THẢO LUẬN Mong anh em vote de bqt xem set.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Thấy mấy bác liệt kê danh sách 40 người 9 phái lv 8x mà mắc cười,tôi cầm cả pt 8 acc 8x hết ko lẻ đi pk tlc thì đem dc cả 8 acc? Không những 1 mình tôi cầm 8 acc như thế, mà vài người bạn tôi cũng cầm ít nhất 4 acc 8x >>, họ đi pk tlc thì cũng chỉ đem dc 1 acc thôi làm sao log vào hết được?
Nếu tính toán trừ ra hết thì số lượng chưa tới 1/2 cái danh sách 40 người 8x đó và số lượng ít ỏi đó thì có 1 vài người chơi với tiêu chí là trải nghiệm tuổi thơ ko đua đòi cho lắm nên ko tham gia hoạt động pk hay tlc gì đó, số người còn lại thì vào khung giờ đó thì họ lại bận ko thể đi được, điển hình như lythong, kullnice, ( 2 bác này ở us khác múi giờ và bị dis liên tục trong game khi train ), Xecutkit ...
Vậy nếu trừ ra hết thì chỉ còn dao động khoảng 10 >> 15 người là cao ( mà chưa bao giờ thấy tlc 4 vượt quá 10 người ). Với số lượng ít ỏi này thì đi TLC vào 1 chấp 4 5 thì đánh ức chế ntn nhỉ ( các bạn cũng biết là hiện tại 1 chấp 2 cũng khó rồi nếu đồ đạc ngang nhau, còn đằng này 1 chấp 4 5 thì chỉ có lên bảng đếm số trong 1 nốt nhạc).
Những ngày rãnh tôi cũng ráng đi TLC Boss BH, mỗi lần đi đều phải ráng max pill và tốn ít nhất 1 bình máu st mới được và kết quả là ra chỉ giết dc 1 2 mạng rồi chết có khi chưa kịp giết đã bị chết :)), hành ngập mồm chả muốn đi nữa vì ức cmn chế :)).
Cái chuyển thế lực ra đời cũng vì mục đích cân = chính và tà, từ bữa khi ra đến giờ cho hỏi bao nhiêu người từ bên tà sang 9? ( Riêng a Khuê chuyển acc Hallow qua 9 xong vào TLC cũng đứng auto buff chứ có giúp ích gì cho 9 ). Với cái giá tiền đắt đỏ như thế thì người ta phải đánh đổi nhiều thứ mới bỏ thế lực được ( bạn bè, bang hội, pt, tiền bạc...). Và cái này là người ta tự nguyện 100% nhé ko có GM nào ép buộc nhé các bạn tà phái, nếu trái tim họ ko còn ở tà phái thì các bạn giữ lại làm gì nhỉ, có giúp ích được gì cho các bạn ko? Các bạn nói 9 phái ích kỉ cá nhân thì tôi thấy các bạn cũng ích kỉ thôi, chĩ nghĩ tới quyền lợi của các bạn chứ có nghĩ gì tới cái game này, nào là mất đi bản chất của game, mất đi quyền chọn thế lực này nọ :)) >> những câu nói điển hình như vậy thì cũng chung qui 1 mục đích thôi :)
Đã định ko nói nữa nhưng bạn lại thích khuấy lên....

Thế bạn chỉ nghĩ mỗi bên 9 là có người 8acc thôi à? Bạn hỏi anh Khuê bên Tà có bao nhiêu acc?
Bạn kêu người chơi bên chính bận ko đi TLC dc nên vào TLC 1 vs 4 5...cái này hoàn toàn do Phía bên chính.... Và bạn nghĩ gì khi TLC4 thứ 2 Chính giành chiến thắng nhưng ngay thứ 4 Chính chỉ đi 5 người và thua? Như vậy là lỗi do Tà à?

Tà chúng tôi ko giữ MKL, và MKL cũng chưa làm gì giúp Tà giành chiến thắng trong TLC trừ vài lần đi TLC ko đứng Top. Cái chúng tôi muốn nói là Chính phái ko hề yếu để phải đi xin sự giúp đỡ của GM... Và ái ngại về việc chuyển cả đồ cho 1 Top đại gia sẽ vô tình làm nhiều ae ko hiểu lầm là sever coi trọng người có tiền... Làm giảm sự tin tưởng vào sever

Còn việc bạn bảo Tà ích kỷ. Ok . ai mà ko muốn thuận lợi cho bên mình? Và chúng tôi theo cách bạn nghĩ nó là ích kỷ, uh chúng tôi ích kỷ để vun vén cho thế lực của mình, còn hơn là Chính Phái chơi game mà thờ ơ mặc kệ thế lực của mình có đi đến đâu, thấy thua thiệt thì bán acc nghỉ.... Thôi thì cứ nghỉ hết đi để Tà phái chơi theo kiểu Tà nhé

lothidiemquyen

Gia nhập giang hồ
Túm chung đã có quyết định chính thức từ tổng quản mama.

Chỉ mong sao tầm 1 tháng sau, đừng lại có 1 kịch bản tà phái chán lại không buồn tham gia TLC, lúc đó lại topic ì xèo.

Dân tình chỉ mong có 1 chính sách ổn định thì dân giàu, nước mới mạnh.:):):)
tà dù có thua cũng cố gắng hết mình dù 9 có mạnh thêm thì cũng thêm nhiệt huyết cho ae tà phái chúng tui trở thành 1 đoàn thể thống nhất.tuyệt đối và sẽ ko bao giờ tà lên khóc lóc van xin này nọ như ai kia.

KhanhTran

Trung Sĩ
Mình có đôi lời thế này đến cả 2 phía :
Về yêu cầu :
- Bên chính kêu chênh lệch thế lực, không cân bằng nên không muốn tham gia hoạt động
- Bên tà cũng vote chuyển bớt sang chính cho cân bằng để có sân chơi
* Có dịch vụ chuyển thế lực ra đời với giá rất cao để người chuyển cũng sẽ phải cân nhắc thật kỹ.
Về lùm xùm cãi lộn và phản đối trong topic này :
- Nhìn nhận chung : Không muốn MKL chuyển cả đồ qua, chính ( có 1 số người ) sợ mất vị thế đứng đầu, tà : không muốn mất đi 1 pro, dân chúng : không thích bọn có tiền muốn làm gì thì làm.
* Nhưng :
Các bạn hãy nhìn nhận ở phía tích cực hơn, không phải đang dưng yên lành MKL đồng ý bỏ ra 1 đống tiền để chuyển qua chính ( mặc dù với 1 số bạn hoàn toàn có khả năng bỏ ra số tiền tương đương ) và đã được GM chấp thuận. Vì sao ạ ? vì chính những topic kêu mất cân bằng, những topic ca thán chính phái quá yếu, giờ hãy xem có một người sẵn sàng qua thì lại nhiều ý kiến trái chiều. Mình hiểu đa số ở đây là vì vấn đề đồ đạc, nhưng hãy nghĩ thoáng lên.
Có người mạnh qua, chính phái lại có thêm người tham gia các hoạt động, không phải đơn lẻ nữa
Có người mạnh qua, tà phái lại có thêm người để đánh, để có thêm sân chơi

Thử hỏi nếu việc này Kteam không đồng ý, thì liệu sau khi từ chối yêu cầu của MKL thì những topic chênh lệch có không mọc lên nữa ? hay vẫn lên đều. Và những hoạt động vẫn vắng bóng chính ? Dần già rồi chán, rồi nản, lúc đó tà đánh với ai ? Chính có ai để cùng đi event, đi TLC ? Ngay như các sự kiện gần đây thôi, vắng bóng chính rất nhiều. 1 phần nghỉ, 1 phần ôm tâm lý, đằng nào chả thua đi làm gì tốn công.
ĐỪNG ! ĐỪNG BAO GIỜ NGHĨ THẾ ! có thắng có thua là chuyện rất bình thường, nay không thắng, đi tiếp, thua, đi tiếp. Quan trọng nhất là đam mê với game, với thế lực chứ đừng quan trọng hóa cái thắng thua làm gì. Các bạn đang chơi game, đang giải trí, hãy làm sao để sống hết với đam mê, chứ đừng để việc chênh lệch làm ảnh hưởng đến lối suy nghĩ giải trí của bạn. Không ai sang ba họ, không ai khó ba đời, thịnh cực ắt đến lúc suy, cứ cống hiến, cứ tham gia, rồi cái ngày được hưởng chiến thắng từ dưới vực sâu nó sướng lắm các bạn.
Chính cũng vậy, tà cũng vậy, mình mong mọi người hãy nghĩ tích cực hơn về vấn đề chuyển đổi này, Chính - thêm người, thêm bạn, thêm chiến hữu sát cánh PK. Tà - có thêm đối thủ, có người huy động chính phái khuấy động các cuộc chiến thế lực hơn.
Hạ hỏa, bớt bức xúc, và nghĩ thoáng ra đi mọi người ^^
:-bd Cmt hay mang tính xây dựng nhất trong đây

