THẢO LUẬN Mong các bác có tâm chút việc kill auto.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Mấy thằng xàm lồng thật , bày đặt ra ba cái dịch vụ ks thuê , chúng mày log được bao nhiêu acc mà xàm lồng quá vậy .
Tao ks cả chục lần rùi , thằng nào cũng ks đến già , ks khô cả máu lòn các kiểu ... Ks đék lại thì bảo nhường ... nhường cái cc nè , m vào đây chơi vs tụi t ... :-j
Bãi nào, kênh nào, tọa độ nói chi tiết đi cưng, đêm nay tiến hành ngay.>:)>:)>:)=))=))=))

kangtadragon

Binh Nhất
nói chúng ko muốn bị kill thì qua kênh 1 hoặc kênh VIP bao giờ cũng có chổ an toàn dành cho bạn , suy nghĩ đơn giản thôi tha bạn rồi bên các bạn có tha cho tôi ko ? Tôi cũng đi làm đi học blah blah như bạn mà .. :))

BowNRoses

Binh Nhì
Nhân tiện nói luôn ntn: Việc này mình ấp ủ, dự định và lên kế hoạch trong một khoảng thời gian chứ ko phải thích lên rồi nói. Xuất phát điểm từ việc mắt thấy tai nghe một số bạn đam mê có thừa nhưng thời gian ko có, đi học đi làm về lại gặp một số thành phần gây ra ức chế ko đáng có và ko giải quyết bằng cách thức hòa bình được. bị ức hiếp trong thời gian dài gây bất mãn (thậm chí nghỉ game) mới phải dụng đến cách cuối cùng này. Mình, chính thức bám trụ ở sv từ những ngày đầu tiên tuyết rơi trên huyền bột, trải qua ko ít thử thách để vẫn vững tin chơi đến ngày endgame. Mình chẳng đao to búa lớn, nhìn lên mình chưa bằng ai nhưng thật may đến giờ phút này cũng chưa ai ăn hiếp được mình =)).
Để làm đc điều đó là công sức ko nhỏ từ ae bạn bè (!), từ những người chơi hiểu chuyện, nhờ nỗ lực bản thân, nhờ cả những thằng trẩu để mình có thú vui tao nhã chiến với tụi nó trong âm thầm qua ngày, và trên hết là nhờ Kteam vẫn mở sv và hoàn thiện ngày đêm cho tất cả mn cùng chơi. Thực tế mình và một số người bạn vẫn chống ks trước giờ khi cần thiết, cố gắng lịch sự và luôn lắng nghe từ nhiều phía có chọn lọc để đứng về cái đúng bấy lâu nay.
Tự biết những giới hạn hiện tại của bọn mình nên sẽ có đối sách phù hợp cho từng thời điểm. Dĩ bất biến ứng vạn biến, còn tất cả đều phải đi lên từ con số không để có những thành quả tươi đẹp sau này, miễn là không ngừng cố gắng. Các bạn thích lấy sự đau khổ ức chế của người khác làm niềm vui thì mình đây suy nghĩ: "Kẻ mạnh không phải là kẻ giẫm lên vai kẻ khác để thoả mãn lòng ích kỉ. Kẻ mạnh chính là kẻ giúp đỡ kẻ khác trên đôi vai của chính mình” làm mục đích. Tự thấy việc bọn mình dự định làm vừa giúp đỡ đúng người, được dịp kết thêm chiến hữu cùng chí hướng, những ai tham gia cũng có phần thưởng xứng đáng, thì tại sao không triển khai nhỉ ? Mình có lập ra kế hoạch tổng thể và chi tiết và đang hoàn thiện thêm, ai hứng thú inbox mình đưa fb không chính chủ (nhằm bảo mật thông tin cho mọi người tham gia mạng lưới thông tin và dịch vụ của mình) để thảo luận thêm nhé :)). Rảnh rảnh lại làm ko gấp.
Mình và những người bạn chơi đúng luật, có tình có lý và uy tín nhé, như vậy mới lâu bền đc xD.
Hiện chưa ai đặt + nhờ giúp đỡ gì, kèo cũng chưa lên nên có duyên hẹn gặp lại trong game nhé :))
Hãy là 1 người chơi có văn hóa :D
PS: Ai chửi cứ chửi, nc vô văn hóa cứ làm nhé, HBN vẫn đang đợi người thứ 110 để cho ra đảo đấy ;).
mn sẽ được điều họ xứng đáng có>:D<.
Lần đầu mình cmt trong forum dài thế \:D/;))

Shiflove

Binh Nhì
Kêu HBN ra đây xem có stt nào của Shif nói chuyện vô văn hóa hay chửi rửa không :-j . Coppy của ai mà dài quá ...

1NoiBuon

Gia nhập giang hồ
Mc, Rt, Động chào đón bạn. Còn ko nhân nhượng đc nữa mà ít thời gian, mình mở dịch vụ ks thuê (theo giờ, theo ngày, theo tuần, nếu cần có thể theo tháng), đi lùng kill auto bất kể chính tà, bạn muốn team 5x 6x hay 7x (ks solo hay team bn người) đều có thể yêu cầu, team gom gold cho mình cái giá xứng đáng là đc :))). Nếu báo đúng địa điểm 2 ông thần ấy train ở đâu mình sẽ bớt =))). Tất cả đều có thể thương lượng, đợi bạn inb nhé xD
cái này trong HKGH gọi là kẻ săn tiền thưởng =))

Bên trên