Mấy Bác Vào Đây Đọc Cái Này Nguy Hiểm Vãi

LovinU

Binh Nhì
ta bik đem về đây đọc là sai , nhưng vẫn còn ức vì bị hút máu đó mà ! còn post bên Dzo vừa ló đầu là nó cho làm đảo chúa cmnr

cauchu

Gia nhập giang hồ
ta bik đem về đây đọc là sai , nhưng vẫn còn ức vì bị hút máu đó mà ! còn post bên Dzo vừa ló đầu là nó cho làm đảo chúa cmnr
SV ai hơn ai Open Beta quyết định vậy ^^.
quyền sống và tự do của mỗi người thì kệ cmnd :)) xía vào bên dzo chi mệt ai NGU thì cứ để dzo hút rồi bị h@ck thì lại la cái làng lên tui MOD bên Dzonó cười thúi mặt còn chửi là NGU thi đành chấp nhận :)).
p/s: hồn ai nấy giữ dầu ăn ai có thì sai =)) cmnr.

LovinU

Binh Nhì
SV ai hơn ai Open Beta quyết định vậy ^^.
quyền sống và tự do của mỗi người thì kệ cmnd :)) xía vào bên dzo chi mệt ai NGU thì cứ để dzo hút rồi bị h@ck thì lại la cái làng lên tui MOD bên Dzonó cười thúi mặt còn chửi là NGU thi đành chấp nhận :)).
p/s: hồn ai nấy giữ dầu ăn ai có thì sai =)) cmnr.
yes ! hồn ai nấy giữ .. dầu ăn ai nấy xài
vào đây : http://www.yulgangvn.com/forum/thre...-do-ng-ti-nh-trong-game.849/page-4#post-27698

Pink

Thiếu Úy
cái Hội sống chết dzogame do thằng Thjeugia nó đứng lên đây mà . kêu gọi anh em ở lại mà dưới chữ kí nó treo bán acc 2` ko đỡ nổi . p/s : bác nào có acc 4rum dzo ko xài nữa mà xem dc hình ảnh thì cho mình mượn vô lấy vài cái tư liệu nhé . tks . inbox nhé

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
TeKaChi;1461643 đã viết:
Ai học được tính cách như bạn nói thì họ sẽ ở lại DZgame chơi đến cùng, còn những thứ thấy mới là thay đổi thì mình dám chắc một điều, cuộc sống của những người đó hiện tại chẳng có gì tốt đẹp. Qua yugangvn mà chơi đi rồi tâấy cảnh server lậu là gì, này thì chán phèo được mấy anh tâm huyết tự kỉ bên đó.
đọc cmt của thằng này nghe nguy hiểm thật =)), éo bít nó đc chơi 1 phút nào chưa mà dám khẳng định như thánh

Chibi

Binh Nhất
đừng đem cái này ra làm chuyện cười bạn à :)
họ cũng vì yêu game yêu dzo thôi
đối với bạn với những người ghét dzo thì ko nói nhé
mỗi người mỗi sở thích khác nhau

Bên trên