REPORT Lion king,are you kidding me?

hoang090519996

Binh Nhì
Commnet này viết ra khi đã đọc đủ 5 page của cái thread này
Ở ngoài xã hội nó ra luật còn luồn lách, cãi này cãi nọ, rồi sửa đổi, điều chỉnh luật tè le ra
Nếu như nó chơi 2acc/1 máy thì nó có máy cứ để nó chơi nó làm đúng quy tắc thì thôi, nó có công chơi nó dồn đồ hay buôn bán gì kệ nó, tôi thấy @Lion_King xử lý và cách trả lời rất cá nhân, độc đoán
Ở ngoài xã hội bao nhiêu thành phần thì trong game cũng vậy, dù ông có giỏi đến đâu luật cao tay ntn đi thế nào nữa, hay ban acc gì đi nữa thì cũng đủ kiểu luồn lách hết
Ông phải trả lời ntn để những đứa farmer nó thấy phục, mặc dù bản thân tôi không thích mấy đứa đó
Title của thread rất chính xác
thật ra là do 2 ông đáy đang mất bình tĩnh thôi bạn nhiều lúc giận quá mất khôn có gì từ từ giải quyết chứ ! bạn nói cũng phải đáng ra mỗi ông phải thay mình vào trường hợp của ng khác r` sẽ biet họ suy nghĩ thế nào thôi

hieunguyen8794

Binh Nhì
Commnet này viết ra khi đã đọc đủ 5 page của cái thread này
Ở ngoài xã hội nó ra luật còn luồn lách, cãi này cãi nọ, rồi sửa đổi, điều chỉnh luật tè le ra
Nếu như nó chơi 2acc/1 máy thì nó có máy cứ để nó chơi nó làm đúng quy tắc thì thôi, nó có công chơi nó dồn đồ hay buôn bán gì kệ nó, tôi thấy @Lion_King xử lý và cách trả lời rất cá nhân, độc đoán
Ở ngoài xã hội bao nhiêu thành phần thì trong game cũng vậy, dù ông có giỏi đến đâu luật cao tay ntn đi thế nào nữa, hay ban acc gì đi nữa thì cũng đủ kiểu luồn lách hết
Ông phải trả lời ntn để những đứa farmer nó thấy phục, mặc dù bản thân tôi không thích mấy đứa đó
Title của thread rất chính xác
tks bác,có người hiểu được,thà tôi làm sai tôi chịu,đằng này ,block rồi ms ra quy định ,ức không chịu được

TranViet1st46

Binh Nhất
Có 1 vấn đề mình muốn hỏi :D
Nếu bán CHT trong DKT thì sao ?
1 :Đồ sẽ đc + cao hơn => Đỡ tốn máu ?
2 : + đồ cao thì càng phải dùng PVP => NPH có lợi ?
3 : Làm hao hụt số lượng gold fam đc trong ngày của các gamer train quái được ?
=> Vậy cho hỏi nó có lợi hay hai ?

Deanrazorbak

Gia nhập giang hồ
Chán đời nhục nhã. 2acc farm 4ngày rớt dc 1cht. Shop thì ko có. Chúng nó farm dc thì cứ đạp lên 300k. Thế sao ko bán cht shop đê. Chờ giề? Nó farm chán chê bán cả ngàn viên rồi mới đi ban tùm lum
Bán CHT tràn lan trong shop như thế thì nói thật game mất mẹ cái hay. CHT rào rào ra như vậy thì thôi rồi đồ +7 +8 tha hồ, miễn có tiền mạnh tay mua shop là có đồ. Vô hình chung lại ko đọ lại tụi đại gia vung tiền vào game, đến lúc đó lại chửi game imba hút máu

hoang090519996

Binh Nhì
tks bác,có người hiểu được,thà tôi làm sai tôi chịu,đằng này ,block rồi ms ra quy định ,ức không chịu được
tôi thì tôi hiểu ý kiến của bác tự dưng bị lock sạch hết cả mớ công sức thì cũng tức nhưng mà ông LK cũng có lý lẽ của ổng 2 người nên inbox nói chuyện r xử lý sao cho ổn thỏa theo tui tui thấy anh LK nên chả lại 1 nửa số CHT cho bạn này r` dẹp con mẹ cái Q 19 vậy là xong

hieunguyen8794

Binh Nhì
tôi thì tôi hiểu ý kiến của bác tự dưng bị lock sạch hết cả mớ công sức thì cũng tức nhưng mà ông LK cũng có lý lẽ của ổng 2 người nên inbox nói chuyện r xử lý sao cho ổn thỏa theo tui tui thấy anh LK nên chả lại 1 nửa số CHT cho bạn này r` dẹp con mẹ cái Q 19 vậy là xong
bác ấy có rep nữa đâu,những hình ảnh mình gửi lên là đoạn chat rồi đó ,mình không cần,cái mình cần ở đây là ,lẻ phải? cái gì đúng là đúng,chơi cho công bằng? nếu mình biết k đc farm thì mình a đầu vào thuê làm con mẹ gì ? hay sao mình không thuê 1 con mạnh rồi log 100 acc vào? mà mình lại thuê lẻ

Nam Trung Bảo

Sư Phụ Đao Kiếm Tiếu
bác ấy có rep nữa đâu,những hình ảnh mình gửi lên là đoạn chat rồi đó ,mình không cần,cái mình cần ở đây là ,lẻ phải? cái gì đúng là đúng,chơi cho công bằng?
Xét trên mặt bằng giữa 2 người thì LK sai.
Xét trên mặt bằng với tất cả các gamer trong sever thì bạn sai. đề nghị bạn tụt quần xin lỗi ae gamer đi =)) farm gì quá trời quá đất, góp công ko nhỏ làm game mất cân bằng.

ungsang

Gia nhập giang hồ
cái gì làm chết dần game thì triệt ko cần bàn cãi . Vì game lâu dài
Thế tôi hỏi bạn, tội phạm nó làm chết xã hội, sao nhà nước không xử hết đi còn khoan hồng, hay giáo dục lại làm gì, nói như bạn sao mà hợp lý
P/S: ai không muốn game sạch và được chơi lâu dài, nhưng đã là game thì phải có người thích chơi kiểu này, kiểu nọ vấn đề ở đây là chúng ta bàn luận để những người chơi trong cuộc biết như thế là hủy hoại game, mặc dù rất khó và không thể
Chó mà đánh nó, nó quay ra nó cắn liền

tienthanhs1

Trung Sĩ
vấn đề lạm phát ở tất cả các sever đều do từ các acc fam mà ra. Chứ nếu chỉ chơi những acc chính thì từ Gold đến ngọc luôn luôn chỉ ở mức vừa dùng ( ai bóp chắt ko muốn đồ ngon thì có thể để dư ra 1 ít bán cho những người có tiền muốn đồ vip) và khi đi train các bạn thấy quý những gì bạn nhặt dc ( game có ý nghĩa) Còn nếu đã còn nhiều acc fam thì chắc chắn ko bao giờ hết bài ca lạm phát dc đâu các chế ạ:D

hieunguyen8794

Binh Nhì
Xét trên mặt bằng giữa 2 người thì LK sai.
Xét trên mặt bằng với tất cả các gamer trong sever thì bạn sai. đề nghị bạn tụt quần xin lỗi ae gamer đi =)) farm gì quá trời quá đất, góp công ko nhỏ làm game mất cân bằng.
cái gì đúng cái gì sai,rõ ràng trước mặt,LK tự hiểu,sau chuyện này tiến bộ được gì thì tiến bộ
5 tiếng cho 1 acc kiếm ra được 5 cht,mọi người có thể tự nhân lên

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
Bán CHT tràn lan trong shop như thế thì nói thật game mất mẹ cái hay. CHT rào rào ra như vậy thì thôi rồi đồ +7 +8 tha hồ, miễn có tiền mạnh tay mua shop là có đồ. Vô hình chung lại ko đọ lại tụi đại gia vung tiền vào game, đến lúc đó lại chửi game imba hút máu
Asia soft cht dkt 100k. Tiêu chí sv k phải như asia sao? Muốn lâu hạ rate ép đồ chút đi

Bên trên