THÔNG BÁO Máy chủ riêng cho anh em nước ngoài

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Các bác dis đến từ nước nào, nhà mạng nào, thời điểm khi nào? Nói miệng thế nói làm gì :| Giờ máy chủ move về hồng kông mà còn dis thì coi lại mạng các bác có sao ko chứ T____T Theo dõi 24/7 ko hề có vấn đề gì về kết nối cả
vẫn diss a ơi núc 8h40 phut sáng nay a cả mỹ cả taiwuan nhé a

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Nếu vẫn dis nữa như thế này thì chứng tỏ nút chuyển giao mạng vào/ra ở Việt Nam có vấn đề rồi. Mình chỉ điều hướng đc tới đây là thành công lắm rồi :D

cjnol123

Gia nhập giang hồ
xin thông báo vs ad là mật độ dis dày đặt luôn ... mỗi ngày dis hơn 5 lần ... mà hên mấy nay ở nhà còn canh để log vào ... từ mai đi làm chỉ cần dis 1 lần thôi là ăn hành rồi :(( ... mong ad giúp đỡ

Akumasho

Gia nhập giang hồ
:) buồn thì thôi.
Các bác dis đến từ nước nào, nhà mạng nào, thời điểm khi nào? Nói miệng thế nói làm gì :| Giờ máy chủ move về hồng kông mà còn dis thì coi lại mạng các bác có sao ko chứ T____T Theo dõi 24/7 ko hề có vấn đề gì về kết nối cả
Mỹ, nhà mạng BrightHouse nhé. Thường dis đêm vs trưa chiều VN, k canh thời điểm chính xác dx tại toàn dis h đi làm vs ngủ.

ThienDiem

Trung Sĩ
Mỹ mạng AT&T như bác ở trưa , trưa chiều và sáng sớm . Toàn vào giờ đi làm và ngủ

xKelvin

Gia nhập giang hồ
Ở mỹ...mạng xfinity....ngày dis 4-5 lần...có lúc auto 5-7h k sao...có lúc dis liên tục lun a @Lion_King

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Đúng 23h đêm ngày 15/8 bên Việt Nam lại dis phát nữa. Kết nối mạng vẫn bt , lướt web + xem phim hết sức bình thường, chỉ có game là dis ~~

Bên trên