• Like
Reactions: Lee

danhbui

Gia nhập giang hồ
ko phải mấy ông đó khing new đâu
tại vì những new như ông chưa thấy đc cảnh lúc trước thôi
chỉ thấy cảnh bây h nên chưa biết
Uh tui chơi đc 1 tháng và k bỏ sót lần nào đi tlc2 toàn bị ăn hành sml và chỉ ms thắng đc 2 trận... Ms đi thì thua sml ra có mấy bác 9 bảo tà ăn hành dài dài nhé.... Lúc thua thì than k cân bằng tà lấy thịt đè người v.v.. Chả phải mấy bác đó thấy newbie tà cùi qá nhiều thì càng khoái tha hồ mà bem lấy điểm.. Đến lúc thua đỗ lỗi lấy thịt đè người haizz..

SAOnline

Hạ Sĩ
Uh tui chơi đc 1 tháng và k bỏ sót lần nào đi tlc2 toàn bị ăn hành sml và chỉ ms thắng đc 2 trận... Ms đi thì thua sml ra có mấy bác 9 bảo tà ăn hành dài dài nhé.... Lúc thua thì than k cân bằng tà lấy thịt đè người v.v.. Chả phải mấy bác đó thấy newbie tà cùi qá nhiều thì càng khoái tha hồ mà bem lấy điểm.. Đến lúc thua đỗ lỗi lấy thịt đè người haizz..
bởi tôi nói ông ko hiểu àh
vì ông là new nên vẫn chưa biết đc tình hình lúc trước
còn việc bố con thằng nào nói câu tà thua dài dài gì đó thì kệ họ, bên nào cũng vậy thôi, bên nào cũng có ng này ng kia
sẵn đây kể cho ch. là trước khi 9 win thì trước đó tà auto win nhé, đi là win.
và tui với ông orochi chỉ 2 người ăn hành sắp mặt, và cũng bị 1 số thành phần đứng ngoài chữi rũa các kiểu nhé
nói chung chung vậy thôi chứ bác new nên chỉ thấy đc cảnh trước mắt

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Đã định ko nói nữa nhưng bạn lại thích khuấy lên....

Thế bạn chỉ nghĩ mỗi bên 9 là có người 8acc thôi à? Bạn hỏi anh Khuê bên Tà có bao nhiêu acc?
Bạn kêu người chơi bên chính bận ko đi TLC dc nên vào TLC 1 vs 4 5...cái này hoàn toàn do Phía bên chính.... Và bạn nghĩ gì khi TLC4 thứ 2 Chính giành chiến thắng nhưng ngay thứ 4 Cihính chỉ đi 5 người và thua? Như vậy là lỗi do Tà à?

Tà chúng tôi ko giữ MKL, và MKL cũng chưa làm gì giúp Tà giành chiến thắng trong TLC trừ vài lần đi TLC ko đứng Top. Cái chúng tôi muốn nói là Chính phái ko hề yếu để phải đi xin sự giúp đỡ của GM... Và ái ngại về việc chuyển cả đồ cho 1 Top đại gia sẽ vô tình làm nhiều ae ko hiểu lầm là sever coi trọng người có tiền... Làm giảm sự tin tưởng vào sever

