GIỚI THIỆU Lộ trình yulgang trong 3 tháng tới

maurong1992

Gia nhập giang hồ
Game không khuyến khích bỏ học chơi nhé. Khi nào tốt nghiệp lớp 12 hãy chơi nha e.

SDT sẽ giúp e control tốt hơn những gì xảy ra :)
ợ, câu trả lời của Boss khiến em hơi giật mình ấy, gia đình em cho phép em chơi máy tính sau giờ học hay thể thao mệt mỏi, và sau khoảng thời gian này em được phép chơi game online hay offline tùy theo sở thích mà :D đâu nhất thiết phải bỏ học mới được chơi game đâu. Nhưng điện thoại thì em chưa được phép dùng vì nhiều lí do nội bộ :D còn game thì em có thể chơi trên máy tính được. Không lẽ bây giờ em lén dùng đt của ai đó sao? như thế thì hoàn toàn ko được vì mỗi lần đăng nhập là một lần dùng OTP code, em đâu thể mỗi lần đăng nhập là lại làm phiền hay mượn máy của bạn bè được vì tụi nó đâu phải lúc nào cũng ở bên em đâu mà em có thể mượn được :(

90ld

Gia nhập giang hồ
ợ, câu trả lời của Boss khiến em hơi giật mình ấy, gia đình em cho phép em chơi máy tính sau giờ học hay thể thao mệt mỏi, và sau khoảng thời gian này em được phép chơi game online hay offline tùy theo sở thích mà :D đâu nhất thiết phải bỏ học mới được chơi game đâu. Nhưng điện thoại thì em chưa được phép dùng vì nhiều lí do nội bộ :D còn game thì em có thể chơi trên máy tính được. Không lẽ bây giờ em lén dùng đt của ai đó sao? như thế thì hoàn toàn ko được vì mỗi lần đăng nhập là một lần dùng OTP code, em đâu thể mỗi lần đăng nhập là lại làm phiền hay mượn máy của bạn bè được vì tụi nó đâu phải lúc nào cũng ở bên em đâu mà em có thể mượn được :(
chắc lén mua con đập đá với cái sim rác thôi bạn

ShakiGia

Gia nhập giang hồ
OTP lỡ tối có dis rồi ko lẽ gọi mấy ông kia dậy xin mã đăng nhập? có rắc rối quá ko, 1 mã xài 24h thì may ra còn đc

mnonline

Gia nhập giang hồ
Không nên sms điện thoại, thu luôn 1 acc 1 tháng 10k 20k ok hơn. Sms phức tạp vãi !
2 máy 1 acc cũng đã ổn rồi, trong khi không chạy dc trên vps, máy ảo.
người farm thì cũng phải mua máy tính cũng 1 số lượng lớn tiền bỏ ra để có gold .

90ld

Gia nhập giang hồ
Game không khuyến khích bỏ học chơi nhé. Khi nào tốt nghiệp lớp 12 hãy chơi nha e.

SDT sẽ giúp e control tốt hơn những gì xảy ra :)
đúng là có ích thật, dù mỗi lần log phải chờ sms thì hơi bất tiện, vote 1 ngày 1 lần thôi a
với nếu có thể thì nên tạo điều kiện cho gamer thanh toán bằng card 10-20k hoặc item @ cho tiện

Duc Loe

Gia nhập giang hồ
Xin đừng ra HBQ , Đàm Hoa Liên và Diệu Yến. Những char này là copy paste của Đao, KIếm Cung và làm mất đi cái chất của HKGH sếp à

Scyllar

:D :D :D
cái vụ otp là thấy mệt rùi đó anh
Như facebook hay gmail ngta lớn như thế mà bảo mật cũng chỉ khi nào cần đổi pass hoặc đăng nhập ở máy khác mới cần mã, mà giờ cứ out ra log vào lại nhập 3 lần: pass1 - pass2 - otp => 1 phút mà phụt 3 phát

oOoTieuVyoOo

Gia nhập giang hồ
cái vụ otp là thấy mệt rùi đó anh
Như facebook hay gmail ngta lớn như thế mà bảo mật cũng chỉ khi nào cần đổi pass hoặc đăng nhập ở máy khác mới cần mã, mà giờ cứ out ra log vào lại nhập 3 lần: pass1 - pass2 - otp => 1 phút mà phụt 3 phát
đồng ý với bạn này,cái OTP có vẻ không khả thi lắm vì nếu nói về bảo mật đã có pass 2 nhập = phím ảo rồi,tự nhiên giờ sinh ra thêm b3 mk OTP có vẻ khá lằng nhằng,thêm nữa mạng nhà mình có thời điểm rất chập chờn,1h diss vài lần là chuyện thường,vì vậy nên sẽ có 1 số hệ lụy nữa....

ElCapitaino

Trung Úy
Cái vụ OTP này nghĩ đi nghĩ lại y hệt cái lúc mới ban hành luật bắt buộc phải đội nón bảo hiểm khi ra đường. Lúc mới ra luật thì ai cũng phàn nàn vì đó giờ đi đầu trần quen rồi giờ chụp cái nón như cái nồi cơm điện lên đầu thì khó chịu là đúng. Nhưng từ từ rồi cũng quen, nhiều khi thấy mấy vụ tai nạn đầu vỡ toét óc át văng đầy đường xong tự nhủ có cái nón bảo hiểm cũng yên tâm phần nào. Ban đầu chưa quen thấy khó chịu nhưng về sau nghĩ đi nghĩ lại cũng chỉ là nhà nước muốn bảo vệ tính mạng và an toàn của nhân dân, và việc OTP mỗi lần đăng nhập cũng có ý nghĩa tương tự như việc đội nón bảo hiểm khi ra đường vậy. Suy ngẫm nhé :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Toàn anh em bàn xuôi :)) OTP chỉ mất chưa đầy 5 giây để nhập 6 con số (hoặc 4). Mỗi lần nhập co giá trị bảo lưu trong vòng 1 ngày, còn lợi ích mang lại thì quá nhiều. Anh em đừng viện cớ nữa, vụ này sẽ lòi đuôi khá nhiều người.

Anh em ở nước ngoài, miễn có SDT thì sẽ có dịch vụ gửi ra, chi phí mình lo.

SuperCover

Trung Sĩ
Toàn anh em bàn xuôi :)) OTP chỉ mất chưa đầy 5 giây để nhập 6 con số (hoặc 4). Mỗi lần nhập co giá trị bảo lưu trong vòng 1 ngày, còn lợi ích mang lại thì quá nhiều. Anh em đừng viện cớ nữa, vụ này sẽ lòi đuôi khá nhiều người.

ok v cũng được nhưng có thể để 36 tiếng được không ??. Nhiều khi nửa đêm diss e ngại lắm:3

Duc Loe

Gia nhập giang hồ

1 LIKE.
Em ở mỹ miễn sao Kteam hỗ trợ nhận đc tin nhắn là chơi tuốt

tienthanhs1

Trung Sĩ
Việc thu phí trên đầu acc em ko ý kiến! Nhưng nếu có thể dc thì làm như bảo mật Gmail: khi đăng nhập ở 1 máy hay 1 IP khác mới cần tới OTP . Chứ như em teamview = điện thoại lấy dc cái OTP xong là muốn đập điện thoại luôn bác à.

Mà em thấy từ khi sever OP đến nay có sảy ra vụ hack tài khoản nào quá nghiệm trọng đâu anh? @Lion_King

Bên trên