REPORT Lừa đảo

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ran1312

Gia nhập giang hồ
Mong ad check giao dịch giúp mình
Mình có hẹn gd với Adrenaline thì đang đứng chờ tự nhiên co đứa khác gd , mình vô ý gd nhầm qua 10 thoi vang có xin lại thì bạn chỉ trả lại 8 thỏi rồi bỏ đi . Mong admin lấy lại giúp mình
Ing mình đã trade qua là berhao
Mong admin giúp đỡ

ran1312

Gia nhập giang hồ
Rõ ràng nó cố tình vì mình và nó đứng đó 1 hồi lâu ko sao , thấy adrenaline vừa chạy lên thì nó gd làm minh cu nghĩ là adre gd , nên minh cũng ko để ý

dcjuly97

Binh Nhất
xác nhận dùm, khoảng thời gian gd, đã bị giao dịch nhầm, cho berhao chỉ nhận đc 10 thỏi. berhao chỉ trả lại 8 thỏi còn nhất quyêt ko chịu trả lại 2 thỏi mong gm xem xét.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Rất tiếc , trường hợp này mình ko hổ trợ được . Hi vọng lần sau các bạn cẩn thận hơn trong việc giao dịch.

mrmooc

Binh Nhì
Lỗi ở thớt mà. Thớt gd nhầm chứ ng ta đâu có lừa đảo. Dù sao cũng đáng trách bác kia. Hơi ích kỷ. Lấy gì lấy có 2 thỏi :D

dcjuly97

Binh Nhất
:v tại bạn đó bất cẩn mà, 200k vnđ lận bác mong bác xem xét và berhao nói không xem admin sever này là gì cả mong admin lấy lại công đạo cho bà chị.

ran1312

Gia nhập giang hồ
Rất tiếc , trường hợp này mình ko hổ trợ được . Hi vọng lần sau các bạn cẩn thận hơn trong việc giao dịch.
Nếu là em chủ đông gd thì e cho hết đống đấy , còn này nó cố tình đợi adre chạy lên sau đó chủ động gd với e là cố ý lừa đảo còn gì . A xem lại xem có phải nó chủ động gd ko

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Nếu là em chủ đông gd thì e cho hết đống đấy , còn này nó cố tình đợi adre chạy lên sau đó chủ động gd với e là cố ý lừa đảo còn gì . A xem lại xem có phải nó chủ động gd ko
cái này là lỗi của người chơi không nhìn rõ tên đã tiến hành giao dịch nhé bạn :)

ran1312

Gia nhập giang hồ
Ko cần lấy lại . Tôi nghĩ thành phần này nên loại trừ khỏi đây . Ok lỗi tôi chấp nhận mất . Và tôi nghĩ là nó đã có sẵn ý lừa đảo rồi mới thực hiện gd kiểu đấy

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình biết bạn đang rất ức chế, tuy nhiên trường hợp lổi do người chơi sơ ý này bên mình ko thể nào hổ trợ khóa tài khoản được. Vì căn bản theo luật thì bên kia ko hề sai. ko có dấu hiệu xâm nhập tài khoản :|

SuperCover

Trung Sĩ
gd kiểu này có rất nhiều nha. nhất là ở k1 DKT nhiều lúc nhờ op đồ chạy ra mua bùa về chưa kịp gd có thanh niên nào tự động gd làm mình gd nhầm cú tưởng người quen vì đang nc. Mất k nhiều nhưng cũng thôi xem như cho k ngờ bây h có người cùng tình cảnh. Đồng ý mất thì thôi k tiếc nhưng nên truy ra tên người lấy hộ, k cần band biếc j cả xin cái ingame acc chính để ae biết lựa bạn mà chơi :V, dạo này sống tình cảm ảo lắm, lúc còn chơi thì 1 2 anh em, nghỉ game rồi thì cái d* lột đồ dell acc.
Điển hình: có bác j 4r Thích Thể Hiện ấy vô G mượn cái ac G 3d mm op đồ xong im ỉm cất luôn, thanh lý xong 2 acc làm như nghỉ game tới hồi cả G tìm k ra tung tích cái áo tính nhờ Ad chek thì thanh niên lòi ra hình như t cầm :))
@Huyết Ban Nick

dcjuly97

Binh Nhất
thì a có thể nói ck lại 2 thỏi vang giúp tụi em cái :((, tội nghiệp ngươi mua lẫn người bán, đều cống hiến hết mình vì sever.

dcjuly97

Binh Nhất
gd kiểu này có rất nhiều nha. nhất là ở k1 DKT nhiều lúc nhờ op đồ chạy ra mua bùa về chưa kịp gd có thanh niên nào tự động gd làm mình gd nhầm cú tưởng người quen vì đang nc. Mất k nhiều nhưng cũng thôi xem như cho k ngờ bây h có người cùng tình cảnh. Đồng ý mất thì thôi k tiếc nhưng nên truy ra tên người lấy hộ, k cần band biếc j cả xin cái ingame acc chính để ae biết lựa bạn mà chơi :V, dạo này sống tình cảm ảo lắm, lúc còn chơi thì 1 2 anh em, nghỉ game rồi thì cái d* lột đồ dell acc.
Điển hình: có bác j 4r Thích Thể Hiện ấy vô G mượn cái ac G 3d mm op đồ xong im ỉm cất luôn, thanh lý xong 2 acc làm như nghỉ game tới hồi cả G tìm k ra tung tích cái áo tính nhờ Ad chek thì thanh niên lòi ra hình như t cầm :))
@Huyết Ban Nick
Thanks Đức cảm ơn ông hiểu hoàn cảnh :(.

dcjuly97

Binh Nhất
mai mốt tao đứng ở huyền bột, ghét thằng nào tao gd cho 100m, rồi lên đây báo lừa đảo =]
bình thường không ai làm vậy cả ông à, ok cho 200m ko đáng đi nhưng nó cho thấy đc thực sự họ giao dịch không chú ý mất tiền oan ảnh hưởng đến uy tín sau này của họ chứ ko phải tiếc gì 200m. Bênh cạnh đó cả 2 người mong người bên kia trả tiền nhưng ko trả. Và ghét hay không gm check cuộc hội thoài là biết.

SuperCover

Trung Sĩ
Mình biết bạn đang rất ức chế, tuy nhiên trường hợp lổi do người chơi sơ ý này bên mình ko thể nào hổ trợ khóa tài khoản được. Vì căn bản theo luật thì bên kia ko hề sai. ko có dấu hiệu xâm nhập tài khoản :|
Xin cái ingme acc 9 đi ad ơi, để tiện chăm sóc kill auto các kiểu chứ:D
Không nên tha thứ cho mấy đứa xấu vặt ad à~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên