THẢO LUẬN Mong các bác có tâm chút việc kill auto.

TyAnh

Gia nhập giang hồ
Bài việc này chỉ là nổi lòng của mình thôi.
Mình mong sao các bác đi kill auto thì có tâm chút xíu. kill auto thi kill 1 lần thôi. Chứ các bác kill liên tục thế,bọn mình ko có thời gian để canh máy nên rất bực. Mình ko đòi hỏi các bác ko dc kill.Nhưng các bác thử đặt vào vị trí người khác xem. ae cũng như nhau đam mê game,ban ngay cấm train đi làm,tối về tlc pk giao lưu ae cho vui. Chứ buổi sáng đi làm treo train,chiều về nằm ở thành rồi. kênh 1 thì ng train quá đông ko còn 1 bãi nào. Mình mong @Lion_King @Huyết Ban Nick ad tạo điều kiện cho những ae như mih train yên ổn tí.Mình nghỉ ad nên mở thêm 1kênh ko pk nữa cho ae train và có thêm phần thưởng khi đi tlc nữa.chứ đi tlc chỉ dc 2 3 cục võ huần đơn thì nhạt quá( chẳng hạn như bên thắng sẽ đc pháo hoa chiến thắng x300% exp trong 30' ,bên thua thì dc pháo hoa khich lệ x150% exp trong 30% giống bên dzo vậy đó) như vậy a e còn có hứng đi tlc .cho 2 bên nó đông đảo và vui vẻ hơn. Xin cảm ơn!!!

Last edited by a moderator:

Enies

Hạ Sĩ
Bẻ lái chuẩn phết =))=))
- thớt quá nhọ khi bị kill liên tục
-còn 1 kênh ko pk đó là kênh Vip với nhiều ưu đãi
-sever này khác dzo, bên win được ăn kỳ lân và chiến phiếu để đổi rương vàng, nhưng add thêm buf exp vào cũng tốt.

huynhthinh

Binh Nhất
khá lắm chuyển chủ đề rất chi là tốt :)) ..
từ việc đang kill auto sang việc có thể làm thế nào để nhanh lên cấp hơn :D . thớt là tay bẻ lái xe cừ khôi đấy :))

TyAnh

Gia nhập giang hồ
khá lắm chuyển chủ đề rất chi là tốt :)) ..
từ việc đang kill auto sang việc có thể làm thế nào để nhanh lên cấp hơn :D . thớt là tay bẻ lái xe cừ khôi đấy :))
ak,mình chỉ nói qua cái đó cho mấy bác đi skill bớt lại thôi. bây h,mấy ông đó chỉ đi skill lấy võ huấn.mà cả team cua mih ko còn ai còn điểm nào.mà mấy bác đó vẫn skill. Mà ko pai bị nhiều ng skill.đằng này chỉ có 2 ông canh team tui mà skill thôi(đâu có gây thù gì với 2 ông đó đâu)(ko tiện nêu tên).ko có vh mà cứ skill hoài. pm nói luôn rồi.xin cho train yên ổn mà kug bị phá.

TyAnh

Gia nhập giang hồ
Bẻ lái chuẩn phết =))=))
- thớt quá nhọ khi bị kill liên tục
-còn 1 kênh ko pk đó là kênh Vip với nhiều ưu đãi
-sever này khác dzo, bên win được ăn kỳ lân và chiến phiếu để đổi rương vàng, nhưng add thêm buf exp vào cũng tốt.
kênh vip ko đủ điều kiện. mấy k khác bãi thì vắng. chứ skill suốt vậy !ad muốn có thêm ng chơi lâu dài kug khó. vì đi train bi skill suot cũng nãn. k1 thì mới chơi sao ks lại với ngta.

Silver

Hạ Sĩ
kênh vip ko đủ điều kiện. mấy k khác bãi thì vắng. chứ skill suốt vậy !ad muốn có thêm ng chơi lâu dài kug khó. vì đi train bi skill suot cũng nãn. k1 thì mới chơi sao ks lại với ngta.
mạnh mẽ lên bạn,giang hồ hiểm ác mà
lấy 5k đi mua cuốn sổ tay nhỏ nhỏ đi,thằng nào kill mình ghi vào đó,chờ cơ hội phục thù,chứ ghi lên đây tụi nó cũng kill nữa à ( trong đó có tui =)) )
cố gắng lên bạn:)>-

BowNRoses

Binh Nhì
Mc, Rt, Động chào đón bạn. Còn ko nhân nhượng đc nữa mà ít thời gian, mình mở dịch vụ ks thuê (theo giờ, theo ngày, theo tuần, nếu cần có thể theo tháng), đi lùng kill auto bất kể chính tà, bạn muốn team 5x 6x hay 7x (ks solo hay team bn người) đều có thể yêu cầu, team gom gold cho mình cái giá xứng đáng là đc :))). Nếu báo đúng địa điểm 2 ông thần ấy train ở đâu mình sẽ bớt =))). Tất cả đều có thể thương lượng, đợi bạn inb nhé xD

Enies

Hạ Sĩ
Mc, Rt, Động chào đón bạn. Còn ko nhân nhượng đc nữa mà ít thời gian, mình mở dịch vụ ks thuê (theo giờ, theo ngày, theo tuần, nếu cần có thể theo tháng), đi lùng kill auto bất kể chính tà, bạn muốn team 5x 6x hay 7x (ks solo hay team bn người) đều có thể yêu cầu, team gom gold cho mình cái giá xứng đáng là đc :))). Nếu báo đúng địa điểm 2 ông thần ấy train ở đâu mình sẽ bớt =))). Tất cả đều có thể thương lượng, đợi bạn inb nhé xD
:eek::eek: dịch vụ này mới qué, đi kill auto là thuê giang hồ đến tận bãi xử liền :-bd

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
tiện cái bài này .. mình :)) xin chào thanh niên "đéo ai đủ để nc với t kể cả BC của AETDH" thanh niên "ViRutYeuEm" tao là TNDocBo đây qua kill t tiếp đii.. t cũng k cần a can thiệp để hoà giải nữa đâu :)) hâhha

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Dịch vụ này đc nè, lập team tầm 5-10 người, mỗi lần 5m gold 1 phát là đi lùng all kênh =))

Shiflove

Binh Nhì
Mấy thằng xàm lồng thật , bày đặt ra ba cái dịch vụ ks thuê , chúng mày log được bao nhiêu acc mà xàm lồng quá vậy .
Tao ks cả chục lần rùi , thằng nào cũng ks đến già , ks khô cả máu lòn các kiểu ... Ks đék lại thì bảo nhường ... nhường cái cc nè , m vào đây chơi vs tụi t ... :-j

Bên trên