REPORT Lừa đảo

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Admin close tránh ae war dùm e , ngay trc admin nói đổi thỏi và sẽ dc bảo trợ gd . Em hiểu ý rồi . Cám ơn anh
Bạn nên hiểu bảo trợ ở mức nào chứ bạn
Ví dụ bạn bán thỏi vàng bằng CK, ng mua ko giao tiền, sẽ được bảo trợ lấy lại thỏi vàng cho bạn. Còn đây hoàn toàn là bạn giao dịch nhầm người. Lỗi cá nhân thì bảo trợ kiểu gì bạn ?
Không lẽ giờ có ai bán đồ gì treo shop nhầm giá ng ta mua mất cũng bảo GM lấy lại giúp sao ?

jindo.no1

Gia nhập giang hồ
Admin close tránh ae war dùm e , ngay trc admin nói đổi thỏi và sẽ dc bảo trợ gd . Em hiểu ý rồi . Cám ơn anh
Cái này là ở bạn gd sai người. Không phải người ta lừa lấy thỏi của bạn. Lừa là lấy thỏi không trả tiền khi bạn làm giao dịch. Cái này giao dịch diễn ra tự nhiên. Người ta không nói là mua, và khi giao dịch đã có bước nhấn vào đồng ý, trước đó vẫn có thể check để biết được ai đang giao dịch với mình mà???

dcjuly97

Binh Nhất
Ví dụ bạn bán thỏi vàng bằng CK, ng mua ko giao tiền, sẽ được bảo trợ lấy lại thỏi vàng cho bạn. Còn đây hoàn toàn là bạn giao dịch nhầm người. Lỗi cá nhân thì bảo trợ kiểu gì bạn ?
Không lẽ giờ có ai bán đồ gì treo shop nhầm giá ng ta mua mất cũng bảo GM lấy lại giúp sao ?
2 chuyện đó hoàn toàn khác nhau nhé, vấn đề ở đây rõ rang người đó trả lại nhưng mong muốn đc tặng 100m mới chịu trả lại 2 thỏi vàng (phải cho tôi 1/2 số tiền tui mới trả). Còn nếu mở shop set giá nhầm là không thể trách đc, lúc đo nó kêu gd nên @ran1312 mới hiểu nhầm. :v

dcjuly97

Binh Nhất
Cái này là ở bạn gd sai người. Không phải người ta lừa lấy thỏi của bạn. Lừa là lấy thỏi không trả tiền khi bạn làm giao dịch. Cái này giao dịch diễn ra tự nhiên. Người ta không nói là mua, và khi giao dịch đã có bước nhấn vào đồng ý, trước đó vẫn có thể check để biết được ai đang giao dịch với mình mà???
vấn đề là @ran1312 tưởng đó là acc clone và bên kia chủ động kêu gd trc.

ran1312

Gia nhập giang hồ
Anh phải hiểu em đang ỏ vị trí bị động chờ người tới gd , nó đứng cùng em cả 5 10’ vừa thấy adre chạy lên nó bấm gd . Em hỏi a ko phải cố ý lừa đảo chứ là ý gì ? Còn nếu em chủ động gd nhầm thì e ko ý kiến .
A ko giải quyết dc cho e thì thôi close dùm e
Nhấn mạnh là tiền e ko cần lấy lại , e cần thằng có ý định lừa đảo bị band acc , nó làm dc 1 lần sẽ có làn 2 lần 3

BoBo

Binh Nhất
Bạn tức, bạn bực, ok vì mất đồ nhưng cũng nên để tay lên trán 5' suy nghĩ, nếu cẩn thận hơn và nhìn rõ ràng hơn đã ko như vậy, cái này là tự nguyên đưa đồ cho người khác, sv này đã có 1 trường hợp liên quan tới banh bóng và ôm chạy nhưng vẫn hen vì ngta còn đưa lại 8 thỏi, 2 thỏi vì cái tính cẩu thả là còn hen đó bác. Xin chia buồn và mong lần sau bác chú ý tên và vật phẩm hơn ( lời tự sự của 1 thanh niên đã bị lừa thời asi cũng như vậy :(:(:(:( )

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mình từng bị nên khi nào gd cũng sợ gd nhầm người, toàn nhìn tên xong mới dám nhấn ok :)

DreamSx

Binh Nhất
:)) Cũng có thể bên mua chơi trò này hên xui, hoặc mục đích lừa đảo dạng này.
Cũng có thể nói là sơ xuất , =)) Cái quái gì cũng có thể xảy ra.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên