MOD hay là con nít

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MomoSumiChan

Binh Nhất
Nói thật là mình chả thể hiểu được các MOD ở đây là MOD hay là con nít nữa. Đi ban nick vớ vẩn, chỉ vì cái lý do nhỏ xíu là người ta "like".

Thứ 1: Các anh ko có luật về like, các anh ko có quyền nói người ta. Các anh mở ra nút like rồi người ta like nhiều thì các anh nói lạm dụng rồi ban nick. Các anh quản lý kiểu gì thế??!!

Thứ 2: Các anh bao nhiêu tuổi rồi. Các anh có thể hiểu dc chữ " Like" nghĩa gì hay ko? Người ta có quyền like mà ko cần xin phép các anh, người ta có like 1000 hay 1tỉ lần đi nữa cũng chả dính gì đến các anh. Vì sao. Đó là nhận định của người ta.

Ví dụ: Anh thấy con vợ anh đẹp, trong khi tui thấy vợ anh như con quỉ, anh "like" vợ anh, tui có nói ko, thế sao bọn tui like bài viết của nhau các anh lại phê phán. Đó là nhận định của chúng tôi, chúng tôi thấy nói vậy là hay, chúng tôi like, các anh thấy ko hay thì im, khỏi cần like đâu có ai ép, mắc gì phải xía vào chuyện bọn tôi nhỉ????

Thứ 3: Các anh nói " like " là để đánh giá bài viết bổ ích à? Thế những Topic hướng dẫn trong đấy đều rất hay rất bổ ích tại sao các anh ko like tất cả bài viết, mà có khi có topic anh like có topic chả thấy a like đâu, phải chăng anh thấy đó ko bổ ích, vậy thì cái tiêu chí nào đánh giá bài viết bổ ích, các anh có đưa ra những tiêu chí khi đáp ứng được những điều ấy thì bài viết sẽ là bổ ích hay không, hay các anh chỉ làm viện theo cảm tính.

Các anh lên facebook mà xem, 1 tiêu điều cực kỳ nhảm, nhảm đến vkl ra cũng có hàng trăm hay ngàn like, sao các anh ko lên đó mà chen vào thử xem, bọn nó cho ăn gạch số lượng lớn, ở đây các anh làm MOD các anh nên cẩn thận với cái quyền của mình, nhận định cho rõ ràng.

Tôi đề nghị các anh MOD, AD đọc, và suy nghĩ cho rõ, và có ý kiến thật xác đáng cho việc tôi trình bày, chứ tôi nhận thấy các anh làm việc không được khách quan lắm đâu, cứ như là đang ghen ăn tức ở với thành viên của diễn đàn ấy!! Tôi nhận định về các anh như vậy đấy, các anh cho ý kiến và thay đổi nhận định của tôi xem. Chứ tôi thấy các việc Like này rất nhiều thành viên trên diễn đàn thể hiện sự bức xúc rồi

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
Bạn nói rất đúng - hình như mình thấy AD và mod trong diễn đàn làm việc cứ như là con nít - và cái đó bắt đầu từ khi mới thành lập forum-
- mình sợ yulgangVN sẽ đi theo vết xe đổ của dzogame -

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Chài, chắc lại thêm một topic chấn chỉnh nữa :D
NHƯNG Các bạn cứ nghĩ xem rồi trên cái bảng tổng hợp like, các bạn đã đóng góp gì cho 4rum? Nếu có thì nhận like là xứng đáng! Nhưng mà ko có cái j` đóng góp? Post thì toàn cái vớ vẩn xong tạo acc clone vào click like tùm lum(một số bạn) rồi like những câu nói chém gió nhau :D

Sau này khi các mem mới đến, nhìn like tưởng uy tín, tưởng có máu mặt rồi nhờ vả rồi ......... Lại dẫn đến các tình huống ko đáng có :D

Mình nghĩ MOD làm cũng có lý và bạn nói cũng có lý! Nhưng đây là 4rum, khi bạn tạo acc, bạn đã chấp thuận cái quy định do các MOD + AD đặt ra! Cũng như đây là đất của họ, họ có quyền nhắc nhở vì thành tích cũng như công việc của họ!

[Ai thấy đúng like cái :v ]----[ Câu này ngoài lề thôi, MOD đừng thông ASS e :D :D ]

hungyx

Gia nhập giang hồ
mà theo tui like thì có sao đâu sao lại cấm a em like . thế pác mỗi lần like phải ngồi suy nghĩ xem bài đó có chất lượng ko à

Victoria

Gia nhập giang hồ
nếu vì lí do like lạm dụng đứng top bxh gì đó ngoài 4rum thì mong mod dẹp lun cái bảng ấy cho xong chuyện.
Nhìn thêm chướng mắt thui chứ cũng chả vinh danh ai trưng làm gì để ng khác tò mò muốn 1 lần dc leo lên

Natsu

Binh Nhì
--like cho nhau thì cũng sao đâu . Trc lên các diễn đàn lớn còn có topic like cho nhau cơ mà, mod , ad cũng có ý kiến gì đâu . làm gì các mod , ad 4rum 1 game mà đặt nặng cái vấn đề này lên thế ? @@
--Mấy cái vớ vẩn chẳng ảnh hưởng đến ai này lại gây bức xúc cho mng là việc ko nên .

dr.hoangthienvn

Gia nhập giang hồ
Chỉ là hư danh mà thôi. Lúc nào OB sv rồi cùng nhau thể hiện năng lực của mình, đó mới là chân chính thực lực. Liked có hàng ngàn mà thua danh vọng, uy tín, năng lực của người "ít liked" thì chỉ làm cái chỗ cho thiên hạ chê cười. Toppic này mod close được rồi.

Nam Còi

Gia nhập giang hồ
Văn hóa thank không thể khống chế được. Nếu không muốn mọi người like cho nhau thì diễn đàn có thể bỏ mod like đi. Cái like chỉ là để khích lệ tinh thần người viết bài. Thay vì câu nói cảm ơn thì ta thank cho người ta 1 cái có phải hay hơn không. Nếu mod sợ thành viên spam like để lên top trong bảng thống kê thì nên bỏ hiển thị top thank đi.

mainhatminh

Binh Nhì
bạn này mạnh miệng gê..giống mình.:) .ko thích thì nói.từ cách ăn nói..cho đến việc làm..đã MOD thí phãi gương mẫu..
MOD nc nhiều lúc ứa lắm...

HKGHVN

Gia nhập giang hồ
Không muốn thì cứ cắt nút like or hạn chế like tối đa X lần ngày. Chứ có rồi thì làm sao cấm người ta ' like' đc . Mod đâu phải cái máy mà biêt Ban nich đúng hay sai.

mainhatminh

Binh Nhì
Chỉ là hư danh mà thôi. Lúc nào OB sv rồi cùng nhau thể hiện năng lực của mình, đó mới là chân chính thực lực. Liked có hàng ngàn mà thua danh vọng, uy tín, năng lực của người "ít liked" thì chỉ làm cái chỗ cho thiên hạ chê cười. Toppic này mod close được rồi.
Bạn hiễu vấn đề là gì mà bão close toipc..

Vietdj29

Binh Nhì
Nói thật là mình chả thể hiểu được các MOD ở đây là MOD hay là con nít nữa. Đi ban nick vớ vẩn, chỉ vì cái lý do nhỏ xíu là người ta "like".

Thứ 1: Các anh ko có luật về like, các anh ko có quyền nói người ta. Các anh mở ra nút like rồi người ta like nhiều thì các anh nói lạm dụng rồi ban nick. Các anh quản lý kiểu gì thế??!!

Thứ 2: Các anh bao nhiêu tuổi rồi. Các anh có thể hiểu dc chữ " Like" nghĩa gì hay ko? Người ta có quyền like mà ko cần xin phép các anh, người ta có like 1000 hay 1tỉ lần đi nữa cũng chả dính gì đến các anh. Vì sao. Đó là nhận định của người ta.

Ví dụ: Anh thấy con vợ anh đẹp, trong khi tui thấy vợ anh như con quỉ, anh "like" vợ anh, tui có nói ko, thế sao bọn tui like bài viết của nhau các anh lại phê phán. Đó là nhận định của chúng tôi, chúng tôi thấy nói vậy là hay, chúng tôi like, các anh thấy ko hay thì im, khỏi cần like đâu có ai ép, mắc gì phải xía vào chuyện bọn tôi nhỉ????

Thứ 3: Các anh nói " like " là để đánh giá bài viết bổ ích à? Thế những Topic hướng dẫn trong đấy đều rất hay rất bổ ích tại sao các anh ko like tất cả bài viết, mà có khi có topic anh like có topic chả thấy a like đâu, phải chăng anh thấy đó ko bổ ích, vậy thì cái tiêu chí nào đánh giá bài viết bổ ích, các anh có đưa ra những tiêu chí khi đáp ứng được những điều ấy thì bài viết sẽ là bổ ích hay không, hay các anh chỉ làm viện theo cảm tính.

Các anh lên facebook mà xem, 1 tiêu điều cực kỳ nhảm, nhảm đến vkl ra cũng có hàng trăm hay ngàn like, sao các anh ko lên đó mà chen vào thử xem, bọn nó cho ăn gạch số lượng lớn, ở đây các anh làm MOD các anh nên cẩn thận với cái quyền của mình, nhận định cho rõ ràng.

Tôi đề nghị các anh MOD, AD đọc, và suy nghĩ cho rõ, và có ý kiến thật xác đáng cho việc tôi trình bày, chứ tôi nhận thấy các anh làm việc không được khách quan lắm đâu, cứ như là đang ghen ăn tức ở với thành viên của diễn đàn ấy!! Tôi nhận định về các anh như vậy đấy, các anh cho ý kiến và thay đổi nhận định của tôi xem. Chứ tôi thấy các việc Like này rất nhiều thành viên trên diễn đàn thể hiện sự bức xúc rồi
1 vote, mod là 1 thành viên BQT cũng là bộ mặt đại diện cho KTeam nhưng mấy mod ăn nói ko đc khách quan cho lắm,nên nhìn nhận kĩ lại đi,bọn mình tuy chỉ là gamer bình thương nhưng chúng tôi chơi game để tìm niềm vui và bỏ tg,tiền bạc để đc vui vẻ cung ae bạn bè...sevice là thứ rất quan trọng trong kinh doanh,dù lí do ji,KTeam khi mở game đều là kinh doanh nên mong các bạn có thẩm quyền nên xem xét lại nội bộ

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Lại lu xu bu rồi, mình đã làm việc không xuể mấy bố này ngày đêm cứ cái điệp khúc Mod-Mem , Mem-Mod cả ngày oải quá. Thôi ai về nhà nấy đi, ai thích like thì like, thích câu bài thì câu bài. Đến khi hoạt động chính thức lúc đấy mình cho tất cả vào quy củ. Ai ở bên Thekok.net thì biết mức độ nghiêm khắc của mình rồi đấy. Bây giờ mình để tự do hoạt động nhé, Mod chỉ ban hoặc cảnh cáo những ai spam, chửi nhau, post sex v.v.v thôi, còn lại đợi chỉ thị mình.

Ai về nhà nấy, còn đôi co gì thì có Mod ban Mod, có mem ban Mem.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên