GIÚP ĐỠ Mình mới bị mất sach đồ và gold. mong ad giúp đỡ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
vậy còn cái chuyện cái thằng chủ topic nó bị hack xong lên đây nó khiếu nại thì lại đc giải quyết với kết quả hiện tại ?
Người ta report , thì sẽ khóa luôn cả acc đó , họ cũng chỉ dc con số 0 .
Bạn nói là Trauka gần nhà , chạy qua bán cho = vnd thì giờ chạy qua nhà nó xách cổ áo nó lên : Sao mày bán hàng hack cho tao , đễ tao bị khóa acc .

nó sẽ nói " tại mấy ID ông đưa tui , tui mò chơi , chứ ông không đưa sao tui hack dc "

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
Người ta report , thì sẽ khóa luôn cả acc đó , họ cũng chỉ dc con số 0 .
Bạn nói là Trauka gần nhà , chạy qua bán cho = vnd thì giờ chạy qua nhà nó xách cổ áo nó lên : Sao mày bán hàng hack cho tao , đễ tao bị khóa acc .

nó sẽ nói " tại mấy ID ông đưa tui , tui mò chơi , chứ ông không đưa sao tui hack dc "
ông nói vậy là lỗi này tại ai ? tại thằng bị hack đặt tk dễ quá hả , hay tại do tui bán acc cho thằng TrauKa . còn ông kêu tui qa xách cổ áo nó lên thì tí tui gửi hình qua cho ông coi tui có dám hay ko ?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
ở đây là tui còn gdtt nên ko sợ bị nó lừa gạt là lấy item ko đưa tiền hay đưa tiền ko có item . còn đồ ở đâu nó thì tui cần phải hỏi rõ ra mới mua nữa sao !nó chỉ nói là bán 3k@ cho tui với giá 250k VND , chứ nó có nói là " tao vừa mới hack của thằng kia , mầy mua ủng hộ tao để tao thanh lý lẹ " . đã bỏ tiền ra mua , mất đồ , mất luôn mẹ cái acc !
tìm thằng trauka và hỏi , " sao mày bán đồ hack cho tao ?" và yêu cầu nó bồi thường

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
ông nói vậy là lỗi này tại ai ? tại thằng bị hack đặt tk dễ quá hả , hay tại do tui bán acc cho thằng TrauKa . còn ông kêu tui qa xách cổ áo nó lên thì tí tui gửi hình qua cho ông coi tui có dám hay ko ?
Mình nói vậy nè , Sv khác share acc là tối kỵ , nhiều người mất acc oan GM nó còn k thèm cho bạn biết 1 lý do .
Còn SV này check cho bạn tỏ tường trắng đen là OK rồi .
Sv này thấy gamer share pass mạnh lắm , nhưng hễ ai có lòng tham táy máy tay chân thì k có kết quả tốt .
lỗi của cả chủ acc , đặt pass trùng theo seri ID , lẩn người mua acc . Mua 1 acc mà log 4 5 acc người ta . Tham thì có kết quả .

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
Mình nói vậy nè , Sv khác share acc là tối kỵ , nhiều người mất acc oan GM nó còn k thèm cho bạn biết 1 lý do .
Còn SV này check cho bạn tỏ tường trắng đen là OK rồi .
Sv này thấy gamer share pass mạnh lắm , nhưng hễ ai có lòng tham táy máy tay chân thì k có kết quả tốt .
lỗi của cả chủ acc , đặt pass trùng theo seri ID , lẩn người mua acc . Mua 1 acc mà log 4 5 acc người ta . Tham thì có kết quả .
Vậy tui là người đã mua và bán lại 2 acc của chủ topic và rồi bị thằng mua acc cuối cùng hack rồi nó bán đồ tui ko biết là đồ nó hack đc lại cho tôi ! vậy là giam acc của tui với lý do ko có bằng chứng khi gdtt ở bên ngoài ?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Vậy tui là người đã mua và bán lại 2 acc của chủ topic và rồi bị thằng mua acc cuối cùng hack rồi nó bán đồ tui ko biết là đồ nó hack đc lại cho tôi ! vậy là giam acc của tui với lý do ko có bằng chứng khi gdtt ở bên ngoài ?
Rất tiếc, bạn ko đưa ra được bất kỳ chứng cứ nào chứng minh bạn mua của thằng hack số item đó cả. Theo luật là bị khóa tất cả tài khoản liên quan.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Nói chung ông Bầu cũng chỉ là nạn nhân của thằng hack mà thôi
Do không nắm rõ luật nên tiền mất tật mang, tình ngay lý gian :D:D
Nạn nhân mà cùng IP cơ á ? Tại sao 4 nick kia lại chung IP ? Giao dịch qua lại rất nhiều thứ? Nhìn cái hình lịch sử kìa.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
a nói nhìu thứ là cái gì nhìu thứ ? ở tiệm net thì có bao nhiu cái IP ?
GIờ muốn sao ? Ở tiệm net, giao dịch đúng ko, thứ nhất là ko được bảo trợ trong trường hợp này, ko hoàn lại ok ?

Thứ 2, muốn tôi lật mặt ko ? 2 acc này kêu buôn bán bao nhiêu lần ? Trong ngày 2 xuất hiện bao nhiêu giao dịch ? Bán cái giá gì bao nhiêu nói xem nào ?

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
Đã thứ ăn cắp rồi còn già mồm:

View attachment 13373
m nói chuyện lại cho đàng hoàng nha LK ! id của tao là BauVuTru ingame tao là BauXeTai ! tao đã lấy gì từ acc của thằng bị hack ! tao đã nói cái gì ? m đi coi kỹ lại hộ tao cái ! thằng @Huyết Ban Nick nói là thằng TrauKa hack ! giờ m lại đi nói tao hack ! hôm qa tao mua 3k@ của thằng TrauKa tao có mua hộp cặp ac ! tao mở ra nó mượn cái ac nam mặc thử xong nó nói nó hack luôn rồi , ko trả cho tao ! giờ may đưa list chat lên đây thì m tìm hộ cho tao chỗ nào là tao đã hack của @thanhsam ? tao với thằng TrauKa chơi chung tiệm net , nó có muốn làm gì thì nó phải hỏi xin phép tao hả ?

ko có gd trên 4rum lại đi khóa hết tài khoan liên quan! có gì đó sai luật...
với lại vô tình bị dính thì thật gây ức chế bỏ game ( nói 1 người nghỉ cũng chẳng ảnh hưởng nhưng liệu đang treo shop thằng nào zo mua cái mai khóa acc!) gd qua fb thì để thằng bị hack tự chịu đi và tim dc thằng hack thì tốt bane nó luôn chứ ng mua hoặc ng bị mua với giá cao hoặc giá rẻ ngoài tầm kiểm soát sao có thể v dc adm! xem xét kĩ việc ngoài 4rum thì tự chịu trách nhiệm!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
ko có gd trên 4rum lại đi khóa hết tài khoan liên quan! có gì đó sai luật...
với lại vô tình bị dính thì thật gây ức chế bỏ game ( nói 1 người nghỉ cũng chẳng ảnh hưởng nhưng liệu đang treo shop thằng nào zo mua cái mai khóa acc!) gd qua fb thì để thằng bị hack tự chịu đi và tim dc thằng hack thì tốt bane nó luôn chứ ng mua hoặc ng bị mua với giá cao hoặc giá rẻ ngoài tầm kiểm soát sao có thể v dc adm! xem xét kĩ việc ngoài 4rum thì tự chịu trách nhiệm!
KTeam đủ kiến thức để biết đâu là phá hoại đâu là hack nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên