GIÚP ĐỠ Mình mới bị mất sach đồ và gold. mong ad giúp đỡ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phitien1989

Gia nhập giang hồ
Sẵn giúp mình luôn cái ad ơi , có 1 thằng tên là Đao Kiếm Tiếu vs 1 con tên là Kim Hương Ngọc 2 đứa này thường xuyên buôn lời dụ dỗ ngon ngọt lừa đão của mình và vô số ae 1 số gold lớn và items có giá trị , từ 2006 đến nay 2 đứa nó vẫn chưa cải tà quy chánh rất mong AD trừng trị thẳng tay để cảnh cáo mấy thằng còn lại đang núp ở TVM LTP BHBC Trãi lại công bằng cho ae...tks

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
TÔi là chủ acc BauVuTru đây ! ad cho tôi xin 1 lời giải thích là tại sao thằng TrauKa mượn tiền tôi 15m rồi khóa acc ? còn về việc tui có mua 2 acc của ông chủ topic nói bị hack acc này xong ( không có topic gì cả ) , xong ông này nói tui biết tài khoản của ổng rồi tui vào hack . Nhưng acc của ông tui mua lúc tối là lúc trưa tui đã bán lại cho TrauKa ( giao dịch tại ngay nhà tôi ) . Nếu tài khoản mà bấm đại vào đc để rồi hack thì cái đó ngon ăn rồi ! Rồi lúc trưa thằng TrauKa nó qua gặp tui và nó nói bán tui 3k iteam với giá 250k VND , thì tất nhiên thấy rẻ nên tôi mua và gd vào acc Bauvutru2 . AD xử lý thì nên xử đúng người đúng tội , tôi đã mất 250k để mua đồ của nó và không biết xuất xứ từ đâu và rồi bị band acc ! nếu ad cần thì tôi sẽ kêu nó vào đây xác nhận topic này !

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
hiện tại tui đã gặp mặt trực tiếp thằng TrauKa và tui xác nhận là nó không có hack tiền trong 1 nick nào do tui bán nó hết ( cudalongtroi3210 và thanhsamc5 ) và 2 nick này cũng do chủ topic báo bị hack này bán cho tôi ; về acc thanhsamc3 thì tôi hoàn toàn không có thông tin gì từ ông bị hack và ông bị hack ko hề gửi tkhoan đó cho tui , Và cho tui xin hỏi gm và tất cả mọi người trong sever là mình bán đồ cho người khác rồi thì mình nên đưa luôn tài khoản giữ tiền cho người mua luôn à , hay nếu cầm bàn phím đánh đại cũng vào đc tài khoản của người khác ?

sedadaide

Gia nhập giang hồ
Like vừa thôi để hóng AD xử lý, mình cũng hay gd trực tiếp lắm. Nhỡ đâu có ngày gd với cướp còn biết có đường thoát tội oan.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
hiện tại tui đã gặp mặt trực tiếp thằng TrauKa và tui xác nhận là nó không có hack tiền trong 1 nick nào do tui bán nó hết ( cudalongtroi3210 và thanhsamc5 ) và 2 nick này cũng do chủ topic báo bị hack này bán cho tôi ; về acc thanhsamc3 thì tôi hoàn toàn không có thông tin gì từ ông bị hack và ông bị hack ko hề gửi tkhoan đó cho tui , Và cho tui xin hỏi gm và tất cả mọi người trong sever là mình bán đồ cho người khác rồi thì mình nên đưa luôn tài khoản giữ tiền cho người mua luôn à , hay nếu cầm bàn phím đánh đại cũng vào đc tài khoản của người khác ?
Chờ chủ thớt vào comment thôi :)

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
có chứng cứ nào chứng minh bạn mua 2 acc đó của bạn chủ topic ko ?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
ca này căng nha , mua acc ko lập topic, mọi chứng cứ qua fb đều không có giá trị . Nhưng có lẽ sẽ xem xét lại vụ này coi sao.

thanhsam

Gia nhập giang hồ
M
Chờ chủ thớt vào comment thôi :)
Xin AD xem xét. Mình có giao dịch với @Bầu Vũ Trụ bán ngày 1/9 từ 18h tới 20h và mình onl tới 21h nghĩ. Va ngày hôm sau (tức là ngày 2/9) mình mới onl lại lúc 21h trong khoảng thời gian mình không onl thì đã bị mất hết đồ. sự việc là như vậy. Còn acc mình thì rất dễ vào. Mình tạo 4 acc từ thanhsamc2 tới thanhsamc5 cùng 1 mk và 1 mã pin. Mình có cho @Bầu Vũ Trụ bít 2 acc là thanhsamc2 và thanhsamc5 còn 2 acc thanhsamc3,4 thì chưa cho. Điều đó ad có thể hiểu. Mình chuyển hết đồ và tiền qua thanhsamc3. Giải trình như thế đủ chưa ad

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên