THẢO LUẬN Mong anh em vote de bqt xem set.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lhandsomel

Binh Nhất
minh tl 1 lan cuoi, game nay minh chang ghet ai, ai cung co the la ban, minh qua chinh voi ly do rat don gian.

* minh ban viec nen it khi duoc pk, ma moi lan duoc di pk thi toan thay ta phai, co sth het 1 bo cung khong bac 9 phai ra nao xuat, boss G cung toan ta phai,......, minh chi la 1 ca nhan nho trong the gioi hiep khach nen co o Ta hay Chinh cung chi gop 1 phan suc luc thoi, lam sao ma can bang noi.

Muc dich that su chi la de co nguoi pk thoai mai vao nhung hom ranh roi, chu cai da chang duoc pk ma buon thi cu di gap dkt chac chet. Ma gio cung max het ca set roi.

Khi nc doi luc minh nc cung khong hay nen anh em bo qua giup, game la ao thoi, ae gap nhau ben ngoai moi la that, pk cu thoai mai nha ae.

Chuc anh chi em 1 ngay moi tot lanh.

hoangdot094

Binh Nhất
Sao ngay từ đầu MKL không xin qua 9 đi . Chưa chắc lúc đó đã ngóc lên nổi tà phái thập tuyệt
Được voi đòi tiên . Mạnh mẽ quá nên đâm ra chán chứ gì ? Đúng là máu cả thèm chóng chán . Mong qua đó ngoài việc chém giết thỏa thích thì xin anh làm đại diện dẫn dắt bọn 9 phái biết đường mà đi . Chứ để dăm ba bữa lại kêu thế lực không cân bằng .
3 triệu mà mất cái hay của game . Cái bọn kêu la đã đành . GM cứ thuận gió đẩy thuyền . Cứ bơm tiền là chuyển đổi thế lực .
Hồi xưa 9 phái cũng đâu đến nỗi . Bây giờ thảm hại đến mức lên trên này rên như mất mùa vậy ?
Bao nhiêu qua 9 phái chả quan tâm , nhưng đến cái đặc biệt duy nhất mà HKGH có đc là phân chia thế lực mà GM cũng can thiệp được thì đừng nói đến mấy vụ khác .
Đây là lí do ngay từ đầu ra cái thông báo là đã phải nói

LegendK

Binh Nhất
MKL qua 9 liệu 9 phái có thắng nỗi ko, thêm dc 1 chút dame thì vẫn vậy thôi chủ yếu là qua chơi vs ae cho vui này nọ. Mấy bác sợ thua hay j mà cmt đả kích ghê vậy. BQT đã ra quyết định rồi, xin mod close topic hộ vào đọc cmt mà tức vl.

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Sao ngay từ đầu MKL không xin qua 9 đi . Chưa chắc lúc đó đã ngóc lên nổi tà phái thập tuyệt
Được voi đòi tiên . Mạnh mẽ quá nên đâm ra chán chứ gì ? Đúng là máu cả thèm chóng chán . Mong qua đó ngoài việc chém giết thỏa thích thì xin anh làm đại diện dẫn dắt bọn 9 phái biết đường mà đi . Chứ để dăm ba bữa lại kêu thế lực không cân bằng .
3 triệu mà mất cái hay của game . Cái bọn kêu la đã đành . GM cứ thuận gió đẩy thuyền . Cứ bơm tiền là chuyển đổi thế lực .
Hồi xưa 9 phái cũng đâu đến nỗi . Bây giờ thảm hại đến mức lên trên này rên như mất mùa vậy ?
Bao nhiêu qua 9 phái chả quan tâm , nhưng đến cái đặc biệt duy nhất mà HKGH có đc là phân chia thế lực mà GM cũng can thiệp được thì đừng nói đến mấy vụ khác .
Đây là lí do ngay từ đầu ra cái thông báo là đã phải nói
- Dạ thua thế này ak ...
1/ Trước khi có boss Bang để kiếm Tính Vật thì MKL đã gần 80k VH rồi ..
2/ Tín vật dc bán ngoài HB lúc đầu là 25m từ từ còn 16m như bây giờ ...
- Nếu ko có Tín vật thì ai có thể up dc VH . trong khi MKL nó đi dc 4/5 chặn đường rồi ...
- Nếu ko phải bọn Tà ham tiền dc Tín Vật rồi mang đi bán lấy gold ak ..( Cái này thì ai bán tín vật ở HB thì tự hiểu nha . Bên chính ko ăn dc boss thì bán bằng niềm tin ak )
- Hok lẽ sau này nếu chính ko ăn dc boss bang là mà có 1 ai đó up dc VH 4 5 thì cũng dc goi là mang ơn bên Tà ak . Nực cười quá ..!

hoangdot094

Binh Nhất
MKL qua 9 liệu 9 phái có thắng nỗi ko, thêm dc 1 chút dame thì vẫn vậy thôi chủ yếu là qua chơi vs ae cho vui này nọ. Mấy bác sợ thua hay j mà cmt đả kích ghê vậy. BQT đã ra quyết định rồi, xin mod close topic hộ vào đọc cmt mà tức vl.
Không sợ . Nhưng chính cái cách GM can thiệp đã khiến đôi bên không thỏa mãn
Những bạn muốn qua 9 phái thì sao không tạo char mới , đầu tư , óp đồ ..... Cũng một phần tiếc nuối công sức , tiền bạc thôi , Nói thì nói nhưng chủ yếu người có nghe hay không thôi ?

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
cái này ko ai đả kích e nghĩ bác @hoangdot094 no'i dung đó mà có sever nào hkgh cho doi thế này ko mất phần hay của game hkgh thấy kteam đã động tay vào game quá nhìu, sau này ai xin xỏ gì mà hợp lý là kteam nhúng tay vào duyet ah

LegendK

Binh Nhất
cái này ko ai đả kích e nghĩ bác @hoangdot094 no'i dung đó mà có sever nào hkgh cho doi thế này ko mất phần hay của game hkgh thấy kteam đã động tay vào game quá nhìu, sau này ai xin xỏ gì mà hợp lý là kteam nhúng tay vào duyet ah
BQT tự biết xem xét mà, họ chỉ làm những gì tốt hoặc ít nhất là ko gây hại đến sv thôi, MKL qua 9 có mất mát j của sv đâu, có lạm phát gold hay tụt giá @ j ko. Cho hỏi là mất phần hay của game ở chỗ nào, hay là game tà ăn boss + win tlc ko tốn tí công sức nào mới gọi là game hay

meanboy

Binh Nhì
ko đồng ý với việc chuyển thế lực. Yuland cũng tuyên bố yuland là 1 sever sáng tạo. Và cũng đã sáng tạo nhiều cái như ấp trứng, pét nâng cấp, huyền bột thất thủ vv.... Nên gọi đúng là cứu TLC chứ ko nên gọi là cứu 9 phái. Nếu đã sáng tạo thì nhà game nên sáng tạo luôn TLC . Kiểu như đi tống kim. Số lượng người đăng ký TLC rồi chia đều thành team A team B. Ko phân biệt 9 tà. Thì game sẽ càng phat triển và nhieu nguoi có hứng đầu tư. Vì ko chỉ tranh tài thể luc khac mà con giao luu với nhau :)) Vì tui bên tà nhưng cũng ngứa mắt vài thằng tà lắm, vô thế lực chiến ko bem dc nó :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
các bạn anti không não vui lòng bỏ ít phút để đọc.

Lúc 9 phái như con tép, mình cũng phải can thiệp TLC cho các bạn. Xong đâu vào đấy.
Các bạn 9 thì chỉ được cái ích kỉ đặt lợi ích bản thân lên đầuđầu. Các bạn Tà thì sợ mất đi người mạnh, các bạn tha hồ chửi tiền thế này thế kia :)) Các bạn cho 1 cái lí do chính đáng là tiền ảnh hưởng như thế nào xem nào?

Chuyển thế lực là dịch vụ được đề ra để cân bằng 9 tà và hầu hết được sự đóng góp ý kiến từ các bạn. Chuyển hay ko chuyển người ta mất nhiều hơn được huỷ Bang, huỷ bạn bè, huỷ đủ thứ và người ta hoàn toàn tự nguyện.

Các bạn comment KTeam can thiệp này nọ, tiền này tiền nọ mình hơi bị ngứa mắt đấy. Không đưa ra tranh luận chính đáng thì xin tiễn.

danhbui

Gia nhập giang hồ
BQT tự biết xem xét mà, họ chỉ làm những gì tốt hoặc ít nhất là ko gây hại đến sv thôi, MKL qua 9 có mất mát j của sv đâu, có lạm phát gold hay tụt giá @ j ko. Cho hỏi là mất phần hay của game ở chỗ nào, hay là game tà ăn boss + win tlc ko tốn tí công sức nào mới gọi là game hay
Tlc2 tà chật vật ms win đc mà bác bảo k tốn tí công sức à? Lúc tlc2 9 win dài hạn mấy bác nói tà ăn hành dài dài mà ms thua 2 trận đã than r à

DocCoCauMay

Gia nhập giang hồ
giờ bỏ cái suy nghĩ 9 vs tà đi AE
giờ có cái nào kiểu như Tống Kim thời võ lâm truyền kỳ ấy
Khi đi vào TLC sẽ random Tống hoặc Kim random sao cho tương đồng 2 bên rồi xong vậy cho khỏe vô đánh đấm thoải mái khỏi chính tà gì nữa

hoangquaneditor2

Binh Nhì
các bạn anti không não vui lòng bỏ ít phút để đọc.

Lúc 9 phái như con tép, mình cũng phải can thiệp TLC cho các bạn. Xong đâu vào đấy.
Các bạn 9 thì chỉ được cái ích kỉ đặt lợi ích bản thân lên đầuđầu. Các bạn Tà thì sợ mất đi người mạnh, các bạn tha hồ chửi tiền thế này thế kia :)) Các bạn cho 1 cái lí do chính đáng là tiền ảnh hưởng như thế nào xem nào?

Chuyển thế lực là dịch vụ được đề ra để cân bằng 9 tà và hầu hết được sự đóng góp ý kiến từ các bạn. Chuyển hay ko chuyển người ta mất nhiều hơn được huỷ Bang, huỷ bạn bè, huỷ đủ thứ và người ta hoàn toàn tự nguyện.

Các bạn comment KTeam can thiệp này nọ, tiền này tiền nọ mình hơi bị ngứa mắt đấy. Không đưa ra tranh luận chính đáng thì xin tiễn.
Xin GM cho em up lv 97 ngay ngày mai hic, em hứa ko xin gì thêm nữa .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên