THÔNG BÁO Máy chủ riêng cho anh em nước ngoài

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Anh em chú ý,

Kể từ sau bảo trì, KTeam kích hoạt 1 máy chủ riêng phục vụ toàn bộ anh em ở Nước Ngoài. Cụ thể những anh em không nằm trong các diện IP của nước Việt Nam ở danh sách dưới đây:

https://www.vnnic.vn/vnix/danh-bạ-ipasn

Các anh em đấy sẽ được điều hướng qua server mới một cách tự động. Server mới nằm trong hệ thống Azure Cloud của Microsoft, hiện được đặt ở khu vực địa lí Asia East. Sẽ theo dõi 1 thời gian nếu tình hình cải thiện và mức độ như thế nào để mang tới các thay đổi tiếp theo. Ví dụ nếu ae ở Mỹ nhiều, thì sv này sẽ đc move về khu vực Châu Âu, thậm chí là Mỹ. Hoặc có thể mở thêm server để điều hướng cho các vùng địa lí khác nhau.

Anh em cố gắng phản hồi trong topic này nhé!

Lion_King

Staff member
Anh em cập nhật tình hình thử? Hiện tại thấy nhanh hơn tí nào ko ? Lag thì phải chạy 1 ngày mới biết đc.

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Có vẻ ngon ngoài mong đợi
con không khóc sao mẹ cho bú a nhỉ, mấy ong o vn cu bao diss may lần có sao, ko ai canh team thì mất nguyên một buổi tran một hôm ko sao nhiu nhiều hôm +++ vao rồi sẽ ko theo kịp ae di tran toan bị bọn lv cao no hành no killl, danh tu nuc open mà gio mi 78

LiTTTTTTT

Gia nhập giang hồ
uppppppppppppppppppppppppp vẫn diss SLCL nhé. Nếu mà nói thì chắc ae nước ngoài hơi bị kiên cmn nhẫn chơi game này. từ lúc open tới giờ phải nói hầu như ngày nào cũng dis. mà vẫn up dc 80 thật vkl

Lion_King

Staff member
Các bác dis đến từ nước nào, nhà mạng nào, thời điểm khi nào? Nói miệng thế nói làm gì :| Giờ máy chủ move về hồng kông mà còn dis thì coi lại mạng các bác có sao ko chứ T____T Theo dõi 24/7 ko hề có vấn đề gì về kết nối cả

Bên trên