạn đều ở Biên Hoà thì hẹn nhau ra quán nào tỉ thí, vừa đảm bảo công bằng, vừa "giao lưu" được ngoài đời, mình sẵn sàng live stream

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên