Mấy Bác Vào Đây Đọc Cái Này Nguy Hiểm Vãi

Kim

Gia nhập giang hồ
Như tiêu đề , tình cờ ghé 4rum Dzo đọc cái vụ hack gặp cái này đọc mắc cười vãi đái !

http://forum.dzogame.com/hk/showthread.php?100721-Hội-Những-Người-Sống-Chết-Cùng-Dzogame

Bị Dzo nó hút máu còn nhiều hơn Kotex vậy mà còn trung thành lắm cơ!
Chuyện bên dzogame thì kệ cha nó.......... ta ghét cái chữ dzogame lắm đừng để nó trước mặt ta....... ta thề thấy thằng nào của BQT dzogame ra đường tao cho anh em xử đẹp lun...............:))

Natsu

Binh Nhì
bạn chủ topic vô duyên thật. Ai cũng có 1 thiên hướng tình cảm của riêng mình , họ thích , yêu quý HKdzo là việc cảu họ , bạn ko thích thì thôi , sao lại cười họ ? Giống như bạn yêu 1 cô gái( chàng trai ) bạn thấy họ tốt, họ đẹp nhưng người khác không thấy thế , họ thấy xáu ng , xấu tính .
Không nói đúng sai , mỗi ng có 1 cách nhìn và cảm nhận riêng.

3 bích đánh trước

Gia nhập giang hồ
Mình có đề nghị là đừng bao giờ mang chuyện bên dzo về đây nữa, xỉa xói người ta vậy thì mình cũng chả hay ho gì đâu. Chuyện bên đó tốt xáu thế nào thì thời gian tự trả lời rồi không nhất thiết phải làm những trò thế này. Tập trung bàn chuyện sv bên mình thì hay hơn. Thân :)

LovinU

Binh Nhì
bạn chủ topic vô duyên thật. Ai cũng có 1 thiên hướng tình cảm của riêng mình , họ thích , yêu quý HKdzo là việc cảu họ , bạn ko thích thì thôi , sao lại cười họ ? Giống như bạn yêu 1 cô gái( chàng trai ) bạn thấy họ tốt, họ đẹp nhưng người khác không thấy thế , họ thấy xáu ng , xấu tính .
Không nói đúng sai , mỗi ng có 1 cách nhìn và cảm nhận riêng.
Mình có đề nghị là đừng bao giờ mang chuyện bên dzo về đây nữa, xỉa xói người ta vậy thì mình cũng chả hay ho gì đâu. Chuyện bên đó tốt xáu thế nào thì thời gian tự trả lời rồi không nhất thiết phải làm những trò thế này. Tập trung bàn chuyện sv bên mình thì hay hơn. Thân :)
Hai Pác nói không sai , nhưng tôi thật sự vẫn còn rất cay cú và ức chế về cách làm việc Dzo !

Anh Mod nào online làm ơn Close Topic giúp em luôn nhé ! em cảm ơn !

Natsu

Binh Nhì
Hai Pác nói không sai , nhưng tôi thật sự vẫn còn rất cay cú và ức chế về cách làm việc Dzo !

Anh Mod nào online làm ơn Close Topic giúp em luôn nhé ! em cảm ơn !
Nói thật vs bác tui cũng cay Dzo vãi ra , và chẳng muốn nói đến nó . Nhưng cũng ko có ý kiến j về những ng có tình cảm vs Dzo.
Nghỉ Dzo gần 1 năm rồi mà h yahoo, gmail thỉnh thoảng vẫn bị mò pass . Gmail cài tin nhắn xác minh qua điện thoại thì mới vào đc và thỉnh thoảng nửa đêm bị spam tin nhắn từ Gmail =)))))

Bên trên