Còn việc bạn bảo Tà ích kỷ. Ok . ai mà ko muốn thuận lợi cho bên mình? Và chúng tôi theo cách bạn nghĩ nó là ích kỷ, uh chúng tôi ích kỷ để vun vén cho thế lực của mình, còn hơn là Chính Phái chơi game mà thờ ơ mặc kệ thế lực của mình có đi đến đâu, thấy thua thiệt thì bán acc nghỉ.... Thôi thì cứ nghỉ hết đi để Tà phái chơi theo kiểu Tà nhé
Bạn nói tà phái cũng có nhiều người chơi nhiều acc, ok tôi đồng ý. Cũng may là nhiều người chơi nhiều acc đấy vậy mà số lượng gấp đôi hoặc gấp 3 trở lên không, vậy cho tôi hỏi cân bằng ở điểm nào @@. Bạn nói 9 phái ko hề yếu phải đi nhờ giúp đỡ GM, vậy cho hỏi kể từ khi tlc ra thì 9 win được bao nhiêu lần, kể từ khi ra Boss bang hội thì 9 ăn dc mấy lần?? Nếu mạnh thì có cần phải như thế ko? Còn bạn cứ bảo 9 phái ko hề yếu thì cứ xem dẫn chứng ở cmt trên nhé. Nếu ko định nói nữa thì cứ im đi, tôi chỉ cmt theo cảm nhận của tôi là sao lại là khuấy lên? Những điều tôi nói sai ở điểm nào nhỉ ? :)

lothidiemquyen

Gia nhập giang hồ
Bạn nói tà phái cũng có nhiều người chơi nhiều acc, ok tôi đồng ý. Cũng may là nhiều người chơi nhiều acc đấy vậy mà số lượng gấp đôi hoặc gấp 3 trở lên không, vậy cho tôi hỏi cân bằng ở điểm nào @@. Bạn nói 9 phái ko hề yếu phải đi nhờ giúp đỡ GM, vậy cho hỏi kể từ khi tlc ra thì 9 win được bao nhiêu lần, kể từ khi ra Boss bang hội thì 9 ăn dc mấy lần?? Nếu mạnh thì có cần phải như thế ko? Còn bạn cứ bảo 9 phái ko hề yếu thì cứ xem dẫn chứng ở cmt trên nhé. Nếu ko định nói nữa thì cứ im đi, tôi chỉ cmt theo cảm nhận của tôi là sao lại là khuấy lên? Những điều tôi nói sai ở điểm nào nhỉ ? :)
bạn hãy xem và nghĩ thử tà win do đâu.vi ae tà đồng lòng.có tổ chức đc phân công rõ ràng chứ ko phải là 1 đám quân ô hợp đánh loạn xì ngầu.đó là cái tất yếu để làm nên tl hiện giờ.cũng là 1 quá trình dài đằng đẵng chứ ko dễ gì tà đồng lòng nhứ vậy đâu.nếu 9 mà như bên tà thì thế lực sẽ có 1 sự thay đổi rất là lớn.

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
bạn hãy xem và nghĩ thử tà win do đâu.vi ae tà đồng lòng.có tổ chức đc phân công rõ ràng chứ ko phải là 1 đám quân ô hợp đánh loạn xì ngầu.đó là cái tất yếu để làm nên tl hiện giờ.cũng là 1 quá trình dài đằng đẵng chứ ko dễ gì tà đồng lòng nhứ vậy đâu.nếu 9 mà như bên tà thì thế lực sẽ có 1 sự thay đổi rất là lớn.
Ok, đồng ý là tà đoàn kết ko như một quân ô hộp bên 9, vậy cho mình hỏi chức năng này ra đời ko là do người chơi tự nguyện, GM ko ép ai cả, và cái giá cũng khá là đắt chứ ko hề rẻ, nếu như tà phái đoàn kết thì sợ gì nhỉ? Chỉ những người nào ko đoàn kết mới đồng ý bỏ hết tất cả để đi wa 9 thì mình ko hiểu câc bạn đang phản đối vấn đề gì, từ khi ra cái chức năng này đến giờ thì bao nhiêu người đã chuyển từ tà wa 9 nhỉ :).mkl wa 9 thì có giúp dc 9 phái đánh đc 1 thế lực đoàn kết vững mạnh từ đó đến giờ ko? Sao phải xoắn vì nó thế :))

nhatthiem113

Thiếu Úy
Mình có đôi lời thế này đến cả 2 phía :
Về yêu cầu :
- Bên chính kêu chênh lệch thế lực, không cân bằng nên không muốn tham gia hoạt động
- Bên tà cũng vote chuyển bớt sang chính cho cân bằng để có sân chơi
* Có dịch vụ chuyển thế lực ra đời với giá rất cao để người chuyển cũng sẽ phải cân nhắc thật kỹ.
Về lùm xùm cãi lộn và phản đối trong topic này :
- Nhìn nhận chung : Không muốn MKL chuyển cả đồ qua, chính ( có 1 số người ) sợ mất vị thế đứng đầu, tà : không muốn mất đi 1 pro, dân chúng : không thích bọn có tiền muốn làm gì thì làm.
* Nhưng :
Các bạn hãy nhìn nhận ở phía tích cực hơn, không phải đang dưng yên lành MKL đồng ý bỏ ra 1 đống tiền để chuyển qua chính ( mặc dù với 1 số bạn hoàn toàn có khả năng bỏ ra số tiền tương đương ) và đã được GM chấp thuận. Vì sao ạ ? vì chính những topic kêu mất cân bằng, những topic ca thán chính phái quá yếu, giờ hãy xem có một người sẵn sàng qua thì lại nhiều ý kiến trái chiều. Mình hiểu đa số ở đây là vì vấn đề đồ đạc, nhưng hãy nghĩ thoáng lên.
Có người mạnh qua, chính phái lại có thêm người tham gia các hoạt động, không phải đơn lẻ nữa
Có người mạnh qua, tà phái lại có thêm người để đánh, để có thêm sân chơi

Thử hỏi nếu việc này Kteam không đồng ý, thì liệu sau khi từ chối yêu cầu của MKL thì những topic chênh lệch có không mọc lên nữa ? hay vẫn lên đều. Và những hoạt động vẫn vắng bóng chính ? Dần già rồi chán, rồi nản, lúc đó tà đánh với ai ? Chính có ai để cùng đi event, đi TLC ? Ngay như các sự kiện gần đây thôi, vắng bóng chính rất nhiều. 1 phần nghỉ, 1 phần ôm tâm lý, đằng nào chả thua đi làm gì tốn công.
ĐỪNG ! ĐỪNG BAO GIỜ NGHĨ THẾ ! có thắng có thua là chuyện rất bình thường, nay không thắng, đi tiếp, thua, đi tiếp. Quan trọng nhất là đam mê với game, với thế lực chứ đừng quan trọng hóa cái thắng thua làm gì. Các bạn đang chơi game, đang giải trí, hãy làm sao để sống hết với đam mê, chứ đừng để việc chênh lệch làm ảnh hưởng đến lối suy nghĩ giải trí của bạn. Không ai sang ba họ, không ai khó ba đời, thịnh cực ắt đến lúc suy, cứ cống hiến, cứ tham gia, rồi cái ngày được hưởng chiến thắng từ dưới vực sâu nó sướng lắm các bạn.
Chính cũng vậy, tà cũng vậy, mình mong mọi người hãy nghĩ tích cực hơn về vấn đề chuyển đổi này, Chính - thêm người, thêm bạn, thêm chiến hữu sát cánh PK. Tà - có thêm đối thủ, có người huy động chính phái khuấy động các cuộc chiến thế lực hơn.
Hạ hỏa, bớt bức xúc, và nghĩ thoáng ra đi mọi người ^^
Like bác và chúc mừng ^^

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Thấy mấy bác liệt kê danh sách 40 người 9 phái lv 8x mà mắc cười,tôi cầm cả pt 8 acc 8x hết ko lẻ đi pk tlc thì đem dc cả 8 acc? Không những 1 mình tôi cầm 8 acc như thế, mà vài người bạn tôi cũng cầm ít nhất 4 acc 8x >>, họ đi pk tlc thì cũng chỉ đem dc 1 acc thôi làm sao log vào hết được?
Nếu tính toán trừ ra hết thì số lượng chưa tới 1/2 cái danh sách 40 người 8x đó và số lượng ít ỏi đó thì có 1 vài người chơi với tiêu chí là trải nghiệm tuổi thơ ko đua đòi cho lắm nên ko tham gia hoạt động pk hay tlc gì đó, số người còn lại thì vào khung giờ đó thì họ lại bận ko thể đi được, điển hình như lythong, kullnice, ( 2 bác này ở us khác múi giờ và bị dis liên tục trong game khi train ), Xecutkit ...
Vậy nếu trừ ra hết thì chỉ còn dao động khoảng 10 >> 15 người là cao ( mà chưa bao giờ thấy tlc 4 vượt quá 10 người ). Với số lượng ít ỏi này thì đi TLC vào 1 chấp 4 5 thì đánh ức chế ntn nhỉ ( các bạn cũng biết là hiện tại 1 chấp 2 cũng khó rồi nếu đồ đạc ngang nhau, còn đằng này 1 chấp 4 5 thì chỉ có lên bảng đếm số trong 1 nốt nhạc).
Những ngày rãnh tôi cũng ráng đi TLC Boss BH, mỗi lần đi đều phải ráng max pill và tốn ít nhất 1 bình máu st mới được và kết quả là ra chỉ giết dc 1 2 mạng rồi chết có khi chưa kịp giết đã bị chết :)), hành ngập mồm chả muốn đi nữa vì ức cmn chế :)).
Cái chuyển thế lực ra đời cũng vì mục đích cân = chính và tà, từ bữa khi ra đến giờ cho hỏi bao nhiêu người từ bên tà sang 9? ( Riêng a Khuê chuyển acc Hallow qua 9 xong vào TLC cũng đứng auto buff chứ có giúp ích gì cho 9 ). Với cái giá tiền đắt đỏ như thế thì người ta phải đánh đổi nhiều thứ mới bỏ thế lực được ( bạn bè, bang hội, pt, tiền bạc...). Và cái này là người ta tự nguyện 100% nhé ko có GM nào ép buộc nhé các bạn tà phái, nếu trái tim họ ko còn ở tà phái thì các bạn giữ lại làm gì nhỉ, có giúp ích được gì cho các bạn ko? Các bạn nói 9 phái ích kỉ cá nhân thì tôi thấy các bạn cũng ích kỉ thôi, chĩ nghĩ tới quyền lợi của các bạn chứ có nghĩ gì tới cái game này, nào là mất đi bản chất của game, mất đi quyền chọn thế lực này nọ :)) >> những câu nói điển hình như vậy thì cũng chung qui 1 mục đích thôi :)
bác hiểu tank là gì ko, bác bị đánh thì những người khác sẽ được giảm bớt dame và có thêm thời gian để đánh tượng + PK :(, nếu như ai cũng là 1 tank thì có lẻ mọi việc đã khác...

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Câu của bạn liên quan gì đến cmt của tôi? Và cmt của tôi liên quan gì đến bạn? Bạn đang đại diện cho tà phái à? Vậy thì nói rõ ràng ra, tank gì ở đây? Và ai sẽ tank? Ko lẽ ý của bạn bảo là thằng MKL nó qua 9 thì nó tank tượng cho ae 9 win hả? Thế là trước giờ bên tà phái nhờ có mkl nên mới win hả, tôi cứ tưởng tà phái win là nhờ sự đoàn kết tập thể chứ ko phải vì 1 cá nhân. :)

MrShj

Thượng Úy
Dm , tôi chưa bao giờ chưởi bậy trên 4rom , nay tôi xin Dm vào thẳng mặt các bạn có tư tưởng như sau :
1>Nói MKl dùng tiền mua chuộc GM để thỏa cá nhân .
2>Thấy GM set cho MKl qua 9 thì bắt đầu bay vào ba hoa nịnh nọt , chưởi bới lại bọn tà phái .
3> Loại người gió chiều nào xoay chiều đó .

Tôi xin phân tích 1 chút cho các bố đời nghe ntn :

1> MKL nó thích cái game này , tại sao nó phải bỏ tiền ra qua 9 , trong khi trong lòng nó vẫn thich tà VKL ra vậy ???
mấy thằng rr tụi mày thì biết đéo gì , MKL thi nó khác , nó nghĩ xa đến 1 ngày chì toàn train va 2train , k pk không tlc thì còn mẹ thì thi vị của game ???
Nên nó sẽ qua 9 , bỏ ra 30k@ coi như op thêm 1 món đồ bị tạch , nhưng nó dc gì ????
hằng ngày sẽ dc pk thoải mái , có kèo solo các kiểu hay 1 tlc gay cân hơn .
Nó muốn giữ cái hay , độ gay cấn của game . Đó là mục đích của MKL
Còn bọn mày đã làm dc cái cc gì cho Sv chưa mà lên tiếng ??
Nhìn vào 1 đám 9 phài cũng như tà , toàn là ích kỷ cá nhân , giờ người ta hy sinh cho cả 1 sv khỏi nhàm chán thì bay vào ném đá , nói tiền tiền các kiểu .
Tao xin thưa thẳng rằng , đéo có tiền đéo có game chơi , và chơi game là bỏ tiền mua vui chứ đéo phải đổi tiền điện lấy vnd .
Mấy công đã nạp dc bao nhiêu cho cái sever này mà vào nói tao đầu tư thế này , tao đầu tư thế nọ .

2> mấy ông 9 phài thì cũng ba vừa ba phải vãi lồn , MKL chưa qua thì mất cân bằng thế này thế nọ , thấy nó qua rồi thì sĩ nhục bọn tà là : nó qua bọn mày sợ thua ah , đứa nào nói tiền ban nick nó đi các kiểu .
Có chút tư duy nào không , có bao giờ mấy ông bỏ qua thành kiến cá nhân để xây dựng sever cho lành mạnh không ??
Hay report thọt cũng là char của mình chơi , report bá cũng là cái thằng nó đầu tư mạnh quá , lười đi tlc , đồ đéo đầu tư thì bảo là mất cân bằng thế lục .

3> cái loại người mà nói Kteam can thiệp sâu quá vào game , Tao xin dm 1 phát nữa , cái topic yêu cầu có chuyển đổi thế lực là do Kteam nó nghĩ ra đề ăn tiền , hay là của gamer đóng góp ý kiến , chúng mày k ngứa mà LK gãi ah ???
Rồi mấy con kỳ lân ở đâu ra nếu Kteam k can thiệp , rồi cái rate gold 60m 65m = 100k trong gần 1 năm trời nay , để giữ cho sv không lạm phát là do ai , nếu không can theip65 thi bây giờ cái vk mấy ông cầm trên tay giá bao nhiêu các ông biết không ???

Tôi nghĩ , mấy ông động não 1 chút , dùng óc mà cmt chứ đừng coi nó như kẻ thù mà cmt , chỉ bộc lộ ra cái bản chất thối nát và hèn kém của mấy ông thôi .

Tôi hoàn toan ủng hộ kteam : vì luôn là người biết lắng nghe và chủ động cân nhắc và xử lý , chứ đéo bù nhìn như bọn Dzogame , còn chuyện nó ảnh hưởng Sv ntn thì các trường hợp khác phân tich sau , còn trong trường hợp của MKl tôi thấy thỏa đáng vì mục đích là : cân bằng thế lực chứ đéo phải có dc 30k@ mà giàu . kể cả free uu tiên tôi củng tán thành .
Còn ông nào nói Kteam vì tiền , tác động sâu này nọ , cứ trích bài viết của tôi , tôi sẽ thông não từng bác cho thoải mái .

hoangdot094

Binh Nhất
Vấn đề ở đây ở phải tiếc rẻ hay lo sợ gì mkl qua 9 phái . Ở đây chỉ nói về việc chuyển thế lực ..
Hãy nhìn nhận lại lí do tại sao 9 phái ít người đi . Cũng do cách ăn ở mà ra . 1 vài cá nhân đã khiến nhiều người nhìn nhận xấu về 9 phái .
Cứ cho giải pháp này để giải quyết vấn đề mất cân bằng đi . Nhưng còn về lâu về dài thì sao ? chẳng lẽ những người chơi mới tà thì người cũ lại chuyển qua 9 phái à ? Hãy xem xét làm cách nào để người chơi mới có thể vào 9 phái ấy .
Cái gì hun đúc từ lúc đầu mới bền và lâu dài .
Việc MKL chuyển qua 9 phái chẳng qua là cái cớ nói về việc không đồng ý chức năng chuyển đổi TL thôi .

MrShj

Thượng Úy
Khi nào LK hay HBN tuồn 1 acc vip vào đi tlc gõ các ông sml ra thi hãy nói là tác động vào game

tienthanhs1

Trung Sĩ
Héo lời..... Thôi tranh luận vậy thôi, nói mà người ta cố tình ko muốn hiểu thì cũng = thừa

Và cũng ko phải chỉ có chuyện acc vip Tà xin chuyển qua chính đâu! Chuẩn bị xem 1 acc vip Chính chuyển qua Tà nhé các bạn Chính, và GM đã cho MKL toại nguyện thì cũng ko có cớ gì ko cho acc Chính qua Tà.... Cứ đợi mà xem>:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên