THAN THỞ Lời nói cuối cùng xin được gác kiếm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sock

Hạ Sĩ
Nói thật lòng ko biết từ GM tới người chơi quan niệm công dụng của game là gì, là giải trí hay hành xác?, t nghiêng về hành xác nhiều hơn, có cho đi thì mới có nhận lại, tuổi thơ kiểu này t xin tạm biệt, thời thế thay đổi rồi không thể dùng những điều cũ kỹ áp dụng y xì lại mà mong thành công đâu, drop và tỷ lệ ch thấp như giờ với ai thì không biết chứ với t là QUÁ ĐÁNG, mong mọi người tỉnh mộng, game là để giải trí không phải để thử độ trâu hay sức chịu đựng của người đâu, không đáng đâu.

Gửi Kteam: hãy đặt mình vào vị trí người chơi và ngừng trịch thượng kiểu ban phát nữa.
tham thì thâm dâm thì hại thận, thiết nghĩ đôi lúc bạn nên dừng lại nghỉ ngơi để cuộc sống nhẹ nhàng hơn =))

congruoi

Gia nhập giang hồ
đọc 2 dòng đầu + tên chủ thớt
sai từ đầu từ giới hạn time auto từ ngày as giới hạn là đã có hack time + các kiểu rồi
thời này nhu cầu và auto phím đầy không người này thì ng khác dùng nếu ko bị post clip ntn thì chẳng ai biết mà kiểm xoát
còn chuyện công bằng thì quên mẹ đi
đề nghị admin dẹp cái giới hạn auto đi

hary99

Gia nhập giang hồ
tham thì thâm dâm thì hại thận, thiết nghĩ đôi lúc bạn nên dừng lại nghỉ ngơi để cuộc sống nhẹ nhàng hơn =))
rồi sẽ có lúc bạn hiểu t nói gì, t cũng ko có ý ở lại đâu, t nói cho ai còn phân vân đi hay ở mà biết giá trị của game là gì, thời gian là mạng sống của mỗi người, giành thời gian cho điều đem đến đau khổ là lãng phí mạng sống của mình.

newbi

Gia nhập giang hồ
Nói thật lòng ko biết từ GM tới người chơi quan niệm công dụng của game là gì, là giải trí hay hành xác?, t nghiêng về hành xác nhiều hơn, có cho đi thì mới có nhận lại, tuổi thơ kiểu này t xin tạm biệt, thời thế thay đổi rồi không thể dùng những điều cũ kỹ áp dụng y xì lại mà mong thành công đâu, drop và tỷ lệ ch thấp như giờ với ai thì không biết chứ với t là QUÁ ĐÁNG, mong mọi người tỉnh mộng, game là để giải trí không phải để thử độ trâu hay sức chịu đựng của người đâu, không đáng đâu.

Gửi Kteam: hãy đặt mình vào vị trí người chơi và ngừng trịch thượng kiểu ban phát nữa.
vote cho bạn :bz

Bé Út

Gia nhập giang hồ
Anh cũng đã biết nhận lỗi về mình rồi, cũng xin lỗi về những việc xảy ra.
Đây chỉ là những lời tâm sự về cái tâm huyết mà a đã đến với game, không ai mà không mắc phải sai lầm.
Là người chơi với nhau cho dù không thân đi chăng nữa mọi người cũng nên bớt đi một phần nào trong lời nói.
Dù sao thì người ta cũng không còn chơi nữa mọi người cũng nên để anh cảm thấy đây là nơi có nhiều kỷ niệm hồi ức mang lại, chứ đừng trách móc mà làm cho họ cảm thấy buồn phiền mà ray rứt ...
Khi bị mọi người chửi trách, xa lánh. Bạn có buồn không? Lúc đó bạn nghĩ gì ?
Dù là sai lần một, lần hai , ... không ai mà để cho họ càng vùi sâu vào cái quá khứ ấy mà bạn phải là người giúp họ tìm lối ra chứ?
Nói thì sâu xa quá nhưng mong mọi người tha thứ được thì tha thứ.
Người ta có năn nỉ hay xin cho mở acc lại đâu? Mà tại sao các bạn lại dùng những từ ngữ nặng nề như zậy ?
Game có phát triển tốt hay không chính là nhờ một tập thể đoàn kết giúp đỡ từ các bạn, còn cứ cắn xé bôi nhọ như zậy thì trước sau gì cũng lụi tàn từ chính tay các bạn mà ra!!!

" Lời nói chẳng mất tiền mua - lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau "
Zẫu biết đây không phải là một hành động tốt trong game, nhưng hãy để họ nghỉ game một cách vui vẻ ... ^^!
Em cảm ơn mọi người đã vô tình lướt qua bài viết của e ^^

cubitrung

Binh Nhất
Anh cũng đã biết nhận lỗi về mình rồi, cũng xin lỗi về những việc xảy ra.
Đây chỉ là những lời tâm sự về cái tâm huyết mà a đã đến với game, không ai mà không mắc phải sai lầm.
Là người chơi với nhau cho dù không thân đi chăng nữa mọi người cũng nên bớt đi một phần nào trong lời nói.
Dù sao thì người ta cũng không còn chơi nữa mọi người cũng nên để anh cảm thấy đây là nơi có nhiều kỷ niệm hồi ức mang lại, chứ đừng trách móc mà làm cho họ cảm thấy buồn phiền mà ray rứt ...
Khi bị mọi người chửi trách, xa lánh. Bạn có buồn không? Lúc đó bạn nghĩ gì ?
Dù là sai lần một, lần hai , ... không ai mà để cho họ càng vùi sâu vào cái quá khứ ấy mà bạn phải là người giúp họ tìm lối ra chứ?
Nói thì sâu xa quá nhưng mong mọi người tha thứ được thì tha thứ.
Người ta có năn nỉ hay xin cho mở acc lại đâu? Mà tại sao các bạn lại dùng những từ ngữ nặng nề như zậy ?
Game có phát triển tốt hay không chính là nhờ một tập thể đoàn kết giúp đỡ từ các bạn, còn cứ cắn xé bôi nhọ như zậy thì trước sau gì cũng lụi tàn từ chính tay các bạn mà ra!!!

" Lời nói chẳng mất tiền mua - lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau "
Zẫu biết đây không phải là một hành động tốt trong game, nhưng hãy để họ nghỉ game một cách vui vẻ ... ^^!
Em cảm ơn mọi người đã vô tình lướt qua bài viết của e ^^
I LIKE

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Thôi nhé, xóa hết các bài ngoài lề của topic này. Dù antonio có ra đi hay ở lại thì chắc bạn ấy cũng ko muốn nhìn thấy topic chia tay của mình thành ra thế này.

Ai ghét antonio vui lòng ko đả kich vì có vẻ bạn ấy cũng quyết định đã đi rồi.
Những ai muốn bênh vực antonio hoặc là bạn bè của cậu tốt nhất là nên im lặng, lập clone vào gây rối, cãi nhau chỉ làm hình ảnh antonio xấu đi thôi nhé.

Last edited:

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Thứ nhất : Lần đầu tiên mình đã chăm chước cho bạn Atoni vì những đóng góp cho đợt Open Beta .
Thứ 2 : Mình cũng đã yêu cầu bạn không sử dụng auto click nữa rồi và bạn cũng đã đồng ý.
Thứ 3 : Luật có tình , nhưng tình chỉ dành cho người biết hối cải . Và chỉ 1 lần thôi .

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Anh em, Quốc có quốc pháp, gia có gia quy. Mọi hình thức tương tự report inbox mình hoặc lập topic với hình hoặc video. Mình cho ra đảo ngay lập tức.

Các bạn chơi game ở đâu, có thể quên nếp cũ, rồi biến thành cái mặc định tôi phải chơi tool thì qua đây nhớ kĩ trước khi xài cái gì đó. Không thì công sức đổ công đổ bể :).

Nói thêm, tool có vô vàn tool, mình ko thể cấm hết đc, nhưng hiện tại công việc bề bộn mình chưa kiểm tra 24/7. Chứ cái hành vì này, exp ko giảm mà packet vẫn send đều đặn thế này. Mình detect ra cái 1 :) Các bạn còn đang dùng thì quay đầu là bờ đừng để mốt lại phải lập topic chia tay game kiểu này rồi lại có cả tấn gạch xây biệt thự.

Tiện luôn, mình đang monitor 1 số IP có số lượng account chơi đột biến, chuẩn bị đảo lại đông đúc thêm :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên