GIÚP ĐỠ Mình mới bị mất sach đồ và gold. mong ad giúp đỡ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrShj

Thượng Úy
cái này là người mua mò pass nè .
Có dc cái ID thachsamc5 và c2 , có pass là SamSam .
Thử với các ID : thachsamc1 , c2 c3 c4 , và đã vào dc thachsamc3 . lấy 350m bên acc này .
Chỉ cần check IP login ID thachsamc3 time gấn nhất là ai log gd thì thấy rõ vấn đề ngay .

namdinh

Binh Nhì
cái này là người mua mò pass nè .
Có dc cái ID thachsamc5 và c2 , có pass là SamSam .
Thử với các ID : thachsamc1 , c2 c3 c4 , và đã vào dc thachsamc3 . lấy 350m bên acc này .
Chỉ cần check IP login ID thachsamc3 time gấn nhất là ai log gd thì thấy rõ vấn đề ngay .
a
Nghi như ban nay luôn.bi mo passss roi. co y dô hack acc.vote bane

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chốt vụ này !
1/ Mua bán không lập topic xác nhận
2/ Lập tài khoản quá dễ mò, còn đưa hẳn pass cho kẻ gian thì chịu
Chốt vụ này, khóa tất cả những tài khoản liên quan như đã thông báo . Không hổ trợ lấy lại item vì đây là giao dịch ngoài luồng. Còn thiệt hại của bạn @Bầu Vũ Trụ vui lòng tìm trauka để được bồi thường. Không phải ngẫu nhiên mà toàn bộ item acc thanhsam3 lại vào tay trauka :) .

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
Chốt vụ này !
1/ Mua bán không lập topic xác nhận
2/ Lập tài khoản quá dễ mò, còn đưa hẳn pass cho kẻ gian thì chịu
Chốt vụ này, khóa tất cả những tài khoản liên quan như đã thông báo . Không hổ trợ lấy lại item vì đây là giao dịch ngoài luồng. Còn thiệt hại của bạn @Bầu Vũ Trụ vui lòng tìm trauka để được bồi thường. Không phải ngẫu nhiên mà toàn bộ item acc thanhsam3 lại vào tay trauka :) .
thế acc BauVuTru bị khóa luôn à ? tìm là tìm cái gì ? bây giờ nó rao bán rẻ thì tui đây mua , còn đồ đó ở đâu nó có thì tui biết đc à ? bây giờ ông khóa cả acc cả đồ thì tui tìm tui chém nó hay sao ? còn như việc chủ acc bị hack đó , như đã xác minh là không đưa tui tkhoan bi hack , đặt tk kiểu gì để bị hack ? nếu tính như ông thì cả sever này cái việc mua gold bán gold dựa trên uy tín / lúc gd ko cần topic chỉ nói qua trên facebook hay gd VND trực tiếp ở ngoài , rồi như lúc ko vui thằng bán gold nó bảo thằng mua gold hack gold của nó , lúc đó mấy ông tính ra sao ? mấy ông band nick thằng mua gold ? lấy gold đó trả lại cho thằng bán gold ? => thằng mua gold mất acc , mất tiền / thằng bán gold chỉ cần lên nói vài câu là ko mất gold mà còn đc tiền .

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
thế acc BauVuTru bị khóa luôn à ? tìm là tìm cái gì ? bây giờ nó rao bán rẻ thì tui đây mua , còn đồ đó ở đâu nó có thì tui biết đc à ? bây giờ ông khóa cả acc cả đồ thì tui tìm tui chém nó hay sao ? còn như việc chủ acc bị hack đó , như đã xác minh là không đưa tui tkhoan bi hack , đặt tk kiểu gì để bị hack ? nếu tính như ông thì cả sever này cái việc mua gold bán gold dựa trên uy tín / lúc gd ko cần topic chỉ nói qua trên facebook hay gd VND trực tiếp ở ngoài , rồi như lúc ko vui thằng bán gold nó bảo thằng mua gold hack gold của nó , lúc đó mấy ông tính ra sao ? mấy ông band nick thằng mua gold ? lấy gold đó trả lại cho thằng bán gold ? => thằng mua gold mất acc , mất tiền / thằng bán gold chỉ cần lên nói vài câu là ko mất gold mà còn đc tiền .
Đã có thông báo rất nhiều lần là giao dịch trên fb KHÔNG HỖ TRỢ mà mấy bố cứ uy tín uy tín cc gì ? uy tín đến lúc mất tiền có bỏ ra mà ăn được ko ? Quyền lợi của ông nó nằm ở cái forum chứ nó đéo nằm ở cái uy tín trên fb =)))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mọi khiếu nại đều cần phải có chứng cứ , bạn mua item của trauka mà ko có 1 bằng chứng nào chứng minh là đã mua thì vui lòng tìm trauka để được bồi thường. Hiện tại theo luật thì bạn là ng sở hữu item hack sau cùng và ko có bằng chứng mua bán . Tài khoản của bạn sẽ bị khóa.

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
vậy gd trực tiếp ở ngoài thì sao ?
gd ở ngoài là phát sinh giữa ông vs ng còn lại. BTQ ai biết đc ? Và quan trọng là nó ở đây nè :
Quy định chung về Giao dịch Mua bán

1. Không
- KTeam hoàn toàn không ủng hộ và hỗ trợ Giao dịch Mua bán bằng vnd.
- Kteam sẽ không trung gian cho bất kỳ hoạt động mua bán nào. Các Mod tham gia trung gian sẽ tự chịu trách nhiệm nếu chẳng may xảy ra lừa đảo.
- Không hỗ trợ mua bán account và các Giao dịch Mua bán ngoài diễn đàn.

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
Mọi khiếu nại đều cần phải có chứng cứ , bạn mua item của trauka mà ko có 1 bằng chứng nào chứng minh là đã mua thì vui lòng tìm trauka để được bồi thường. Hiện tại theo luật thì bạn là ng sở hữu item hack sau cùng và ko có bằng chứng mua bán . Tài khoản của bạn sẽ bị khóa.
giao dịch trực tiếp ở ngoài thì anh muốn bằng chứng gì ? thằng chủ tiệm net , mấy đứa chơi net , hay là cần đích thân thằng TrauKa vào xác nhận ?

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
gd ở ngoài là phát sinh giữa ông vs ng còn lại. BTQ ai biết đc ? Và quan trọng là nó ở đây nè :
Quy định chung về Giao dịch Mua bán

1. Không
- KTeam hoàn toàn không ủng hộ và hỗ trợ Giao dịch Mua bán bằng vnd.
- Kteam sẽ không trung gian cho bất kỳ hoạt động mua bán nào. Các Mod tham gia trung gian sẽ tự chịu trách nhiệm nếu chẳng may xảy ra lừa đảo.
- Không hỗ trợ mua bán account và các Giao dịch Mua bán ngoài diễn đàn.
Nếu nói là vậy trước giờ tui bán gold cho mấy ông kia ko lập topic , giờ tui nói mấy ông kia hack của tui GM có giải quyết ko ? và phải band những acc đã mua gold của tôi !

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Nếu nói là vậy trước giờ tui bán gold cho mấy ông kia ko lập topic , giờ tui nói mấy ông kia hack của tui GM có giải quyết ko ? và phải band những acc đã mua gold của tôi !
nó còn dựa trên IP giao dịch nữa chứ éo có phải cứ báo là đc đâu ông eh :)
Giờ ông giao dịch ngoài vs nhau xong bắt thằng BTQ phải đi hót cứt thì có cl ấy =))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
vậy còn cái chuyện cái thằng chủ topic nó bị hack xong lên đây nó khiếu nại thì lại đc giải quyết với kết quả hiện tại ?
chúng tôi chỉ khóa tài khoản liên quan , ngoài ra ko hổ trợ bất kỳ việc hoàn lại item nào vì đây là gd tự phát dẫn đến lộ tài khoản.

• Like
Reactions: bgl

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
Nói chung ông Bầu cũng chỉ là nạn nhân của thằng hack mà thôi
Do không nắm rõ luật nên tiền mất tật mang, tình ngay lý gian :D:D
ở đây là tui còn gdtt nên ko sợ bị nó lừa gạt là lấy item ko đưa tiền hay đưa tiền ko có item . còn đồ ở đâu nó thì tui cần phải hỏi rõ ra mới mua nữa sao !nó chỉ nói là bán 3k@ cho tui với giá 250k VND , chứ nó có nói là " tao vừa mới hack của thằng kia , mầy mua ủng hộ tao để tao thanh lý lẹ " . đã bỏ tiền ra mua , mất đồ , mất luôn mẹ cái acc !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên